Lịch thi đấu Copa Sudamericana

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 22/04

05h15 Ceara/CE vs Jorge Wilstermann - 1 1/4 -
05h15 San Lorenzo vs Huachipato - 1 -
07h30 CA Torque vs Bahia/BA +0 -
07h30 CD Guabira vs Independiente +3/4 -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 23/04

02h00 Talleres Cordoba vs Emelec - 3/4 -
05h15 Bragantino/SP vs Deportes Tolima - 3/4 -
05h15 Gremio/RS vs La Equidad - 1 1/4 -
05h15 Bolivar vs Arsenal Sarandi - 1 1/2 -
05h15 Aragua vs Lanus +1/2 -
07h30 CA Penarol vs Sport Huancayo - 1 1/4 -
07h30 River Plate (PAR) vs Corinthians/SP +3/4 -
07h30 Libertad vs Palestino - 1 -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 28/04

06h15 Bahia/BA vs CD Guabira -
08h30 Arsenal Sarandi vs Ceara/CE -
08h30 Huachipato vs 12 de Octubre -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 29/04

06h15 Atletico/PR vs Metropolitano -
06h15 Independiente vs CA Torque -
08h30 Deportes Tolima vs Talleres Cordoba -
08h30 Emelec vs Bragantino/SP -
08h30 Rosario Central vs San Lorenzo -
08h30 Melgar vs SD Aucas -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 30/04

06h15 Jorge Wilstermann vs Bolivar -
08h30 Palestino vs Atletico/GO -
08h30 Lanus vs Gremio/RS -
08h30 Newells Old Boys vs Libertad -
08h30 La Equidad vs Aragua -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 05/05

06h15 Bahia/BA vs Independiente -
06h15 Metropolitano vs SD Aucas -
08h30 Palestino vs Newells Old Boys -
08h30 Melgar vs Atletico/PR -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 06/05

06h15 Bolivar vs Ceara/CE -
06h15 CA Torque vs CD Guabira -
06h15 Huachipato vs Rosario Central -
08h30 Deportes Tolima vs Emelec -
08h30 Bragantino/SP vs Talleres Cordoba -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 07/05

06h15 Arsenal Sarandi vs Jorge Wilstermann -
06h15 Libertad vs Atletico/GO -
06h15 Gremio/RS vs Aragua -
08h30 CA Penarol vs River Plate (PAR) -
08h30 Sport Huancayo vs Corinthians/SP -
08h30 San Lorenzo vs 12 de Octubre -
08h30 La Equidad vs Lanus -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 12/05

06h15 Talleres Cordoba vs Deportes Tolima -
06h15 Metropolitano vs Atletico/PR -
08h30 CA Torque vs Independiente -
08h30 Bragantino/SP vs Emelec -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana ngày 13/05

06h15 12 de Octubre vs Huachipato -
06h15 Ceara/CE vs Arsenal Sarandi -
08h30 San Lorenzo vs Rosario Central -
08h30 Bolivar vs Jorge Wilstermann -

Lịch thi đấu Copa Sudamericana mới nhất hôm nay ngày 21/04/2021 và ngày mai (LTD Nam Mỹ) được cập nhật liên tục theo thời gian THỰC với ĐẦY ĐỦ thông tin ngày giờ, vòng đấu..

Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana và kênh nào phát sóng trực tiếp, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh truyền hình K+, K+1, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTV6 HD, Bóng đá TV (bdtv), Thể Thao TV (tttv), BTV5, SCTV15, Hà Nội 1, HN 2, hoặc trên Youtube, lịch thi đấu bóng đá số... được đăng tải MỚI nhất, NHANH & CHÍNH XÁC theo múi giờ của Việt Nam.

Ketquabongda.com cập nhật lịch bóng đá Copa Sudamericana ĐẦY ĐỦ chia theo từng vòng đấu, bảng đấu, khởi tranh & KHAI MẠC ngày nào, vòng 1 & vòng cuối ngày nào, lượt đi, lượt về đấu Cúp và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để quý vị tiện theo dõi..

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo