Domzale
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:30 ngày 29/06/2024 |
Dinamo Bucuresti
|
Nhận định Domzale vs Dinamo Bucuresti, 22h30 ngày 29/06
| 29.06.2024 | Giao Hữu CLB | Domzale | 3 - 4 | Dinamo Bucuresti |
Số liệu thống kê về Domzale gặp Dinamo Bucuresti phong độ
Domzale
Dinamo Bucuresti
Tỷ lệ trận Domzale vs Dinamo Bucuresti
Nhận định kèo Domzale gặp Dinamo Bucuresti chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất Domzale chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 29/06/2024 kết thúc với tỷ số Domzale 3 - 4 Dinamo Bucuresti.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Domzale họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Dinamo Bucuresti thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Domzale vs Dinamo Bucuresti
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Domzale vs Dinamo Bucuresti - Trực tiếp Domzale vs Dinamo Bucuresti
Dữ liệu đối đầu Domzale vs Dinamo Bucuresti gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Domzale vs Dinamo Bucuresti được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Domzale vs Dinamo Bucuresti & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












