Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Giao Hữu CLB, Vòng T.7
PAOK Salonica
4
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2025/2026

Thời gian 19:30 ngày 04/07/2026

Westerlo

Nhận định PAOK Salonica vs Westerlo, 19h30 ngày 04/07

04.07.2026 Giao Hữu CLB PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo
16.07.2023 Giao Hữu CLB Westerlo 3 - 2 PAOK Salonica

Số liệu thống kê về PAOK Salonica gặp Westerlo phong độ

PAOK Salonica

04/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo

W

01/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 1 Beveren

W

17/05/2026 VĐQG Hy Lạp

Panathinaikos 2 - 2 PAOK Salonica

D

13/05/2026 VĐQG Hy Lạp

PAOK Salonica 1 - 1 AEK Athens

D

10/05/2026 VĐQG Hy Lạp

Olympiakos 1 - 1 PAOK Salonica

D
Sân nhà

04/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo

W

01/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 1 Beveren

W

13/05/2026 VĐQG Hy Lạp

PAOK Salonica 1 - 1 AEK Athens

D

03/05/2026 VĐQG Hy Lạp

PAOK Salonica 3 - 1 Olympiakos

W

26/04/2026 Cúp Hy Lạp

PAOK Salonica 2 - 2 OFI Creta

D
Westerlo

04/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo

L

24/05/2026 VĐQG Bỉ

Royal Antwerp 2 - 0 Westerlo

L

20/05/2026 VĐQG Bỉ

Westerlo 1 - 2 Standard Liege

L

16/05/2026 VĐQG Bỉ

Charleroi 0 - 1 Westerlo

W

02/05/2026 VĐQG Bỉ

Westerlo 3 - 3 OH Leuven

D
Sân khách

04/07/2026 Giao Hữu CLB

PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo

L

24/05/2026 VĐQG Bỉ

Royal Antwerp 2 - 0 Westerlo

L

16/05/2026 VĐQG Bỉ

Charleroi 0 - 1 Westerlo

W

22/04/2026 VĐQG Bỉ

OH Leuven 0 - 2 Westerlo

W

11/04/2026 VĐQG Bỉ

Standard Liege 1 - 2 Westerlo

W

Tỷ lệ trận PAOK Salonica vs Westerlo

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.96*0 : 1/2*0.78 -0.95*3 1/4*0.75
Hiệp 1 -0.88*0 : 1/4*0.69 0.84*1 1/4*0.92
Châu Âu

Thắng: 2.04 - Hòa: 3.65 - Thua: 2.80

Nhận định kèo PAOK Salonica gặp Westerlo chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất PAOK Salonica 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 04/07/2026 kết thúc với tỷ số PAOK Salonica 4 - 0 Westerlo.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của PAOK Salonica họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Westerlo thắng 3 hòa 0 và thua 2

Thống kê sau trận PAOK Salonica vs Westerlo

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định PAOK Salonica vs Westerlo - Trực tiếp PAOK Salonica vs Westerlo

Dữ liệu đối đầu PAOK Salonica vs Westerlo gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận PAOK Salonica vs Westerlo được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu PAOK Salonica vs Westerlo & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: dự đoán xổ số kon tum lịch bóng đá hôm nay XSTD Quay thử XSMB Dự đoán XSMB kèo bóng đá hôm nay sunwin kubet go88 sunwin sunwin ku bet go88 kubet hitclub rikvip iwin Fun88 Fun88 Fun88 Fun88 789p ukr-football.net

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo