Để vào trực tiếp Ketquabongda.com cần cài App VPN
Giải đấu
Copa Sudamericana, Vòng 4
Deportivo Riestra
0
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 05:00 ngày 06/05/2026

Gremio/RS
Martin Braithwaite( 73’) Francis Amuzu( 59’) Carlos Vinicius( Pen 30’)

Nhận định Deportivo Riestra vs Gremio/RS, 05h00 ngày 06/05

06.05.2026 Copa Sudamericana Deportivo Riestra 0 - 3 Gremio/RS
15.04.2026 Copa Sudamericana Gremio/RS 1 - 0 Deportivo Riestra

Số liệu thống kê về Deportivo Riestra gặp Gremio/RS phong độ

Deportivo Riestra

27/05/2026 Copa Sudamericana

Palestino 1 - 1 Deportivo Riestra

D

20/05/2026 Copa Sudamericana

CA Torque 4 - 1 Deportivo Riestra

L

06/05/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 0 - 3 Gremio/RS

L

03/05/2026 VĐQG Argentina

Lanus 0 - 0 Deportivo Riestra

D

30/04/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 2 - 1 CA Torque

W
Sân nhà

06/05/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 0 - 3 Gremio/RS

L

30/04/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 2 - 1 CA Torque

W

25/04/2026 VĐQG Argentina

Deportivo Riestra 2 - 0 Independiente

W

12/04/2026 VĐQG Argentina

Deportivo Riestra 0 - 1 Instituto

L

09/04/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 0 - 0 Palestino

D
Gremio/RS

31/05/2026 VĐQG Brazil

Gremio/RS 1 - 3 Corinthians/SP

L

27/05/2026 Copa Sudamericana

Gremio/RS 2 - 2 CA Torque

D

24/05/2026 VĐQG Brazil

Gremio/RS 3 - 2 Santos/SP

W

21/05/2026 Copa Sudamericana

Gremio/RS 2 - 0 Palestino

W

18/05/2026 VĐQG Brazil

Bahia/BA 1 - 1 Gremio/RS

D
Sân khách

18/05/2026 VĐQG Brazil

Bahia/BA 1 - 1 Gremio/RS

D

15/05/2026 Cúp Brazil

Confianca/SE 0 - 3 Gremio/RS

W

06/05/2026 Copa Sudamericana

Deportivo Riestra 0 - 3 Gremio/RS

W

03/05/2026 VĐQG Brazil

Athletico/PR 0 - 0 Gremio/RS

D

30/04/2026 Copa Sudamericana

Palestino 0 - 0 Gremio/RS

D

Tỷ lệ trận Deportivo Riestra vs Gremio/RS

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.99*0 : 0*0.89 0.95*1 1/2*0.91
Hiệp 1 1.00*0 : 0*0.88 0.80*1/2*-0.94
Châu Âu

Thắng: 2.97 - Hòa: 2.52 - Thua: 2.73

Nhận định kèo Deportivo Riestra gặp Gremio/RS chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Deportivo Riestra chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 06/05/2026 kết thúc với tỷ số Deportivo Riestra 0 - 3 Gremio/RS.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Deportivo Riestra họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Gremio/RS thắng 2 hòa 3 và thua 0

Châu Á: 0.86*0 : 0*0.96

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Gremio/RS khi thắng trận đối đầu gần đây.

Dự đoán : GREM

Tài xỉu: 0.78*1 3/4*-0.98

4/5 trận gần đây của Deportivo Riestra có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của Gremio/RS cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Tường thuật trực tiếp Deportivo Riestra đấu với Gremio/RS

90+1' KHÔNG VÀO!!!! Tiaguinho (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên phải cầu môn
90+1' Đội Deportivo Riestra có sự thay đổi người, Facundo Miño rời sân nhường chỗ cho Nicolás Sansotre
90' Hiệp 2 kết thúc.
76' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Jonatan Goitía (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
75' Đội Grêmio có sự thay đổi người, Pedro Gabriel rời sân nhường chỗ cho Caio Paulista
73' KHÔNG VÀO!!!! Cristian Pavón (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
73' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Deportivo Riestra 0, Grêmio 3. Martin Braithwaite bên phía Grêmio đã ghi bàn bằng cú sút từ bên phải của vòng cấm bóng đi vào góc cao bên phải
72' Facundo Miño (Deportivo Riestra) đã phải nhận thẻ vàng.
71' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Carlos Vinícius, phạt góc cho Deportivo Riestra
67' KHÔNG VÀO!!!! Gabriel Mec (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
66' Đội Deportivo Riestra có sự thay đổi người, Alexander Díaz rời sân nhường chỗ cho Mauro Smarra
66' Cristian Paz (Deportivo Riestra) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
65' Francis Amuzu rời sân nhường chỗ cho Martin Braithwaite (Grêmio)
64' Tiaguinho vào sân thay cho Willian (Grêmio)
61' KHÔNG VÀO!!!! Mariano Bracamonte (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
61' KHÔNG VÀO!!!! Mariano Bracamonte (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
59' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Deportivo Riestra 0, Grêmio 2. Francis Amuzu bên phía Grêmio đã ghi bàn bằng cú sút từ bên trái của vòng cấm bóng đi vào chính giữa cầu môn
57' KHÔNG VÀO!!!! Alexander Díaz (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi
53' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Benjamín Pérez (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
49' KHÔNG VÀO!!!! Fabián Balbuena (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
49' Phạt góc cho Grêmio sau tình huống phá bóng của Pablo Monje
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' KHÔNG VÀO!!!! Jonatan Goitía (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
45' Hiệp 1 kết thúc.
45' Erick Noriega vào sân thay cho Leonel Pérez (Grêmio)
45' Sự thay đổi người bên phía Deportivo Riestra, Pedro Ramírez vào sân thay cho Ángel Stringa
45' Benjamín Pérez vào sân thay cho Nicólas Watson (Deportivo Riestra)
45' Sự thay đổi người bên phía Deportivo Riestra, Jonathan Herrera vào sân thay cho Gonzalo Flores
43' Viery (Grêmio) đã phải nhận thẻ vàng.
42' KHÔNG VÀO!!!! Gabriel Mec (Grêmio) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
42' Phạt góc cho Grêmio sau tình huống phá bóng của Juan Randazzo
40' KHÔNG VÀO!!!! Mariano Bracamonte (Deportivo Riestra) đánh đầu từ vị trí cận thành bên trái bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
37' KHÔNG VÀO!!!! Facundo Miño (Deportivo Riestra) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
37' KHÔNG VÀO!!!! Facundo Miño (Deportivo Riestra) đánh đầu từ chính diện khung thành vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
36' Deportivo Riestra được hưởng một quả phạt góc, Viery là người vừa phá bóng.
35' KHÔNG VÀO!!!! Francis Amuzu (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
32' KHÔNG VÀO!!!! Alexander Díaz (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi
32' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Pedro Gabriel, phạt góc cho Deportivo Riestra
30' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Deportivo Riestra 0, Grêmio 1. Carlos Vinícius dứt điểm chính xác trên chấm 11m mang về bàn thắng cho đội Grêmio
25' Sự thay đổi người bên phía Grêmio, Fabián Balbuena vào sân thay cho Wagner Leonardo đã gặp phải chân thương
22' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Willian (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
15' KHÔNG VÀO!!!! Facundo Miño (Deportivo Riestra) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi
14' Phạt góc cho Deportivo Riestra sau tình huống phá bóng của Cristian Pavón
14' Phạt góc cho Deportivo Riestra sau tình huống phá bóng của Viery
13' KHÔNG VÀO!!!! Francis Amuzu (Grêmio) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
11' KHÔNG VÀO!!!! Nicólas Watson (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi
11' Deportivo Riestra được hưởng một quả phạt góc, Viery là người vừa phá bóng.
10' KHÔNG VÀO!!!! Carlos Vinícius (Grêmio) tung cú sút bằng chân trái từ góc hẹp bên trái khung thành bóng đi
09' KHÔNG VÀO!!!! Gonzalo Flores (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
08' Wagner Leonardo (Grêmio) đã phải nhận thẻ vàng.
01' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Pablo Monje (Deportivo Riestra) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình Deportivo Riestra gặp Gremio/RS

  • (4-4-2)
  • (4-2-3-1)
(4-4-2)
1
Ignacio Arce
19
Juan Cruz Randazzo
22
Cristian Paz
36
Mariano Bracamonte
35
Ángel Stringa
14
Pablo Monje
24
Facundo Miño
16
Nicólas Watson
27
Jonathan Goitia
10
Alexander Díaz
32
Gonzalo Flores
(4-2-3-1)
1
Weverton
3
W. Leonardo
6
Gustavo Martins
54
Pedro Gabriel
7
C. Pavon
10
F. Cristaldo
44
Viery
33
Leonel Pérez
95
Carlos Vinicius
9
F. Amuzu
37
Gabriel Mec

Thống kê sau trận Deportivo Riestra vs Gremio/RS

13 Sút bóng 12
1 Trúng đích 5
25 Phạm lỗi 12
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 2
6 Phạt góc 3
3 Việt vị 1
40% Cầm bóng 60%

Thông tin đối đầu và nhận định Deportivo Riestra vs Gremio/RS - Trực tiếp Deportivo Riestra vs Gremio/RS

Dữ liệu đối đầu Deportivo Riestra vs Gremio/RS gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.

Thông tin tỷ lệ kèo trận Deportivo Riestra vs Gremio/RS được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.

Nhận định trận đấu Deportivo Riestra vs Gremio/RS & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | TLBD | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Nhận Định Bóng Đá

Giải yêu thích: kết quả Ngoại hạng Anh | kết quả hạng nhất Anh | kết quả bóng đá Đức | kết quả hạng 2 Đức

Đối tác: dự đoán xổ số kon tum lịch bóng đá hôm nay XSTD Quay thử XSMB Dự đoán XSMB kèo bóng đá hôm nay sunwin kubet go88 sunwin sunwin ku bet go88 kubet hitclub rikvip iwin Fun88 Fun88 Fun88 Fun88 789p

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo