Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Australia, Vòng 25
Macarthur FC
Jed Drew( 45+4’)
1
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 16:45 ngày 20/04/2024

Sydney FC

Nhận định Macarthur FC vs Sydney FC, 16h45 ngày 20/04

10.01.2026 VĐQG Australia Macarthur FC 0 - 3 Sydney FC
09.11.2025 VĐQG Australia Sydney FC 2 - 0 Macarthur FC
01.03.2025 VĐQG Australia Macarthur FC 0 - 2 Sydney FC
10.11.2024 VĐQG Australia Sydney FC 1 - 2 Macarthur FC
04.05.2024 VĐQG Australia Sydney FC 4 - 0 Macarthur FC
20.04.2024 VĐQG Australia Macarthur FC 1 - 0 Sydney FC
09.12.2023 VĐQG Australia Sydney FC 0 - 2 Macarthur FC
24.12.2022 VĐQG Australia Sydney FC 0 - 3 Macarthur FC
29.10.2022 VĐQG Australia Macarthur FC 2 - 3 Sydney FC
30.03.2022 VĐQG Australia Sydney FC 2 - 2 Macarthur FC

Số liệu thống kê về Macarthur FC gặp Sydney FC phong độ

Macarthur FC

17/10/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 2 - 1 Perth Glory

W

24/04/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 4 - 0 Wellington Phoenix

W

19/04/2026 VĐQG Australia

Adelaide Utd 3 - 1 Macarthur FC

L

12/04/2026 VĐQG Australia

Perth Glory 3 - 1 Macarthur FC

L

02/04/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 3 - 2 Newcastle Jets

W
Sân nhà

17/10/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 2 - 1 Perth Glory

W

24/04/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 4 - 0 Wellington Phoenix

W

02/04/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 3 - 2 Newcastle Jets

W

04/03/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 1 - 3 Central Coast

L

28/02/2026 VĐQG Australia

Macarthur FC 0 - 4 WS Wanderers

L
Sydney FC

16/10/2026 VĐQG Australia

Sydney FC 0 - 0 WS Wanderers

D

21/07/2026 AUS FFA Cup

Bayswater City 1 - 5 Sydney FC

W

23/05/2026 VĐQG Australia

Auckland FC 1 - 0 Sydney FC

L

16/05/2026 VĐQG Australia

Newcastle Jets 1 - 1 Sydney FC

D

09/05/2026 VĐQG Australia

Sydney FC 1 - 1 Newcastle Jets

D
Sân khách

21/07/2026 AUS FFA Cup

Bayswater City 1 - 5 Sydney FC

W

23/05/2026 VĐQG Australia

Auckland FC 1 - 0 Sydney FC

L

16/05/2026 VĐQG Australia

Newcastle Jets 1 - 1 Sydney FC

D

02/05/2026 VĐQG Australia

Melb. Victory 0 - 1 Sydney FC

W

11/04/2026 VĐQG Australia

WS Wanderers 0 - 2 Sydney FC

W

Tỷ lệ trận Macarthur FC vs Sydney FC

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.99*3/4 : 0*0.89 1.00*3 3/4*0.88
Hiệp 1 -0.98*1/4 : 0*0.86 0.97*1 1/2*0.91
Châu Âu

Thắng: 4.05 - Hòa: 4.60 - Thua: 1.70

Nhận định kèo Macarthur FC gặp Sydney FC chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Macarthur FC 40% thắng, hòa 10%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 10/01/2026 kết thúc với tỷ số Macarthur FC 0 - 3 Sydney FC.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Macarthur FC họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Sydney FC thắng 3 hòa 1 và thua 1

Châu Á: -0.98*3/4 : 0*0.86

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên MRAMS khi thắng 4/6 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : MRAMS

Tài xỉu: 0.90*3 1/2*0.98

5 trận gần đây của MRAMS có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SYD cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp Macarthur FC đấu với Sydney FC

90+8' Luke Brattan (Sydney FC) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
90+6' KHÔNG VÀO!!!! Gabriel Lacerda (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn
90+2' KHÔNG VÀO!!!! Joe Lolley (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm bóng đi
90' Hiệp 2 kết thúc.
90' Đội Sydney FC có sự thay đổi người, Joel King rời sân nhường chỗ cho Nathan Amanatidis
88' KHÔNG VÀO!!!! Fábio Gomes (Sydney FC) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
87' KHÔNG VÀO!!!! Joe Lolley (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
85' Phạt góc cho Sydney FC sau tình huống phá bóng của Daniel De Silva
84' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jaiden Kucharski (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
84' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Kristian Popovic, phạt góc cho Sydney FC
82' KHÔNG VÀO!!!! Charles MMombwa (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
82' Kealey Adamson vào sân thay cho Valère Germain (Macarthur)
82' Kristian Popovic vào sân thay cho Lachlan Rose (Macarthur)
82' Phạt góc cho Macarthur sau tình huống phá bóng của Andrew Redmayne
80' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Anthony Cáceres (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
80' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Clayton Lewis, phạt góc cho Sydney FC
75' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Macarthur 1, Sydney FC 1. Joe Lolley bên phía Sydney FC đã ghi bàn bằng cú sút từ chính diện khung thành bóng đi
74' Jed Drew rời sân nhường chỗ cho Daniel De Silva (Macarthur)
74' Đội Macarthur có sự thay đổi người, Kearyn Baccus rời sân nhường chỗ cho Matthew Jurman
71' KHÔNG VÀO!!!! Luke Brattan (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn
70' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Tomislav Uskok, phạt góc cho Sydney FC
70' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Valère Germain, phạt góc cho Sydney FC
66' null
65' Tommy Smith (Macarthur) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
63' Sydney FC được hưởng một quả phạt góc, Walter Scott là người vừa phá bóng.
62' KHÔNG VÀO!!!! Luke Brattan (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
62' Sydney FC được hưởng một quả phạt góc, Tomislav Uskok là người vừa phá bóng.
56' KHÔNG VÀO!!!! Luke Brattan (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
55' KHÔNG VÀO!!!! Joe Lolley (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ bên phải của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
54' KHÔNG VÀO!!!! Clayton Lewis (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
53' KHÔNG VÀO!!!! Valère Germain (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
50' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Róbert Mak (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
45+4' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Macarthur 1, Sydney FC 0. Jed Drew bên phía Macarthur đã ghi bàn bằng cú sút từ chính diện khung thành bóng đi vào góc cao chính giữa cầu môn
45+4' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Macarthur 1, Sydney FC 0. Jed Drew tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi , ghi bàn cho đội Macarthur
45+3' KHÔNG VÀO!!!! Joe Lolley (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
45' Sự thay đổi người bên phía Sydney FC, Róbert Mak vào sân thay cho Corey Hollman
45' Phạt góc cho Sydney FC sau tình huống phá bóng của Walter Scott
41' Kearyn Baccus (Macarthur) đã phải nhận thẻ vàng.
38' KHÔNG VÀO!!!! Luke Brattan (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
38' Sydney FC được hưởng một quả phạt góc, Walter Scott là người vừa phá bóng.
36' null
33' KHÔNG VÀO!!!! Charles MMombwa (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành tuy nhiên đã bị cản phá
27' Jed Drew (Macarthur) đã phải nhận thẻ vàng.
23' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Anthony Cáceres (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
21' Sự thay đổi người bên phía Macarthur, Charles MMombwa vào sân thay cho Raphael Borges Rodrigues đã gặp phải chân thương
14' KHÔNG VÀO!!!! Jed Drew (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm bóng đi
11' KHÔNG VÀO!!!! Anthony Cáceres (Sydney FC) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành tuy nhiên đã bị cản phá
10' Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Gabriel Lacerda là người vừa phá bóng.
09' KHÔNG VÀO!!!! Ivan Vujica (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
08' KHÔNG VÀO!!!! Clayton Lewis (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
08' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jed Drew (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
08' Phạt góc cho Macarthur sau tình huống phá bóng của Gabriel Lacerda
06' Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Max Burgess là người vừa phá bóng.
03' KHÔNG VÀO!!!! Rhyan Grant (Sydney FC) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình Macarthur FC gặp Sydney FC

  • (4-2-2-2)
  • (4-2-3-1)
(4-2-2-2)
12
Filip Kurto
3
Tommy Smith
6
Tomislav Uskok
18
Walter Scott
13
Ivan Vujica
15
Kearyn Baccus
23
Clayton Lewis
31
Lachlan Rose
98
Valère Germain
17
Raphael Borges Rodrigues
37
Jed Drew
(4-2-3-1)
1
Andrew Redmayne
15
Gabriel Lacerda
27
Hayden Matthews
16
Joel King
23
Rhyan Grant
17
Anthony Cáceres
26
Luke Brattan
12
Corey Hollman
9
Fábio
22
Max Burgess
10
Joe Lolley

Thống kê sau trận Macarthur FC vs Sydney FC

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
2 Thẻ đỏ 2
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Macarthur FC vs Sydney FC - Trực tiếp Macarthur FC vs Sydney FC

Dữ liệu đối đầu Macarthur FC vs Sydney FC gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Macarthur FC vs Sydney FC được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Macarthur FC vs Sydney FC & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo