Jubilo Iwata
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 17:00 ngày 03/04/2024 |
Alb. Niigata (JPN)
|
Nhận định Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN), 17h00 ngày 03/04
| 19.09.2026 | Hạng 2 Nhật Bản | Alb. Niigata (JPN) | 2 - 1 | Jubilo Iwata |
| 07.08.2024 | VĐQG Nhật Bản | Alb. Niigata (JPN) | 2 - 2 | Jubilo Iwata |
| 03.04.2024 | VĐQG Nhật Bản | Jubilo Iwata | 2 - 0 | Alb. Niigata (JPN) |
| 03.11.2021 | Hạng 2 Nhật Bản | Alb. Niigata (JPN) | 0 - 1 | Jubilo Iwata |
| 03.07.2021 | Hạng 2 Nhật Bản | Jubilo Iwata | 3 - 2 | Alb. Niigata (JPN) |
| 11.11.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | Jubilo Iwata | 1 - 1 | Alb. Niigata (JPN) |
| 05.09.2020 | Hạng 2 Nhật Bản | Alb. Niigata (JPN) | 1 - 3 | Jubilo Iwata |
| 21.10.2017 | VĐQG Nhật Bản | Jubilo Iwata | 2 - 2 | Alb. Niigata (JPN) |
| 01.07.2017 | VĐQG Nhật Bản | Alb. Niigata (JPN) | 0 - 2 | Jubilo Iwata |
| 01.10.2016 | VĐQG Nhật Bản | Jubilo Iwata | 1 - 2 | Alb. Niigata (JPN) |
Số liệu thống kê về Jubilo Iwata gặp Alb. Niigata (JPN) phong độ
Jubilo Iwata
Alb. Niigata (JPN)
Tỷ lệ trận Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN)
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.90*0 : 1/4*0.79 | 0.96*2 1/4*0.92 |
| Hiệp 1 | 0.81*0 : 0*-0.93 | 0.82*3/4*-0.94 |
Thắng: 2.42 - Hòa: 3.20 - Thua: 3.05
Nhận định kèo Jubilo Iwata gặp Alb. Niigata (JPN) chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Jubilo Iwata 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 19/09/2026 kết thúc với tỷ số Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 Jubilo Iwata.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Jubilo Iwata họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Alb. Niigata (JPN) thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: -0.92*0 : 0*0.81
IWA thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Trong khi đó, NII chơi ổn định khi bất bại 4/5 trận vừa qua.
Dự đoán : NII
Tài xỉu: 0.94*2 1/4*0.94
3/5 trận gần đây của IWA có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của NII cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN)
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) - Trực tiếp Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN)
Dữ liệu đối đầu Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












