Bahia/BA
Cauly( 68’)
Thaciano( 59’)
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 05:00 ngày 05/07/2024 |
Juventude/RS
|
Nhận định Bahia/BA vs Juventude/RS, 05h00 ngày 05/07
| 29.11.2025 | VĐQG Brazil | Juventude/RS | 1 - 1 | Bahia/BA |
| 28.07.2025 | VĐQG Brazil | Bahia/BA | 3 - 0 | Juventude/RS |
| 10.11.2024 | VĐQG Brazil | Juventude/RS | 2 - 1 | Bahia/BA |
| 05.07.2024 | VĐQG Brazil | Bahia/BA | 2 - 0 | Juventude/RS |
| 31.10.2021 | VĐQG Brazil | Juventude/RS | 0 - 0 | Bahia/BA |
| 08.07.2021 | VĐQG Brazil | Bahia/BA | 1 - 0 | Juventude/RS |
Số liệu thống kê về Bahia/BA gặp Juventude/RS phong độ
Bahia/BA
Juventude/RS
Tỷ lệ trận Bahia/BA vs Juventude/RS
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.98*0 : 1*0.90 | 0.82*2 1/4*-0.95 |
| Hiệp 1 | 0.74*0 : 1/4*-0.86 | -0.94*1*0.81 |
Thắng: 1.53 - Hòa: 3.95 - Thua: 5.70
Nhận định kèo Bahia/BA gặp Juventude/RS chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Bahia/BA 50% thắng, hòa 33%, thua 16%, trận gần nhất vào ngày 29/11/2025 kết thúc với tỷ số Juventude/RS 1 - 1 Bahia/BA.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Bahia/BA họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Juventude/RS thắng 3 hòa 1 và thua 1
Châu Á: 0.96*0 : 1*0.92
Juventude/RSE thi đấu thất thường: thua 4/5 trận sân khách gần nhất. Trong khi đó, BAHI chơi ổn định khi thắng 8/9 trận sân nhà vừa qua.
Dự đoán : BAHI
Tài xỉu: 0.94*2 1/2*0.93
5 trận gần đây của BAHI có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của JUDE cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Tường thuật trực tiếp Bahia/BA đấu với Juventude/RS
| 90+5' | KHÔNG VÀO!!!! Jádson (Juventude) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 90+5' |
Peixoto (Juventude) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
|
| 90+4' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Rezende, phạt góc cho Juventude |
| 90' | Hiệp 2 kết thúc. |
| 88' | KHÔNG VÀO!!!! Biel (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ bên trái của vòng cấm vào góc thấp bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 88' | KHÔNG VÀO!!!! Rezende (Bahia) đánh đầu từ vị trí cận thành bên trái bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 88' | Bahia được hưởng một quả phạt góc, Gabriel Vasconcelos là người vừa phá bóng. |
| 84' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Nenê (Juventude) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 84' | Sự thay đổi người bên phía Bahia, Rezende vào sân thay cho Caio Alexandre |
| 80' | KHÔNG VÀO!!!! Ademir (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ góc hẹp bên phải khung thành bóng đi quá cao so với khung thành |
| 78' | Sự thay đổi người bên phía Juventude, Peixoto vào sân thay cho Caíque |
| 78' | Đội Juventude có sự thay đổi người, Caíque rời sân nhường chỗ cho Peixoto |
| 77' | Sự thay đổi người bên phía Bahia, Carlos de Pena vào sân thay cho Jean Lucas |
| 77' | Óscar Estupiñán vào sân thay cho Cauly (Bahia) |
| 77' | Everaldo rời sân nhường chỗ cho Ademir (Bahia) |
| 74' | Erick Farias rời sân nhường chỗ cho Ruan (Juventude) |
| 74' | Lucas Barbosa rời sân nhường chỗ cho Ewerthon (Juventude) |
| 73' | Phạt góc cho Bahia sau tình huống phá bóng của Caíque |
| 72' | KHÔNG VÀO!!!! Everaldo (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 72' | KHÔNG VÀO!!!! Biel (Bahia) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 71' | Biel vào sân thay cho Thaciano (Bahia) |
| 70' | KHÔNG VÀO!!!! Caio Alexandre (Bahia) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi |
| 70' | KHÔNG VÀO!!!! Luciano Juba (Bahia) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi |
| 68' |
|
| 66' | Nenê vào sân thay cho Jean Carlos (Juventude) |
| 66' | Đội Juventude có sự thay đổi người, Gilberto rời sân nhường chỗ cho Gabriel Taliari |
| 59' |
|
| 54' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Cauly (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 53' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Luciano Juba, phạt góc cho Juventude |
| 52' | Juventude được hưởng một quả phạt góc, Luciano Juba là người vừa phá bóng. |
| 52' | Juventude được hưởng một quả phạt góc, Luciano Juba là người vừa phá bóng. |
| 52' |
Thẻ vàng được rút ra cho Zé Marcos bên phía Juventude
|
| 51' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Gabriel Xavier, phạt góc cho Juventude |
| 45+2' |
Thẻ vàng được rút ra cho Gilberto bên phía Juventude
|
| 45' | Hiệp 2 bắt đầu. |
| 45' | Hiệp 1 kết thúc. |
| 44' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Gilberto (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 44' | Bahia được hưởng một quả phạt góc, Caíque là người vừa phá bóng. |
| 43' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Lucas Barbosa (Juventude) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 42' | Phạt góc cho Bahia sau tình huống phá bóng của Zé Marcos |
| 41' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Éverton Ribeiro (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 40' | KHÔNG VÀO!!!! Jean Lucas (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 38' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Thaciano (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 36' | KHÔNG VÀO!!!! Gilberto (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn |
| 35' | KHÔNG VÀO!!!! Cauly (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 31' | KHÔNG ĐƯỢC!!!! Caio Alexandre (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại |
| 28' | KHÔNG VÀO!!!! Éverton Ribeiro (Bahia) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 28' | KHÔNG VÀO!!!! Everaldo (Bahia) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm tuy nhiên đã bị cản phá |
| 28' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Danilo Boza, phạt góc cho Bahia |
| 24' |
Thẻ vàng được rút ra cho Jádson bên phía Juventude
|
| 23' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Luciano Juba, phạt góc cho Juventude |
| 20' | KHÔNG VÀO!!!! Everaldo (Bahia) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm vào góc cao bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 20' | KHÔNG VÀO!!!! Gabriel Xavier (Bahia) đánh đầu từ chính diện khung thành tuy nhiên đã bị cản phá |
| 20' | Bahia được hưởng một quả phạt góc, Gabriel Vasconcelos là người vừa phá bóng. |
| 19' | KHÔNG VÀO!!!! Jean Carlos (Juventude) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm bóng đi |
| 16' | KHÔNG VÀO!!!! Jean Carlos (Juventude) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi |
| 13' | KHÔNG VÀO!!!! Gilberto (Juventude) tung cú sút bằng chân phải từ vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 12' | KHÔNG VÀO!!!! Jean Lucas (Bahia) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc cao chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá |
| 07' | KHÔNG VÀO!!!! Alan Ruschel (Juventude) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 07' | KHÔNG VÀO!!!! Alan Ruschel (Juventude) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn |
| 02' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Thaciano, phạt góc cho Juventude |
| 01' | Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Gabriel Xavier, phạt góc cho Juventude |
| 00' | Hiệp 1 bắt đầu. |
Đội hình Bahia/BA gặp Juventude/RS
-
(4-1-3-2)
-
(4-2-3-1)
Đội hình chính
| 22 | Marcos Felipe |
| 2 | Gilberto |
| 3 | Gabriel Xavier |
| 4 | Kanu |
| 46 | Luciano Juba |
| 10 | E. Ribeiro |
| 19 | Caio Alexandre |
| 6 | Jean Lucas |
| 8 | Cauly |
| 9 | Everaldo |
| 16 | Thaciano |
Đội dự bị
| 14 | C. de Pena |
| 7 | Ademir |
| 5 | Rezende |
| 29 | Estupinan |
| 1 | Danilo Fernandes |
| 20 | Yago Felipe |
| 21 | Rafael Ratao |
Đội hình chính
| Vasconcelos | 1 |
| Alan Ruschel | 28 |
| Ze Marcos | 3 |
| Danilo Boza | 4 |
| Joao Lucas | 2 |
| Caique | 95 |
| Jadson | 16 |
| Erick Farias | 7 |
| Jean Carlos | 20 |
| Lucas Barbosa | 21 |
| Gilberto | 9 |
Đội dự bị
| Gabriel Taliari | 19 |
| Ruan | 29 |
| Ewerthon | 14 |
| Inocencio | 12 |
Thống kê sau trận Bahia/BA vs Juventude/RS
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|
Thông tin đối đầu và nhận định Bahia/BA vs Juventude/RS - Trực tiếp Bahia/BA vs Juventude/RS
Dữ liệu đối đầu Bahia/BA vs Juventude/RS gồm: Những thống kê đối đầu trước trận đấu đêm nay, những thông tin lịch sử đối đầu và phong độ 2 đội ĐẦY ĐỦ và CHÍNH XÁC các trận đấu trong khuôn khổ từ giao hữu, các giải VĐQG cũng như các giải đấu Quốc tế. Bên cạnh đó là phong độ riêng của từng đội kèm tỷ lệ thắng sân nhà, sân khách tương ứng để quý vị tiện theo dõi và nắm bắt thông tin.
Thông tin tỷ lệ kèo trận Bahia/BA vs Juventude/RS được website Ketquabongda.com cung cấp mốc kèo cược trận đấu chuẩn xác theo Châu Á và Châu Âu, cùng thông tin bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội bóng.
Nhận định trận đấu Bahia/BA vs Juventude/RS & xem tường thuật trực tiếp trận đấu với những nhận định bóng đá từ các dữ liệu phân tích và tỷ lệ kèo bóng đá phía trên giúp độc giả có thể tham khảo thông tin hữu ích để dự đoán chính xác nhất, bạn cũng có thể theo dõi trực tiếp khi trận đấu diễn ra (từ những thông tin đội hình ra sân, dự bị, diễn biến, cầu thủ ghi bàn, thẻ phạt, biểu đồ - số liệu thống kê của trận đấu). Ngoài ra, website chúng tôi còn cung cấp nhiều tin bài BÊN LỀ trận đấu như: nhận định của chuyên gia bóng đá liên quan tới trận đấu.












