Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Iran, Vòng 11
Fajr Sepasi
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 20:15 ngày 29/10/2026

Tractor SC

Nhận định Fajr Sepasi vs Tractor SC, 20h15 ngày 29/10

06.02.2026 VĐQG Iran Fajr Sepasi 2 - 1 Tractor SC
25.09.2025 VĐQG Iran Tractor SC 0 - 0 Fajr Sepasi
25.05.2022 VĐQG Iran Tractor SC 2 - 1 Fajr Sepasi
08.01.2022 VĐQG Iran Fajr Sepasi 1 - 1 Tractor SC
04.01.2014 VĐQG Iran Tractor SC 0 - 0 Fajr Sepasi
23.08.2013 VĐQG Iran Fajr Sepasi 0 - 0 Tractor SC
21.02.2013 VĐQG Iran Tractor SC 3 - 1 Fajr Sepasi
26.09.2012 VĐQG Iran Fajr Sepasi 1 - 0 Tractor SC

Số liệu thống kê về Fajr Sepasi gặp Tractor SC phong độ

Fajr Sepasi

07/09/2026 VĐQG Iran

Foolad Khozestan 1 - 0 Fajr Sepasi

L

03/09/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 1 - 1 Mes Kerman

D

29/08/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 0 - 0 Zobahan

D

24/08/2026 VĐQG Iran

Malavan Bandar 0 - 1 Fajr Sepasi

W

19/08/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 0 - 0 Sanat Naft

D
Sân nhà

03/09/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 1 - 1 Mes Kerman

D

29/08/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 0 - 0 Zobahan

D

19/08/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 0 - 0 Sanat Naft

D

20/02/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 1 - 0 Shamsazar Qazvin

W

06/02/2026 VĐQG Iran

Fajr Sepasi 2 - 1 Tractor SC

W
Tractor SC

14/09/2026 C1 Châu Á

Al Shabab (UAE) 1 - 0 Tractor SC

L

10/09/2026 VĐQG Iran

Esteghlal Khu. 1 - 0 Tractor SC

L

05/09/2026 VĐQG Iran

Tractor SC 1 - 0 Gol Gohar

W

01/09/2026 VĐQG Iran

Shamsazar Qazvin 0 - 0 Tractor SC

D

28/08/2026 VĐQG Iran

Chad. Ardakan 0 - 2 Tractor SC

W
Sân khách

14/09/2026 C1 Châu Á

Al Shabab (UAE) 1 - 0 Tractor SC

L

10/09/2026 VĐQG Iran

Esteghlal Khu. 1 - 0 Tractor SC

L

01/09/2026 VĐQG Iran

Shamsazar Qazvin 0 - 0 Tractor SC

D

28/08/2026 VĐQG Iran

Chad. Ardakan 0 - 2 Tractor SC

W

18/08/2026 VĐQG Iran

Sepahan 0 - 2 Tractor SC

W

Tỷ lệ trận Fajr Sepasi vs Tractor SC

Nhận định kèo Fajr Sepasi gặp Tractor SC chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Fajr Sepasi 25% thắng, hòa 50%, thua 25%, trận gần nhất vào ngày 06/02/2026 kết thúc với tỷ số Fajr Sepasi 2 - 1 Tractor SC.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Fajr Sepasi họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Tractor SC thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận Fajr Sepasi vs Tractor SC

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Fajr Sepasi vs Tractor SC - Trực tiếp Fajr Sepasi vs Tractor SC

Dữ liệu đối đầu Fajr Sepasi vs Tractor SC gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Fajr Sepasi vs Tractor SC được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Fajr Sepasi vs Tractor SC & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo