Adelaide Utd
Nestory Irankunda( 20’)
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 16:45 ngày 12/04/2024 |
Macarthur FC
Tommy Smith( 88’)
Ariath Piol( 84’)
|
Nhận định Adelaide Utd vs Macarthur FC, 16h45 ngày 12/04
| 19.04.2026 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 3 - 1 | Macarthur FC |
| 30.01.2026 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 1 - 1 | Macarthur FC |
| 27.10.2025 | VĐQG Australia | Macarthur FC | 2 - 1 | Adelaide Utd |
| 14.03.2025 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 4 - 5 | Macarthur FC |
| 06.01.2025 | VĐQG Australia | Macarthur FC | 1 - 2 | Adelaide Utd |
| 12.04.2024 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 1 - 2 | Macarthur FC |
| 08.01.2024 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 1 - 1 | Macarthur FC |
| 04.12.2023 | VĐQG Australia | Macarthur FC | 4 - 3 | Adelaide Utd |
| 20.01.2023 | VĐQG Australia | Adelaide Utd | 1 - 0 | Macarthur FC |
| 16.10.2022 | VĐQG Australia | Macarthur FC | 2 - 0 | Adelaide Utd |
Số liệu thống kê về Adelaide Utd gặp Macarthur FC phong độ
Adelaide Utd
Macarthur FC
Tỷ lệ trận Adelaide Utd vs Macarthur FC
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.95*0 : 1*0.85 | 1.00*4*0.88 |
| Hiệp 1 | 0.79*0 : 1/4*-0.92 | -0.97*1 3/4*0.85 |
Thắng: 1.67 - Hòa: 4.70 - Thua: 4.20
Nhận định kèo Adelaide Utd gặp Macarthur FC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Adelaide Utd 30% thắng, hòa 20%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 19/04/2026 kết thúc với tỷ số Adelaide Utd 3 - 1 Macarthur FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Adelaide Utd họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Macarthur FC thắng 1 hòa 0 và thua 4
Châu Á: 0.87*0 : 3/4*-0.97
ADE đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, MRAMS thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.
Dự đoán : ADE
Tài xỉu: 0.90*3 3/4*0.98
4/5 trận gần đây của ADE có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của MRAMS cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Adelaide Utd đấu với Macarthur FC
| 90+3' | KHÔNG VÀO!!!! Musa Toure (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 90' | Hiệp 2 kết thúc. |
| 88' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Nicholas Ansell là người vừa phá bóng. |
| 88' |
|
| 87' | KHÔNG VÀO!!!! Ethan Alagich (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành |
| 87' | Ethan Alagich rời sân nhường chỗ cho Musa Toure (Adelaide United) |
| 84' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Ben Halloran (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 84' |
|
| 83' | KHÔNG VÀO!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 82' | Đội Macarthur có sự thay đổi người, Kearyn Baccus rời sân nhường chỗ cho Kristian Popovic |
| 82' | Sự thay đổi người bên phía Macarthur, Ariath Piol vào sân thay cho Raphael Borges Rodrigues |
| 82' | Charles MMombwa vào sân thay cho Clayton Lewis (Macarthur) |
| 80' | KHÔNG VÀO!!!! Javi López (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 80' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Tommy Smith, phạt góc cho Adelaide United |
| 79' | Adelaide United được hưởng một quả phạt góc, Kearyn Baccus là người vừa phá bóng. |
| 79' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Tommy Smith, phạt góc cho Adelaide United |
| 78' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 78' | KHÔNG VÀO!!!! Luka Jovanovic (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 78' | Phạt góc cho Adelaide United sau tình huống phá bóng của Walter Scott |
| 77' | KHÔNG VÀO!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 76' | Sự thay đổi người bên phía Macarthur, Walter Scott vào sân thay cho Jed Drew |
| 75' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Raphael Borges Rodrigues, phạt góc cho Adelaide United |
| 74' | Stefan Mauk rời sân nhường chỗ cho Ben Halloran (Adelaide United) |
| 71' |
null
|
| 70' | KHÔNG VÀO!!!! Kearyn Baccus (Macarthur) đánh đầu từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 70' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Tomislav Uskok (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 69' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Javi López là người vừa phá bóng. |
| 68' | Phạt góc cho Adelaide United sau tình huống phá bóng của Kearyn Baccus |
| 67' | KHÔNG VÀO!!!! Daniel De Silva (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành |
| 67' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jonny Yull (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 67' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Yianni Nicolaou, phạt góc cho Adelaide United |
| 66' | KHÔNG VÀO!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi |
| 66' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Isaías Sánchez là người vừa phá bóng. |
| 64' | KHÔNG VÀO!!!! Stefan Mauk (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 64' | KHÔNG VÀO!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên trái khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 62' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jed Drew (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 62' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Nicholas Ansell, phạt góc cho Macarthur |
| 61' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Nicholas Ansell là người vừa phá bóng. |
| 60' | Sự thay đổi người bên phía Adelaide United, Luka Jovanovic vào sân thay cho Hiroshi Ibusuki |
| 60' | Sự thay đổi người bên phía Macarthur, Daniel De Silva vào sân thay cho Lachlan Rose |
| 60' | Sự thay đổi người bên phía Adelaide United, Jonny Yull vào sân thay cho Zach Clough |
| 57' | Phạt góc cho Macarthur sau tình huống phá bóng của Nicholas Ansell |
| 56' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Ivan Vujica (Macarthur) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 52' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Ethan Alagich là người vừa phá bóng. |
| 52' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Harry Van der Saag là người vừa phá bóng. |
| 50' | KHÔNG VÀO!!!! Isaías Sánchez (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc cao bên phải tuy nhiên đã bị cản phá |
| 47' | KHÔNG VÀO!!!! Stefan Mauk (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi quá cao về bên trái cầu môn |
| 45' | Hiệp 2 bắt đầu. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. |
| 43' | XÀ NGANG!!!! Ethan Alagich (Adelaide United) dứt điểm trúng XÀ NGANG với cú sút bằng chân trái |
| 38' | KHÔNG VÀO!!!! Tomislav Uskok (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành |
| 34' | KHÔNG VÀO!!!! Lachlan Rose (Macarthur) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc cao bên phải tuy nhiên đã bị cản phá |
| 31' | KHÔNG VÀO!!!! Nicholas Ansell (Adelaide United) đánh đầu từ vị trí cận thành bên trái vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 31' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Yianni Nicolaou, phạt góc cho Adelaide United |
| 31' | Phạt góc cho Adelaide United sau tình huống phá bóng của Yianni Nicolaou |
| 29' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 27' |
Jed Drew (Macarthur) đã phải nhận thẻ vàng.
|
| 24' | KHÔNG VÀO!!!! Hiroshi Ibusuki (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 21' |
|
| 18' | KHÔNG VÀO!!!! Stefan Mauk (Adelaide United) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành |
| 17' | KHÔNG VÀO!!!! Jed Drew (Macarthur) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 13' | KHÔNG VÀO!!!! Stefan Mauk (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 13' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Ivan Vujica, phạt góc cho Adelaide United |
| 12' | KHÔNG VÀO!!!! Hiroshi Ibusuki (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 09' | Macarthur được hưởng một quả phạt góc, Hiroshi Ibusuki là người vừa phá bóng. |
| 06' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Nestory Irankunda (Adelaide United) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 05' | Phạt góc cho Macarthur sau tình huống phá bóng của Harry Van der Saag |
| 00' | Hiệp 1 bắt đầu. |
Đội hình Adelaide Utd gặp Macarthur FC
-
(4-2-3-1)
-
(4-4-2)
Đội hình chính
| 1 | James Delianov |
| 4 | Nicholas Ansell |
| 21 | Javi López |
| 7 | Ryan Kitto |
| 2 | Harry Van Der Saag |
| 6 | Stefan Mauk |
| 55 | Ethan Alagich |
| 8 | Isaías |
| 9 | Hiroshi Ibusuki |
| 10 | Zach Clough |
| 66 | Nestory Irankunda |
Đội dự bị
| 17 | Luka Jovanovic |
| 40 | Ethan Cox |
| 26 | Ben Halloran |
| 22 | Ryan Tunnicliffe |
| 37 | Jonny Yull |
| 49 | Musa Toure |
Đội hình chính
| Filip Kurto | 12 |
| Tommy Smith | 3 |
| Tomislav Uskok | 6 |
| Yianni Nicolaou | 22 |
| Ivan Vujica | 13 |
| Clayton Lewis | 23 |
| Kearyn Baccus | 15 |
| Raphael Borges Rodrigues | 17 |
| Jed Drew | 37 |
| Valère Germain | 98 |
| Lachlan Rose | 31 |
Đội dự bị
| Walter Scott | 18 |
| Charles M'Mombwa | 24 |
| Matthew Jurman | 4 |
| Kristian Popovic | 14 |
| Danijel Nizic | 1 |
| Danny De Silva | 7 |
Thống kê sau trận Adelaide Utd vs Macarthur FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Adelaide Utd vs Macarthur FC - Trực tiếp Adelaide Utd vs Macarthur FC
Dữ liệu đối đầu Adelaide Utd vs Macarthur FC gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Adelaide Utd vs Macarthur FC được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Adelaide Utd vs Macarthur FC & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












