Nieciecza
Kubica K.( 88’)
Jakubik W.( 52’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 02:00 ngày 05/09/2026 |
Lechia GD
Shakh A.( 90+4’)
|
Nhận định Nieciecza vs Lechia GD, 02h00 ngày 05/09
| 05.09.2026 | Hạng 2 Ba Lan | Nieciecza | 2 - 1 | Lechia GD |
| 23.05.2026 | VĐQG Ba Lan | Nieciecza | 3 - 2 | Lechia GD |
| 29.11.2025 | VĐQG Ba Lan | Lechia GD | 5 - 1 | Nieciecza |
| 14.04.2024 | Hạng 2 Ba Lan | Lechia GD | 3 - 1 | Nieciecza |
| 01.10.2023 | Hạng 2 Ba Lan | Nieciecza | 0 - 0 | Lechia GD |
| 10.04.2022 | VĐQG Ba Lan | Lechia GD | 2 - 0 | Nieciecza |
| 16.10.2021 | VĐQG Ba Lan | Nieciecza | 0 - 2 | Lechia GD |
| 05.12.2018 | Cúp Ba Lan | Nieciecza | 1 - 3 | Lechia GD |
| 05.05.2018 | VĐQG Ba Lan | Lechia GD | 0 - 1 | Nieciecza |
| 28.02.2018 | VĐQG Ba Lan | Lechia GD | 2 - 2 | Nieciecza |
Số liệu thống kê về Nieciecza gặp Lechia GD phong độ
Nieciecza
Lechia GD
Tỷ lệ trận Nieciecza vs Lechia GD
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.94*0 : 1/4*0.90 | 0.84*3*0.98 |
| Hiệp 1 | 0.74*0 : 0*-0.90 | 0.93*1 1/4*0.89 |
Thắng: 2.14 - Hòa: 3.80 - Thua: 2.72
Nhận định kèo Nieciecza gặp Lechia GD chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Nieciecza 30% thắng, hòa 20%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 05/09/2026 kết thúc với tỷ số Nieciecza 2 - 1 Lechia GD.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Nieciecza họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Lechia GD thắng 2 hòa 1 và thua 2
Châu Á: -0.93*0 : 1/2*0.77
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LGD khi thắng 7/16 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : LGD
Tài xỉu: 0.92*3*0.90
4/5 trận gần đây của NIEC có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của LGD cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Nieciecza đấu với Lechia GD
| 90+4' |
|
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 2-1 |
| 88' |
|
| 83' | Thay người bên phía Lechia GD: Bambecki I. vào sân thay Kevin Dodaj |
| 76' | Thay người bên phía Nieciecza: Wrobel J. vào sân thay Jakubik W. |
| 76' | Thay người bên phía Nieciecza: Zarowny A. vào sân thay Kozik M. |
| 76' | Thay người bên phía Nieciecza: Dabrowski S. vào sân thay Boboc R. |
| 67' | Thay người bên phía Nieciecza: Slawinski O. vào sân thay D.Biniek |
| 65' | Thay người bên phía Lechia GD: Blanuta V. vào sân thay M.glogowski |
| 65' | Thay người bên phía Lechia GD: T.Neugebauer vào sân thay Hristo Ivanov |
| 52' |
|
| 49' |
Danylo Malov (Lechia GD) nhận thẻ vàng
|
| 44' |
Kopasek S. (Lechia GD) nhận thẻ vàng
|
| 41' |
Lopata K. (Lechia GD) nhận thẻ vàng
|
Đội hình Nieciecza gặp Lechia GD
-
(3-5-2)
-
(4-4-2)
Đội hình chính
| 1 | Chovan A. |
| 5 | Masoero L. |
| 16 | Kozik M. |
| 77 | Putivtsev A. |
| 20 | Jaroszewski M. |
| 23 | Sergio Guerrero |
| 21 | D.Hilbrycht |
| 13 | Kubica K. |
| 27 | Boboc R. |
| 17 | D.Biniek |
| 26 | Jakubik W. |
Đội dự bị
| 10 | Drag M. |
| 19 | Durdov I. |
| 66 | Olejnik P. |
| 11 | Slawinski O. |
| 29 | Kacper Surowiec |
| 76 | E.Topor |
| 12 | Wrobel J. |
| 4 | Zarowny A. |
Đội hình chính
| Holewinski A. | 1 |
| Danylo Malov | 3 |
| Beskorovainyi D. | 21 |
| Lopata K. | 4 |
| Kopasek S. | 19 |
| Kevin Dodaj | 7 |
| Wojtowicz T. | 33 |
| Hristo Ivanov | 6 |
| Mena C. | 11 |
| Shakh A. | 13 |
| M.glogowski | 9 |
Đội dự bị
| Bambecki I. | 17 |
| Blanuta V. | 97 |
| Wojciech Madej | 40 |
| T.Neugebauer | 99 |
| Sinkiewicz D. | 77 |
| Sonko B. | 90 |
| S.Weirauch | 22 |
| Ziolkowski A. | 23 |
Thống kê sau trận Nieciecza vs Lechia GD
|
|
14 | Sút bóng | 15 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
5 | Trúng đích | 5 |
|
|
|
8 | Phạm lỗi | 10 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
7 | Phạt góc | 4 |
|
|
|
2 | Việt vị | 3 |
|
|
|
42% | Cầm bóng | 58% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Nieciecza vs Lechia GD - Trực tiếp Nieciecza vs Lechia GD
Dữ liệu đối đầu Nieciecza vs Lechia GD gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Nieciecza vs Lechia GD được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Nieciecza vs Lechia GD & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












