Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Hạng 2 Pháp, Vòng 22
Paris FC
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 01:00 ngày 28/01/2024

Dunkerque

Nhận định Paris FC vs Dunkerque, 01h00 ngày 28/01

15.02.2025 Hạng 2 Pháp Dunkerque 1 - 0 Paris FC
24.08.2024 Hạng 2 Pháp Paris FC 3 - 2 Dunkerque
28.01.2024 Hạng 2 Pháp Paris FC 1 - 2 Dunkerque
22.10.2023 Hạng 2 Pháp Dunkerque 1 - 3 Paris FC
29.01.2022 Hạng 2 Pháp Dunkerque 1 - 1 Paris FC
01.08.2021 Hạng 2 Pháp Paris FC 2 - 1 Dunkerque
03.03.2021 Hạng 2 Pháp Paris FC 1 - 0 Dunkerque
08.11.2020 Hạng 2 Pháp Dunkerque 0 - 1 Paris FC
25.02.2017 Hạng 3 Pháp Dunkerque 1 - 0 Paris FC
17.09.2016 Hạng 3 Pháp Paris FC 1 - 0 Dunkerque

Số liệu thống kê về Paris FC gặp Dunkerque phong độ

Paris FC

25/10/2026 VĐQG Pháp

Lens 2 - 1 Paris FC

L

18/10/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 4 - 3 Stade Rennais

W

11/10/2026 VĐQG Pháp

Lorient 1 - 0 Paris FC

L

19/09/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 2 - 1 Strasbourg

W

13/09/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 0 - 0 Lyon

D
Sân nhà

18/10/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 4 - 3 Stade Rennais

W

19/09/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 2 - 1 Strasbourg

W

13/09/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 0 - 0 Lyon

D

30/08/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 3 - 0 Nice

W

18/05/2026 VĐQG Pháp

Paris FC 2 - 1 PSG

W
Dunkerque

24/10/2026 Hạng 2 Pháp

Dunkerque 1 - 1 Metz

D

17/10/2026 Hạng 2 Pháp

Nantes 2 - 3 Dunkerque

W

10/10/2026 Hạng 2 Pháp

Dunkerque 0 - 1 Annecy FC

L

19/09/2026 Hạng 2 Pháp

Pau FC 2 - 0 Dunkerque

L

13/09/2026 Hạng 2 Pháp

Dunkerque 2 - 1 Saint Etienne

W
Sân khách

17/10/2026 Hạng 2 Pháp

Nantes 2 - 3 Dunkerque

W

19/09/2026 Hạng 2 Pháp

Pau FC 2 - 0 Dunkerque

L

29/08/2026 Hạng 2 Pháp

Nancy 2 - 0 Dunkerque

L

10/05/2026 Hạng 2 Pháp

Nancy 3 - 2 Dunkerque

L

28/04/2026 Hạng 2 Pháp

Boulogne 2 - 6 Dunkerque

W

Tỷ lệ trận Paris FC vs Dunkerque

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.87*0 : 1/2*-0.99 0.80*2 1/4*-0.94
Hiệp 1 -0.96*0 : 1/4*0.84 1.00*1*0.86
Châu Âu

Thắng: 1.87 - Hòa: 3.30 - Thua: 3.80

Nhận định kèo Paris FC gặp Dunkerque chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Paris FC 60% thắng, hòa 10%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 15/02/2025 kết thúc với tỷ số Dunkerque 1 - 0 Paris FC.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Paris FC họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Dunkerque thắng 2 hòa 0 và thua 3

Châu Á: -0.99*0 : 3/4*0.81

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên PARIS khi thắng 6/11 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : PARIS

Tài xỉu: 0.99*2 1/2*0.81

4/5 trận gần đây của PARIS có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của DKQ cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Thống kê sau trận Paris FC vs Dunkerque

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Paris FC vs Dunkerque - Trực tiếp Paris FC vs Dunkerque

Dữ liệu đối đầu Paris FC vs Dunkerque gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Paris FC vs Dunkerque được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Paris FC vs Dunkerque & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo