Dep.Tachira
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 05:00 ngày 16/05/2024 |
Nacional(URU)
Alexis Castro( 53’)
|
Nhận định Dep.Tachira vs Nacional(URU), 05h00 ngày 16/05
| 16.05.2024 | Copa Libertadores | Dep.Tachira | 0 - 1 | Nacional(URU) |
| 25.04.2024 | Copa Libertadores | Nacional(URU) | 2 - 1 | Dep.Tachira |
Số liệu thống kê về Dep.Tachira gặp Nacional(URU) phong độ
Dep.Tachira
Nacional(URU)
Tỷ lệ trận Dep.Tachira vs Nacional(URU)
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.96*1/2 : 0*0.92 | 0.84*2 1/4*0.96 |
Thắng: 3.60 - Hòa: 1.92 - Thua: 3.30
Nhận định kèo Dep.Tachira gặp Nacional(URU) chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Dep.Tachira chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 16/05/2024 kết thúc với tỷ số Dep.Tachira 0 - 1 Nacional(URU).
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Dep.Tachira họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Nacional(URU) thắng 2 hòa 1 và thua 2
Châu Á: -0.88*1/4 : 0*0.70
DTAC đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, NMON thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).
Dự đoán : NMON
Tài xỉu: 0.84*2 1/4*0.96
3/5 trận gần đây của DTAC có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Tường thuật trực tiếp Dep.Tachira đấu với Nacional(URU)
| 90' | Franco Romero vào sân thay cho Antonio Galeano (Nacional) |
| 89' | KHÔNG VÀO!!!! Christian Ebere (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 87' | KHÔNG VÀO!!!! Yerson Chacón (Deportivo Táchira) đánh đầu từ vị trí rất gần với khung thành vào góc cao bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 84' | KHÔNG VÀO!!!! Yerson Chacón (Deportivo Táchira) tung cú sút bằng chân trái từ góc hẹp bên trái khung thành bóng đi |
| 83' | KHÔNG VÀO!!!! Mauricio Pereyra (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 83' | Jean Castillo vào sân thay cho Carlos Calzadilla (Deportivo Táchira) |
| 82' | KHÔNG VÀO!!!! Yerson Chacón (Deportivo Táchira) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 81' | KHÔNG VÀO!!!! Lucas Sanabria (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 81' | Nacional được hưởng một quả phạt góc, Jesús Camargo là người vừa phá bóng. |
| 80' | Sự thay đổi người bên phía Nacional, Christian Ebere vào sân thay cho Gonzalo Carneiro |
| 79' |
Thẻ vàng được rút ra cho Gonzalo Carneiro bên phía Nacional
|
| 77' |
Felipe Cairus (Nacional) đã phải nhận thẻ vàng.
|
| 74' | Gastón González rời sân nhường chỗ cho Felipe Cairus (Nacional) |
| 74' | Alexis Castro rời sân nhường chỗ cho Mauricio Pereyra (Nacional) |
| 74' | Andrés Murillo vào sân thay cho Anthony Uribe (Deportivo Táchira) |
| 73' | Sự thay đổi người bên phía Nacional, Jeremía Recoba vào sân thay cho Christian Oliva |
| 72' |
Maurice Cova (Deportivo Táchira) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
|
| 69' |
Thẻ vàng được rút ra cho Antonio Galeano bên phía Nacional
|
| 68' |
Yanniel Hernández bên phía Deportivo Táchira đã phải nhận thẻ đỏ.
|
| 63' | KHÔNG VÀO!!!! Gleiker Mendoza (Deportivo Táchira) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi |
| 61' | Đội Deportivo Táchira có sự thay đổi người, Haibrany Ruíz Díaz rời sân nhường chỗ cho Yerson Chacón |
| 60' |
Diego Polenta (Nacional) đã phải nhận thẻ vàng.
|
| 53' |
|
| 52' |
Thẻ vàng được rút ra cho Alexis Castro bên phía Nacional
|
| 50' | KHÔNG VÀO!!!! Maurice Cova (Deportivo Táchira) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn |
| 45' | Hiệp 2 bắt đầu. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. |
| 45' | Sự thay đổi người bên phía Deportivo Táchira, Daniel Saggiomo vào sân thay cho Jesús Hernández |
| 45' | Jefre Vargas rời sân nhường chỗ cho Nelson Hernández (Deportivo Táchira) |
| 44' |
Christian Oliva (Nacional) đã phải nhận thẻ vàng.
|
| 43' | KHÔNG VÀO!!!! Antonio Galeano (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành vào góc cao bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 39' | KHÔNG VÀO!!!! Gonzalo Carneiro (Nacional) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 38' |
Jefre Vargas (Deportivo Táchira) đã phải nhận thẻ vàng.
|
| 30' | KHÔNG VÀO!!!! Antonio Galeano (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 24' | KHÔNG VÀO!!!! Alexis Castro (Nacional) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành |
| 08' | KHÔNG VÀO!!!! Antonio Galeano (Nacional) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi |
| 00' | Hiệp 1 bắt đầu. |
Đội hình Dep.Tachira gặp Nacional(URU)
-
(3-5-2)
-
(4-1-4-1)
Đội hình chính
| 50 | Jesús Camargo |
| 2 | Carlos Vivas |
| 3 | Jean Gutiérrez |
| 4 | Haibrany Ruiz Días |
| 28 | Gleiker Mendoza |
| 15 | Maurice Cova |
| 20 | Carlos Calzadilla |
| 23 | Yanniel Hernandez |
| 29 | Jefre Vargas |
| 9 | Anthony Uribe |
| 16 | Jesús Hernández |
Đội dự bị
| 7 | Bryan Castillo |
| 27 | Andrés Murillo |
| 10 | Carlos Sosa |
| 1 | Alejandro Araque |
| 8 | Julián Figueroa |
| 33 | Nelson Hernández |
| 6 | Oliver Paz Benítez |
| 25 | Andrés Ríos |
| 13 | Pablo Camacho |
| 17 | Daniel Saggiomo |
| 19 | Jean Castillo |
Đội hình chính
| Luis Mejía | 12 |
| Diego Polenta | 23 |
| Juan Izquierdo | 3 |
| Christian Oliva | 8 |
| Gabriel Báez | 11 |
| Leandro Lozano | 14 |
| Alexis Castro | 16 |
| Lucas Sanabria | 26 |
| Gastón González | 19 |
| Antonio Galeano | 7 |
| Gonzalo Carneiro | 20 |
Đội dự bị
| Ignacio Suárez | 25 |
| Mauricio Pereyra | 10 |
| Osinachi Ebere | 30 |
| Franco Romero | 5 |
| Francisco Ginella | 17 |
| Federico Santander | 29 |
| Jeremía Recoba | 18 |
| Mateo Antoni | 13 |
| Diego Zabala | 22 |
| Felipe Cairus | 6 |
| Rubén Betancourt | 9 |
Thống kê sau trận Dep.Tachira vs Nacional(URU)
|
|
5 | Sút bóng | 10 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
1 | Trúng đích | 3 |
|
|
|
8 | Phạm lỗi | 19 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
2 | Thẻ vàng | 2 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 1 |
|
|
|
7 | Việt vị | 1 |
|
|
|
58% | Cầm bóng | 42% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Dep.Tachira vs Nacional(URU) - Trực tiếp Dep.Tachira vs Nacional(URU)
Dữ liệu đối đầu Dep.Tachira vs Nacional(URU) gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Dep.Tachira vs Nacional(URU) được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Dep.Tachira vs Nacional(URU) & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












