Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Hạng 3 Nhật Bản, Vòng 12
Grulla Morioka
0
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 12:00 ngày 03/05/2024

Zweigen Kan.

Nhận định Grulla Morioka vs Zweigen Kan., 12h00 ngày 03/05

03.11.2024 Hạng 3 Nhật Bản Zweigen Kan. 1 - 1 Grulla Morioka
03.05.2024 Hạng 3 Nhật Bản Grulla Morioka 0 - 2 Zweigen Kan.
25.09.2022 Hạng 2 Nhật Bản Grulla Morioka 1 - 3 Zweigen Kan.
29.05.2022 Hạng 2 Nhật Bản Zweigen Kan. 2 - 1 Grulla Morioka
31.08.2014 Hạng 3 Nhật Bản Grulla Morioka 0 - 2 Zweigen Kan.
08.06.2014 Hạng 3 Nhật Bản Grulla Morioka 0 - 1 Zweigen Kan.
26.04.2014 Hạng 3 Nhật Bản Zweigen Kan. 2 - 0 Grulla Morioka

Số liệu thống kê về Grulla Morioka gặp Zweigen Kan. phong độ

Grulla Morioka

18/10/2026 Japan Football League

TIAMO Hirakata 1 - 2 Grulla Morioka

W

11/10/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 1 - 1 Honda FC

D

03/10/2026 Japan Football League

VONDS Ichihara 1 - 0 Grulla Morioka

L

27/09/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 1 - 2 Maruyasu Okazaki

L

19/09/2026 Japan Football League

Minebea Mitsumi FC 1 - 2 Grulla Morioka

W
Sân nhà

11/10/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 1 - 1 Honda FC

D

27/09/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 1 - 2 Maruyasu Okazaki

L

13/09/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 1 - 1 Azul Claro Numazu

D

29/08/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 0 - 0 Reinmeer Aomori

D

31/05/2026 Japan Football League

Grulla Morioka 2 - 1 J-Lease FC

W
Zweigen Kan.

17/10/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Zweigen Kan. 0 - 1 Nara Club

L

03/10/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Ryukyu 0 - 2 Zweigen Kan.

W

26/09/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Zweigen Kan. 4 - 1 Gainare Tottori

W

20/09/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Zweigen Kan. 1 - 2 Renofa Yamaguchi

L

13/09/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Kochi United SC 1 - 1 Zweigen Kan.

D
Sân khách

03/10/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Ryukyu 0 - 2 Zweigen Kan.

W

13/09/2026 Hạng 3 Nhật Bản

Kochi United SC 1 - 1 Zweigen Kan.

D

05/09/2026 Hạng 3 Nhật Bản

FC Gifu 0 - 1 Zweigen Kan.

W

17/05/2026 Hạng 2 Nhật Bản

FC Osaka 1 - 1 Zweigen Kan.

D

29/04/2026 Hạng 2 Nhật Bản

Kamatamare San. 0 - 1 Zweigen Kan.

W

Tỷ lệ trận Grulla Morioka vs Zweigen Kan.

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.94*1/2 : 0*0.76 0.85*2 1/2*0.95
Châu Âu

Thắng: 3.65 - Hòa: 1.83 - Thua: 3.60

Nhận định kèo Grulla Morioka gặp Zweigen Kan. chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Grulla Morioka chưa thắng trận nào , hòa 14%, thua 85%, trận gần nhất vào ngày 03/11/2024 kết thúc với tỷ số Zweigen Kan. 1 - 1 Grulla Morioka.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Grulla Morioka họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Zweigen Kan. thắng 3 hòa 2 và thua 0

Thống kê sau trận Grulla Morioka vs Zweigen Kan.

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Grulla Morioka vs Zweigen Kan. - Trực tiếp Grulla Morioka vs Zweigen Kan.

Dữ liệu đối đầu Grulla Morioka vs Zweigen Kan. gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Grulla Morioka vs Zweigen Kan. được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Grulla Morioka vs Zweigen Kan. & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo