Ceara/CE
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 02:00 ngày 16/08/2026 |
Cuiaba/MT
|
Nhận định Ceara/CE vs Cuiaba/MT, 02h00 ngày 16/08
| 16.08.2026 | Hạng 2 Brazil | Ceara/CE | 1 - 3 | Cuiaba/MT |
| 05.04.2026 | Hạng 2 Brazil | Cuiaba/MT | 0 - 2 | Ceara/CE |
| 17.10.2022 | VĐQG Brazil | Ceara/CE | 1 - 1 | Cuiaba/MT |
| 19.06.2022 | VĐQG Brazil | Cuiaba/MT | 0 - 0 | Ceara/CE |
| 08.11.2021 | VĐQG Brazil | Ceara/CE | 1 - 0 | Cuiaba/MT |
| 12.07.2021 | VĐQG Brazil | Cuiaba/MT | 2 - 2 | Ceara/CE |
Số liệu thống kê về Ceara/CE gặp Cuiaba/MT phong độ
Ceara/CE
Cuiaba/MT
Tỷ lệ trận Ceara/CE vs Cuiaba/MT
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.98*0 : 1/4*0.87 | 0.89*1 3/4*0.97 |
| Hiệp 1 | 0.68*0 : 0*-0.80 | 0.98*3/4*0.88 |
Thắng: 2.36 - Hòa: 2.75 - Thua: 3.40
Nhận định kèo Ceara/CE gặp Cuiaba/MT chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Ceara/CE 33% thắng, hòa 50%, thua 16%, trận gần nhất vào ngày 16/08/2026 kết thúc với tỷ số Ceara/CE 1 - 3 Cuiaba/MT.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ceara/CE họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Cuiaba/MT thắng 2 hòa 2 và thua 1
Châu Á: -0.99*0 : 1/4*0.88
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên CEAR khi thắng 2/6 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán :
Tài xỉu: 0.89*1 3/4*0.97
4/5 trận gần đây của CEAR có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của CUIMT cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Ceara/CE vs Cuiaba/MT
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Ceara/CE vs Cuiaba/MT - Trực tiếp Ceara/CE vs Cuiaba/MT
Dữ liệu đối đầu Ceara/CE vs Cuiaba/MT gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Ceara/CE vs Cuiaba/MT được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Ceara/CE vs Cuiaba/MT & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.











