Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Bulgaria, Vòng 6
Botev Vratsa
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 21:00 ngày 22/08/2026

Botev Plovdiv

Nhận định Botev Vratsa vs Botev Plovdiv, 21h00 ngày 22/08

24.08.2026 VĐQG Bulgaria Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv
14.03.2026 VĐQG Bulgaria Botev Plovdiv 1 - 3 Botev Vratsa
05.10.2025 VĐQG Bulgaria Botev Vratsa 1 - 2 Botev Plovdiv
23.11.2024 VĐQG Bulgaria Botev Plovdiv 3 - 1 Botev Vratsa
21.07.2024 VĐQG Bulgaria Botev Vratsa 1 - 3 Botev Plovdiv
12.04.2024 VĐQG Bulgaria Botev Plovdiv 2 - 0 Botev Vratsa
21.10.2023 VĐQG Bulgaria Botev Vratsa 3 - 5 Botev Plovdiv
04.02.2023 Giao Hữu CLB Botev Plovdiv 0 - 0 Botev Vratsa
05.11.2022 VĐQG Bulgaria Botev Plovdiv 6 - 0 Botev Vratsa
15.07.2022 VĐQG Bulgaria Botev Vratsa 3 - 2 Botev Plovdiv

Số liệu thống kê về Botev Vratsa gặp Botev Plovdiv phong độ

Botev Vratsa

19/09/2026 VĐQG Bulgaria

Dunav Ruse 2 - 2 Botev Vratsa

D

13/09/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 0 - 0 Levski Sofia

D

04/09/2026 VĐQG Bulgaria

Septemvri Sofia 2 - 3 Botev Vratsa

W

01/09/2026 VĐQG Bulgaria

Arda Kardzhali 2 - 0 Botev Vratsa

L

24/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv

W
Sân nhà

13/09/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 0 - 0 Levski Sofia

D

24/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv

W

10/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 0 - 3 Slavia Sofia

L

19/07/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 1 - 1 Cherno More

D

03/07/2026 Giao Hữu CLB

Botev Vratsa 2 - 2 Beitar Jerusalem

D
Botev Plovdiv

19/09/2026 VĐQG Bulgaria

Septemvri Sofia 0 - 3 Botev Plovdiv

W

14/09/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Plovdiv 2 - 0 Lok. Plovdiv

W

05/09/2026 VĐQG Bulgaria

Arda Kardzhali 2 - 3 Botev Plovdiv

W

30/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Plovdiv 1 - 3 Levski Sofia

L

24/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv

L
Sân khách

19/09/2026 VĐQG Bulgaria

Septemvri Sofia 0 - 3 Botev Plovdiv

W

05/09/2026 VĐQG Bulgaria

Arda Kardzhali 2 - 3 Botev Plovdiv

W

24/08/2026 VĐQG Bulgaria

Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv

L

16/08/2026 VĐQG Bulgaria

Ludogorets 2 - 0 Botev Plovdiv

L

28/07/2026 VĐQG Bulgaria

Cska Sofia 3 - 2 Botev Plovdiv

L

Tỷ lệ trận Botev Vratsa vs Botev Plovdiv

Nhận định kèo Botev Vratsa gặp Botev Plovdiv chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Botev Vratsa 30% thắng, hòa 10%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 24/08/2026 kết thúc với tỷ số Botev Vratsa 1 - 0 Botev Plovdiv.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Botev Vratsa họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Botev Plovdiv thắng 2 hòa 0 và thua 3

Thống kê sau trận Botev Vratsa vs Botev Plovdiv

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Botev Vratsa vs Botev Plovdiv - Trực tiếp Botev Vratsa vs Botev Plovdiv

Dữ liệu đối đầu Botev Vratsa vs Botev Plovdiv gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Botev Vratsa vs Botev Plovdiv được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Botev Vratsa vs Botev Plovdiv & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo