Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
VĐQG Brazil, Vòng 31
Remo/PA
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 01:59 ngày 19/10/2026

Bragantino/SP

Nhận định Remo/PA vs Bragantino/SP, 01h59 ngày 19/10

20.04.2026 VĐQG Brazil Bragantino/SP 4 - 2 Remo/PA
13.03.2008 Bragantino/SP 3 - 1 Remo/PA

Số liệu thống kê về Remo/PA gặp Bragantino/SP phong độ

Remo/PA

21/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 1 - 2 Santos/SP

L

20/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 1 - 2 Santos/SP

L

15/09/2026 VĐQG Brazil

Bahia/BA 2 - 1 Remo/PA

L

07/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 0 - 1 Flamengo/RJ

L

01/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 2 - 3 Coritiba/PR

L
Sân nhà

21/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 1 - 2 Santos/SP

L

20/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 1 - 2 Santos/SP

L

07/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 0 - 1 Flamengo/RJ

L

01/09/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 2 - 3 Coritiba/PR

L

09/08/2026 VĐQG Brazil

Remo/PA 2 - 2 Atl. Mineiro/MG

D
Bragantino/SP

21/09/2026 VĐQG Brazil

Flamengo/RJ 2 - 1 Bragantino/SP

L

14/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

13/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

L

30/08/2026 VĐQG Brazil

Sao Paulo/SP 2 - 1 Bragantino/SP

L
Sân khách

21/09/2026 VĐQG Brazil

Flamengo/RJ 2 - 1 Bragantino/SP

L

14/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

13/09/2026 VĐQG Brazil

Botafogo/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

D

30/08/2026 VĐQG Brazil

Sao Paulo/SP 2 - 1 Bragantino/SP

L

16/08/2026 VĐQG Brazil

Athletico/PR 1 - 1 Bragantino/SP

D

Tỷ lệ trận Remo/PA vs Bragantino/SP

Nhận định kèo Remo/PA gặp Bragantino/SP chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Remo/PA chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 20/04/2026 kết thúc với tỷ số Bragantino/SP 4 - 2 Remo/PA.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Remo/PA họ thắng 0 hòa 1 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Bragantino/SP thắng 0 hòa 3 và thua 2

Thống kê sau trận Remo/PA vs Bragantino/SP

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Thông tin đối đầu và nhận định Remo/PA vs Bragantino/SP - Trực tiếp Remo/PA vs Bragantino/SP

Dữ liệu đối đầu Remo/PA vs Bragantino/SP gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Remo/PA vs Bragantino/SP được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Remo/PA vs Bragantino/SP & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: lịch bóng đá hôm nay kèo bóng đá hôm nay tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo