FK Orenburg
Thompson J.( Pen 69’)
Guzina G.( 53’)
Palacios J.( 39’)
Guzina G.( 17’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 17:00 ngày 10/10/2026 |
Dyn. Makhachkala
|
Nhận định FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala, 17h00 ngày 10/10
| 10.10.2026 | VĐQG Nga | FK Orenburg | 4 - 0 | Dyn. Makhachkala |
| 13.03.2026 | VĐQG Nga | Dyn. Makhachkala | 1 - 0 | FK Orenburg |
| 27.07.2025 | VĐQG Nga | FK Orenburg | 1 - 1 | Dyn. Makhachkala |
| 19.04.2025 | VĐQG Nga | FK Orenburg | 2 - 1 | Dyn. Makhachkala |
| 09.11.2024 | VĐQG Nga | Dyn. Makhachkala | 2 - 1 | FK Orenburg |
Số liệu thống kê về FK Orenburg gặp Dyn. Makhachkala phong độ
FK Orenburg
Dyn. Makhachkala
Tỷ lệ trận FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.87*0 : 1/4*-0.98 | 0.88*2 1/4*0.99 |
| Hiệp 1 | 0.74*0 : 0*-0.86 | 1.00*1*0.87 |
Thắng: 2.14 - Hòa: 3.25 - Thua: 3.30
Nhận định kèo FK Orenburg gặp Dyn. Makhachkala chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất FK Orenburg 40% thắng, hòa 20%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 10/10/2026 kết thúc với tỷ số FK Orenburg 4 - 0 Dyn. Makhachkala.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của FK Orenburg họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Dyn. Makhachkala thắng 1 hòa 0 và thua 4
Châu Á: -0.97*0 : 1/4*0.86
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên DMAK khi thắng 2/5 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : DMAK
Tài xỉu: 0.86*2 1/4*-0.99
4/5 trận gần đây của OBUR có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng
Dự đoán : XIU
Tường thuật trực tiếp FK Orenburg đấu với Dyn. Makhachkala
| 90+3' | Palacios J. đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 30) |
| 90+2' | Temirkan Sundukov sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 29) |
| 90+1' | Bolotov E. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 28) |
| 90' | Trận đấu kết thúc. Tỷ số 4-0 |
| 90' | Phạt góc thứ 10 |
| 89' | Zinovich K. sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 27) |
| 81' | Nikita Glushkov sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 26) |
| 81' | Zinovich K. đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 25) |
| 81' | Thay người bên phía FK Orenburg: Nazarenko E. vào sân thay Guzina G. |
| 79' | Thay người bên phía Dyn. Makhachkala: Khubulov V. vào sân thay Lesovoy D. |
| 79' | Phạt góc thứ 9 |
| 78' | Thay người bên phía FK Orenburg: Golybin R. vào sân thay D.Puebla |
| 78' | Thay người bên phía FK Orenburg: Khotulev D. vào sân thay Tataev A. |
| 74' | Thay người bên phía Dyn. Makhachkala: Zinovich K. vào sân thay Agalarov H. |
| 74' | Thay người bên phía Dyn. Makhachkala: Aleksandrov D. vào sân thay Mrezigue H. |
| 72' | Temirkan Sundukov sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 24) |
| 70' | Thay người bên phía FK Orenburg: Kasadzhikov A. vào sân thay Rybchinskiy D. |
| 70' | Thay người bên phía FK Orenburg: Anton Lukashov vào sân thay Thompson J. |
| 69' |
|
| 69' | Thompson J. sút chân trái, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 23) |
| 66' | Trọng tài tham khảo VAR |
| 62' | Lesovoy D. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 22) |
| 62' | Nikita Glushkov sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 21) |
| 62' | Mrezigue H. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 20) |
| 62' | Phạt góc thứ 8 |
| 61' | Phạt góc thứ 7 |
| 58' | Bolotov E. sút chân phải, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 19) |
| 56' | Guzina G. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 18) |
| 55' | D.Puebla đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 17) |
| 54' |
Karabashev N. (Dyn. Makhachkala) nhận thẻ vàng
|
| 53' | Guzina G. đánh đầu, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 16) |
| 53' |
|
| 52' | D.Puebla sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 15) |
| 52' | Phạt góc thứ 6 |
| 49' | D.Puebla sút chân phải, trúng khung gỗ (pha dứt điểm thứ 14) |
| 47' | Alibekov M. sút chân trái, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 13) |
| 46' | Hiệp 2 bắt đầu ! |
| 46' | Thay người bên phía Dyn. Makhachkala: Miro vào sân thay Marat Apshatsev |
| 46' | Thay người bên phía Dyn. Makhachkala: Alarcon A. vào sân thay Ahmedov I. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. Tỷ số tạm thời là 2-0 |
| 44' | Lesovoy D. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 12) |
| 42' | Tataev A. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 11) |
| 41' | Phạt góc thứ 5 |
| 39' | Palacios J. đánh đầu, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 10) |
| 39' | Tataev A. đánh đầu, bị cản phá (pha dứt điểm thứ 9) |
| 39' |
|
| 38' | Guzina G. đánh đầu, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 8) |
| 38' | Phạt góc thứ 4 |
| 30' | Phạt góc thứ 3 |
| 26' | Kuzyayev D. sút chân trái, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 7) |
| 24' | Nikita Glushkov sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 6) |
| 17' | Guzina G. sút chân phải, bóng vào lưới (pha dứt điểm thứ 5) |
| 17' | Guzina G. sút chân trái, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 4) |
| 17' |
|
| 13' | Guzina G. đánh đầu, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 3) |
| 11' | Phạt góc thứ 2 |
| 10' | Guzina G. sút chân phải, bị chặn lại (pha dứt điểm thứ 2) |
| 07' | Temirkan Sundukov sút chân phải, không trúng đích (pha dứt điểm thứ 1) |
| 05' | Phạt góc thứ 1 |
| 00' | Trận đấu bắt đầu ! |
Đội hình FK Orenburg gặp Dyn. Makhachkala
-
(4-2-3-1)
-
(5-3-2)
Đội hình chính
| 1 | Ovsyannikov B. |
| 26 | Emil Tsenov |
| 5 | Tataev A. |
| 6 | Palacios J. |
| 24 | Sivis M. |
| 57 | Bolotov E. |
| 78 | Ruslan Kul |
| 20 | Rybchinskiy D. |
| 8 | D.Puebla |
| 10 | Thompson J. |
| 30 | Guzina G. |
Đội dự bị
| 35 | Aleksandr Degtev |
| 27 | Golybin R. |
| 77 | Kasadzhikov A. |
| 38 | Kasimov A. |
| 4 | Khotulev D. |
| 22 | Anton Lukashov |
| 63 | Minatulaev O. |
| 11 | Nazarenko E. |
| 2 | Poroykov S. |
| 80 | Pykhcheev M. |
| 3 | Vedernikov D. |
Đội hình chính
| Karabashev N. | 33 |
| Temirkan Sundukov | 77 |
| Lesovoy D. | 88 |
| Alibekov M. | 99 |
| Ahmedov I. | 43 |
| Makhamadzhonov | 23 |
| Kuzyayev D. | 14 |
| Marat Apshatsev | 6 |
| Nikita Glushkov | 47 |
| Agalarov H. | 25 |
| Mrezigue H. | 16 |
Đội dự bị
| Aleksandrov D. | 30 |
| Dzhabrailov A. | 21 |
| Hosseinnezhad Mahalehkolaei M. J. | 10 |
| Kagermazov S. | 13 |
| Khubulov V. | 8 |
| Razhab Magomedov | 9 |
| Magomedov Timur | 39 |
| Miro | 11 |
| Serderov S. | 28 |
| David Volk | 1 |
| Zinovich K. | 19 |
Thống kê sau trận FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala
|
|
17 | Sút bóng | 13 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
8 | Trúng đích | 4 |
|
|
|
17 | Phạm lỗi | 7 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
6 | Phạt góc | 4 |
|
|
|
1 | Việt vị | 0 |
|
|
|
38% | Cầm bóng | 62% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala - Trực tiếp FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala
Dữ liệu đối đầu FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu FK Orenburg vs Dyn. Makhachkala & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












