Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Colombia, Vòng Aper 8
Junior Barranquilla
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 06:30 ngày 30/08/2026

Santa Fe

Nhận định Junior Barranquilla vs Santa Fe, 06h30 ngày 30/08

24.05.2026 VĐQG Colombia Junior Barranquilla 0 - 0 Santa Fe
17.05.2026 VĐQG Colombia Santa Fe 1 - 1 Junior Barranquilla
23.02.2026 VĐQG Colombia Santa Fe 2 - 1 Junior Barranquilla
22.01.2026 Siêu Cúp Colombia Santa Fe 3 - 0 Junior Barranquilla
16.01.2026 Siêu Cúp Colombia Junior Barranquilla 1 - 1 Santa Fe
30.10.2025 VĐQG Colombia Junior Barranquilla 1 - 2 Santa Fe
11.05.2025 VĐQG Colombia Santa Fe 2 - 1 Junior Barranquilla
02.09.2024 VĐQG Colombia Junior Barranquilla 1 - 1 Santa Fe
22.02.2024 VĐQG Colombia Santa Fe 3 - 0 Junior Barranquilla
03.09.2023 VĐQG Colombia Santa Fe 1 - 0 Junior Barranquilla

Số liệu thống kê về Junior Barranquilla gặp Santa Fe phong độ

Junior Barranquilla

27/08/2026 VĐQG Colombia

America Cali 4 - 2 Junior Barranquilla

L

23/07/2026 Cúp Colombia

Junior Barranquilla 2 - 2 Barranquilla

D

09/06/2026 VĐQG Colombia

Atl. Nacional 1 - 0 Junior Barranquilla

L

03/06/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 3 - 0 Atl. Nacional

W

29/05/2026 Copa Libertadores

Palmeiras/SP 4 - 1 Junior Barranquilla

L
Sân nhà

23/07/2026 Cúp Colombia

Junior Barranquilla 2 - 2 Barranquilla

D

03/06/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 3 - 0 Atl. Nacional

W

24/05/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 0 - 0 Santa Fe

D

21/05/2026 Copa Libertadores

Junior Barranquilla 3 - 2 Sporting Cristal

W

14/05/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 2 - 2 Once Caldas

D
Santa Fe

31/07/2026 Copa Sudamericana

Caracas 0 - 3 Santa Fe

W

24/07/2026 Copa Sudamericana

Santa Fe 2 - 0 Caracas

W

28/05/2026 Copa Libertadores

CA Penarol 0 - 1 Santa Fe

W

24/05/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 0 - 0 Santa Fe

D

20/05/2026 Copa Libertadores

Santa Fe 2 - 1 CA Platense

W
Sân khách

31/07/2026 Copa Sudamericana

Caracas 0 - 3 Santa Fe

W

28/05/2026 Copa Libertadores

CA Penarol 0 - 1 Santa Fe

W

24/05/2026 VĐQG Colombia

Junior Barranquilla 0 - 0 Santa Fe

D

10/05/2026 VĐQG Colombia

America Cali 1 - 1 Santa Fe

D

30/04/2026 Copa Libertadores

CA Platense 2 - 1 Santa Fe

L

Tỷ lệ trận Junior Barranquilla vs Santa Fe

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.91*0 : 1/2*0.97 0.77*2 1/4*-0.92
Hiệp 1 -0.98*0 : 1/4*0.86 0.90*1*0.96
Châu Âu

Thắng: 1.88 - Hòa: 3.50 - Thua: 3.85

Nhận định kèo Junior Barranquilla gặp Santa Fe chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Junior Barranquilla chưa thắng trận nào , hòa 40%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 24/05/2026 kết thúc với tỷ số Junior Barranquilla 0 - 0 Santa Fe.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Junior Barranquilla họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Santa Fe thắng 2 hòa 2 và thua 1

Thống kê sau trận Junior Barranquilla vs Santa Fe

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Junior Barranquilla vs Santa Fe - Trực tiếp Junior Barranquilla vs Santa Fe

Dữ liệu đối đầu Junior Barranquilla vs Santa Fe gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Junior Barranquilla vs Santa Fe được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Junior Barranquilla vs Santa Fe & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉu nohu alo789 iwin68 bay789 kèo nhà cái 7m kèo nhà cái kèo nhà cái kèo nhà cái Fun88 Fun88 Fun88 Fun88 Kqbd MM88 MM88 GG88 90phut https://ukr-football.net/ Bj38 ao88 bj888 ug888 kèo nhà cái tỷ lệ kèo nhà cái 5 kqbd sv888 Sunwin soi cầu xsmb b52club KQBD soi kèo nhà cái hi88 qq88 qq88 Hitclub Hitclub kèo nhà cái keonhacai 123b EE88 đăng nhập EE88 EE88 đăng nhập Qh88 QH88 Qh88 Qh88 Qh88 UY88 xoso66 xoso66 qq88 qq88 hi88 kèo nhà cái

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo