BK Olympic Malmo
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 21:00 ngày 06/04/2024 |
Onsala BK
|
Nhận định BK Olympic Malmo vs Onsala BK, 21h00 ngày 06/04
| 08.09.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | Onsala BK | 0 - 2 | BK Olympic Malmo |
| 06.04.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | BK Olympic Malmo | 1 - 1 | Onsala BK |
Số liệu thống kê về BK Olympic Malmo gặp Onsala BK phong độ
BK Olympic Malmo
Onsala BK
Tỷ lệ trận BK Olympic Malmo vs Onsala BK
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.86*0 : 1*0.84 | 0.89*3*0.81 |
| Hiệp 1 | -0.98*0 : 1/2*0.68 | 0.93*1 1/4*0.77 |
Thắng: 1.48 - Hòa: 4.00 - Thua: 4.45
Nhận định kèo BK Olympic Malmo gặp Onsala BK chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất BK Olympic Malmo 50% thắng, hòa 50%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 08/09/2024 kết thúc với tỷ số Onsala BK 0 - 2 BK Olympic Malmo.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của BK Olympic Malmo họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Onsala BK thắng 0 hòa 0 và thua 5
Thống kê sau trận BK Olympic Malmo vs Onsala BK
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định BK Olympic Malmo vs Onsala BK - Trực tiếp BK Olympic Malmo vs Onsala BK
Dữ liệu đối đầu BK Olympic Malmo vs Onsala BK gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận BK Olympic Malmo vs Onsala BK được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu BK Olympic Malmo vs Onsala BK & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












