Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Hạng 2 Thụy Điển, Vòng 23
Ljungskile SK
Rasheed A.( 85’) Ornblom F.( 51’)
2
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 00:00 ngày 10/09/2026

Norrby
Tilly H.( 43’)

Nhận định Ljungskile SK vs Norrby, 00h00 ngày 10/09

10.09.2026 Hạng 2 Thụy Điển Ljungskile SK 2 - 1 Norrby
23.05.2026 Hạng 2 Thụy Điển Norrby 2 - 1 Ljungskile SK
09.09.2025 Hạng 3 Thụy Điển Norrby 4 - 2 Ljungskile SK
05.04.2025 Hạng 3 Thụy Điển Ljungskile SK 0 - 2 Norrby
06.08.2024 Hạng 3 Thụy Điển Ljungskile SK 0 - 4 Norrby
28.06.2024 Hạng 3 Thụy Điển Norrby 3 - 0 Ljungskile SK
26.08.2023 Hạng 3 Thụy Điển Ljungskile SK 3 - 0 Norrby
18.09.2020 Hạng 2 Thụy Điển Ljungskile SK 1 - 1 Norrby
04.07.2020 Hạng 2 Thụy Điển Norrby 2 - 2 Ljungskile SK

Số liệu thống kê về Ljungskile SK gặp Norrby phong độ

Ljungskile SK

17/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 0 Brage

W

11/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Orebro 1 - 1 Ljungskile SK

D

20/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

GIF Sundsvall 3 - 2 Ljungskile SK

L

13/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 0 - 2 Falkenbergs

L

10/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 1 Norrby

W
Sân nhà

17/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 0 Brage

W

13/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 0 - 2 Falkenbergs

L

10/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 1 Norrby

W

29/08/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 0 - 1 Varnamo

L

15/08/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 3 Osters

L
Norrby

18/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Nordic United FC 2 - 1 Norrby

L

10/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Norrby 2 - 0 Osters

W

20/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Helsingborg 0 - 0 Norrby

D

15/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Norrby 1 - 2 Varbergs BoIS

L

10/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 1 Norrby

L
Sân khách

18/10/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Nordic United FC 2 - 1 Norrby

L

20/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Helsingborg 0 - 0 Norrby

D

10/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

Ljungskile SK 2 - 1 Norrby

L

01/09/2026 Hạng 2 Thụy Điển

GIF Sundsvall 1 - 0 Norrby

L

26/08/2026 Cúp Thụy Điển

Dalstorps IF 0 - 2 Norrby

W

Tỷ lệ trận Ljungskile SK vs Norrby

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.92*0 : 1/2*0.80 0.91*3*0.95
Hiệp 1 -0.88*0 : 1/4*0.75 -0.97*1 1/4*0.83
Châu Âu

Thắng: 2.08 - Hòa: 3.75 - Thua: 3.00

Nhận định kèo Ljungskile SK gặp Norrby chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 9 trận gần nhất Ljungskile SK 22% thắng, hòa 22%, thua 55%, trận gần nhất vào ngày 10/09/2026 kết thúc với tỷ số Ljungskile SK 2 - 1 Norrby.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ljungskile SK họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Norrby thắng 1 hòa 1 và thua 3

Châu Á: 0.81*0 : 1/4*-0.99

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên NOBY khi thắng 5/9 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : NOBY

Tài xỉu: 0.90*3*0.90

3/5 trận gần đây của LJU có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của NOBY cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Tường thuật trực tiếp Ljungskile SK đấu với Norrby

90+3' Phạt góc thứ 12
90+1' Thay người bên phía Norrby: Liimatainen K. vào sân thay Yusuf Abdulazeez
90' Trận đấu kết thúc. Tỷ số 2-1
90' Liimatainen K. Yusuf Abdulazeez
88' Thay người bên phía Norrby: Neat F. vào sân thay Johansson J.
88' Neat F. Johansson J.
85' Bàn thắng! Rasheed A. lập công cho Ljungskile SK
85' Rasheed A. (Kiến tạo: Boren A.) 2 - 1
76' Thay người bên phía Norrby: Adewale I. vào sân thay Jamie Bichis
75' Phạt góc thứ 11
75' Adewale I. Jamie Bichis
74' Phạt góc thứ 10
69' Thay người bên phía Ljungskile SK: Boren A. vào sân thay Nilsson W.
69' Thay người bên phía Ljungskile SK: Rasheed A. vào sân thay Corner L.
69' Boren A. Nilsson W.
69' Rasheed A. Corner L.
64' Ambroz F. (Ljungskile SK) nhận thẻ vàng
64' Charlie Axede (Norrby) nhận thẻ vàng
64' Ambroz F.
64' Charlie Axede
59' Phạt góc thứ 9
55' Yusuf Abdulazeez (Norrby) nhận thẻ vàng
55' Yusuf Abdulazeez
51' Phạt góc thứ 8
51' Bàn thắng! Ornblom F. lập công cho Ljungskile SK
51' Ornblom F. 1 - 1
47' Phạt góc thứ 7
46' Hiệp 2 bắt đầu !
46' Thay người bên phía Ljungskile SK: Omar S. vào sân thay Hedstrom J. D. E.
46' Omar S. Hedstrom J. D. E.
45' Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 0-1
45' Phạt góc thứ 6
43' Bàn thắng! Tilly H. lập công cho Norrby
43' 0 - 1 Tilly H. (Kiến tạo: Jamie Bichis)
42' Phạt góc thứ 5
37' Phạt góc thứ 4
31' Phạt góc thứ 3
24' Phạt góc thứ 2
09' Phạt góc thứ 1
00' Trận đấu bắt đầu !

Đội hình Ljungskile SK gặp Norrby

  • (4-2-3-1)
  • (4-4-2)
(4-2-3-1)
1
Eriksson L.
16
Reljanovic E.
60
Mensah G.
5
Ornblom F.
3
Hedin G.
10
Ambroz F.
71
Ljung D.
99
Corner L.
8
Tyren V.
13
Nilsson W.
19
Hedstrom J. D. E.
(4-4-2)
1
Banozic S.
17
Spendler T.
5
Svendsen V.
3
Engvall J.
14
Backlund O.
18
Charlie Axede
10
Jamie Bichis
6
Joel Hjalmar
7
Johansson J.
28
Tilly H.
9
Yusuf Abdulazeez

Thống kê sau trận Ljungskile SK vs Norrby

19 Sút bóng 7
7 Trúng đích 3
6 Phạm lỗi 9
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 1
9 Phạt góc 3
1 Việt vị 2
51% Cầm bóng 49%

Thông tin đối đầu và nhận định Ljungskile SK vs Norrby - Trực tiếp Ljungskile SK vs Norrby

Dữ liệu đối đầu Ljungskile SK vs Norrby gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Ljungskile SK vs Norrby được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Ljungskile SK vs Norrby & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo