Chiangrai Utd
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 18:00 ngày 15/02/2024 |
Trat FC
|
Nhận định Chiangrai Utd vs Trat FC, 18h00 ngày 15/02
| 15.02.2024 | VĐQG Thái Lan | Chiangrai Utd | 3 - 1 | Trat FC |
| 26.08.2023 | VĐQG Thái Lan | Trat FC | 0 - 0 | Chiangrai Utd |
| 06.02.2021 | VĐQG Thái Lan | Trat FC | 1 - 3 | Chiangrai Utd |
| 26.02.2020 | VĐQG Thái Lan | Chiangrai Utd | 3 - 0 | Trat FC |
| 15.09.2019 | VĐQG Thái Lan | Chiangrai Utd | 3 - 1 | Trat FC |
| 25.05.2019 | VĐQG Thái Lan | Trat FC | 3 - 1 | Chiangrai Utd |
| 09.07.2014 | Cúp Thái Lan | Chiangrai Utd | 2 - 1 | Trat FC |
Số liệu thống kê về Chiangrai Utd gặp Trat FC phong độ
Chiangrai Utd
Trat FC
Tỷ lệ trận Chiangrai Utd vs Trat FC
Nhận định kèo Chiangrai Utd gặp Trat FC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Chiangrai Utd 71% thắng, hòa 14%, thua 14%, trận gần nhất vào ngày 15/02/2024 kết thúc với tỷ số Chiangrai Utd 3 - 1 Trat FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Chiangrai Utd họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Trat FC thắng 0 hòa 1 và thua 4
Thống kê sau trận Chiangrai Utd vs Trat FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Chiangrai Utd vs Trat FC - Trực tiếp Chiangrai Utd vs Trat FC
Dữ liệu đối đầu Chiangrai Utd vs Trat FC gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Chiangrai Utd vs Trat FC được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Chiangrai Utd vs Trat FC & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












