Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Mỹ, Vòng 16
New York City
Alonso Martinez( 90+5’) Alonso Martinez( 90+2’) Alonso Martinez( 85’) Santiago Rodriguez( 80’) Hannes Wolf( 50’)
5
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 06:37 ngày 01/06/2024

San Jose EQ
Amahl Pellegrino( 53’)

Nhận định New York City vs San Jose EQ, 06h37 ngày 01/06

15.02.2026 Giao Hữu CLB San Jose EQ 2 - 0 New York City
01.06.2024 VĐQG Mỹ New York City 5 - 1 San Jose EQ
25.01.2023 Giao Hữu CLB New York City 0 - 2 San Jose EQ
02.05.2022 VĐQG Mỹ New York City 3 - 0 San Jose EQ
14.09.2019 VĐQG Mỹ New York City 2 - 1 San Jose EQ
01.04.2018 VĐQG Mỹ San Jose EQ 1 - 2 New York City
02.04.2017 VĐQG Mỹ New York City 2 - 1 San Jose EQ
06.08.2016 VĐQG Mỹ San Jose EQ 0 - 0 New York City
20.09.2015 VĐQG Mỹ New York City 3 - 2 San Jose EQ

Số liệu thống kê về New York City gặp San Jose EQ phong độ

New York City

15/10/2026 VĐQG Mỹ

Inter Miami 2 - 0 New York City

L

11/10/2026 VĐQG Mỹ

Chicago Fire 2 - 1 New York City

L

27/09/2026 VĐQG Mỹ

Atlanta United 2 - 2 New York City

D

19/09/2026 VĐQG Mỹ

New York City 0 - 1 New York RB

L

13/09/2026 VĐQG Mỹ

Real Salt Lake 0 - 2 New York City

W
Sân nhà

19/09/2026 VĐQG Mỹ

New York City 0 - 1 New York RB

L

10/09/2026 VĐQG Mỹ

New York City 1 - 2 New England

L

05/09/2026 VĐQG Mỹ

New York City 0 - 0 Nashville FC

D

17/08/2026 VĐQG Mỹ

New York City 2 - 3 Philadelphia Union

L

14/08/2026 Liên Đoàn Concacaf

New York City 1 - 2 Necaxa

L
San Jose EQ

18/10/2026 VĐQG Mỹ

San Jose EQ 1 - 1 Nashville FC

D

15/10/2026 VĐQG Mỹ

Real Salt Lake 1 - 1 San Jose EQ

D

11/10/2026 VĐQG Mỹ

Colorado Rapids 1 - 1 San Jose EQ

D

27/09/2026 VĐQG Mỹ

San Jose EQ 3 - 1 Portland Timbers

W

20/09/2026 VĐQG Mỹ

San Jose EQ 2 - 2 Los Angeles FC

D
Sân khách

15/10/2026 VĐQG Mỹ

Real Salt Lake 1 - 1 San Jose EQ

D

11/10/2026 VĐQG Mỹ

Colorado Rapids 1 - 1 San Jose EQ

D

10/09/2026 VĐQG Mỹ

San Diego 2 - 3 San Jose EQ

W

30/08/2026 VĐQG Mỹ

Houston Dynamo 0 - 0 San Jose EQ

D

20/08/2026 VĐQG Mỹ

LA Galaxy 1 - 0 San Jose EQ

L

Tỷ lệ trận New York City vs San Jose EQ

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.98*0 : 1*0.85 0.90*3*0.97
Hiệp 1 0.79*0 : 1/4*-0.92 0.95*1 1/4*0.92
Châu Âu

Thắng: 1.61 - Hòa: 4.30 - Thua: 5.10

Nhận định kèo New York City gặp San Jose EQ chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất New York City 66% thắng, hòa 11%, thua 22%, trận gần nhất vào ngày 15/02/2026 kết thúc với tỷ số San Jose EQ 2 - 0 New York City.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của New York City họ thắng 0 hòa 1 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của San Jose EQ thắng 1 hòa 3 và thua 1

Châu Á: -0.94*0 : 1*0.82

NYOR đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, SEQ thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán : NYOR

Tài xỉu: 0.99*3*0.88

3/5 trận gần đây của NYOR có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SEQ cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp New York City đấu với San Jose EQ

90+5' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 5, San Jose Earthquakes 1. Alonso Martínez tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi vào góc thấp bên phải cầu môn, ghi bàn cho đội New York City FC
90+3' KHÔNG VÀO!!!! Malachi Jones (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
90+2' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 4, San Jose Earthquakes 1. Bàn thắng cho đội New York City FC, người ghi bàn là Alonso Martínez với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào lưới.
90+1' KHÔNG VÀO!!!! Malachi Jones (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
90' Hiệp 2 kết thúc.
88' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Birk Risa, phạt góc cho San Jose Earthquakes
85' Preston Judd vào sân thay cho Paul Marie (San Jose Earthquakes)
85' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 3, San Jose Earthquakes 1. Alonso Martínez bên phía New York City FC đã ghi bàn bằng cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào chính giữa cầu môn
84' KHÔNG VÀO!!!! Maximiliano Moralez (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
81' Đội San Jose Earthquakes có sự thay đổi người, Niko Tsakiris rời sân nhường chỗ cho Jack Skahan
80' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 2, San Jose Earthquakes 1. Bàn thắng cho đội New York City FC, người ghi bàn là Santiago Rodríguez với cú sút từ ngoài vòng cấm bóng đi vào lưới.
78' KHÔNG VÀO!!!! Andrés Perea (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
77' KHÔNG VÀO!!!! Jeremy Ebobisse (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
77' KHÔNG VÀO!!!! Jeremy Ebobisse (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
76' Phạt góc cho San Jose Earthquakes sau tình huống phá bóng của James Sands
76' San Jose Earthquakes được hưởng một quả phạt góc, Tayvon Gray là người vừa phá bóng.
75' Sự thay đổi người bên phía New York City FC, Andrés Perea vào sân thay cho Keaton Parks
74' Sự thay đổi người bên phía New York City FC, Maximiliano Moralez vào sân thay cho Hannes Wolf
73' Phạt góc cho New York City FC sau tình huống phá bóng của Paul Marie
71' Phạt góc cho San Jose Earthquakes sau tình huống phá bóng của Mitja Ilenic
66' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jeremy Ebobisse (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
65' KHÔNG VÀO!!!! Cristian Espinoza (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
63' KHÔNG VÀO!!!! Malachi Jones (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
61' XÀ NGANG!!!! Niko Tsakiris (San Jose Earthquakes) dứt điểm trúng XÀ NGANG với cú sút bằng chân trái
60' James Sands (New York City FC) đã phải nhận thẻ vàng.
59' Sự thay đổi người bên phía New York City FC, Alonso Martínez vào sân thay cho Jovan Mijatovic
59' Sự thay đổi người bên phía New York City FC, Malachi Jones vào sân thay cho Julián Fernández
57' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Amahl Pellegrino (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
53' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 1, San Jose Earthquakes 1. Amahl Pellegrino bên phía San Jose Earthquakes đã ghi bàn bằng cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào lưới.
50' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! New York City FC 1, San Jose Earthquakes 0. Bàn thắng cho đội New York City FC, người ghi bàn là Hannes Wolf với cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào góc thấp bên phải cầu môn
47' KHÔNG VÀO!!!! Hernán López (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
47' Phạt góc cho San Jose Earthquakes sau tình huống phá bóng của Birk Risa
46' San Jose Earthquakes được hưởng một quả phạt góc, Strahinja Tanasijevic là người vừa phá bóng.
45+7' KHÔNG VÀO!!!! Paul Marie (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
45+6' KHÔNG VÀO!!!! Amahl Pellegrino (San Jose Earthquakes) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
45+4' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Hannes Wolf (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
45+4' New York City FC được hưởng một quả phạt góc, Paul Marie là người vừa phá bóng.
45+2' KHÔNG VÀO!!!! Hernán López (San Jose Earthquakes) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
40' Đội New York City FC có sự thay đổi người, Kevin OToole đã gặp phải chân thương rời sân nhường chỗ cho Mitja Ilenic
40' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là James Sands, phạt góc cho San Jose Earthquakes
37' KHÔNG VÀO!!!! Santiago Rodríguez (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
37' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Daniel Munie, phạt góc cho New York City FC
36' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Hannes Wolf (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
35' Daniel Munie vào sân thay cho Bruno Wilson đã gặp phải chân thương (San Jose Earthquakes)
32' KHÔNG VÀO!!!! Santiago Rodríguez (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
23' Jackson Yueill (San Jose Earthquakes) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
21' KHÔNG VÀO!!!! Kevin OToole (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
18' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Paul Marie, phạt góc cho New York City FC
17' Strahinja Tanasijevic (New York City FC) đã phải nhận thẻ vàng.
15' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Hannes Wolf (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
15' KHÔNG VÀO!!!! Julián Fernández (New York City FC) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
15' Thẻ vàng được rút ra cho Julián Fernández bên phía New York City FC
02' KHÔNG VÀO!!!! Julián Fernández (New York City FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
02' KHÔNG VÀO!!!! Jovan Mijatovic (New York City FC) đánh đầu từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình New York City gặp San Jose EQ

  • (4-2-3-1)
  • (4-2-3-1)
(4-2-3-1)
49
M. Freese
5
B. Risa
13
Thiago Martins
22
K. O'Toole
24
T. Gray
10
S. Rodriguez
55
K. Parks
6
J. Sands
7
Jovan Mijatovic
17
H. Wolf
11
J. Fernandez
(4-2-3-1)
25
O. Bouda
4
J. Mensah
26
Rodrigues
3
P. Marie
15
T. Beason
23
F. Jungwirth
30
N. Tsakiris
14
J. Yueill
11
J. Ebobisse
9
J. Lopez
10
C. Espinoza

Thống kê sau trận New York City vs San Jose EQ

19 Sút bóng 10
7 Trúng đích 3
14 Phạm lỗi 8
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 3
4 Phạt góc 6
4 Việt vị 3
57% Cầm bóng 43%

Thông tin đối đầu và nhận định New York City vs San Jose EQ - Trực tiếp New York City vs San Jose EQ

Dữ liệu đối đầu New York City vs San Jose EQ gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận New York City vs San Jose EQ được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu New York City vs San Jose EQ & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo