Thông tin lực lượng, ĐHDK Champions League đêm 23/10
Chúng tôi cập nhật đội hình dự kiến và thông tin lực lượng các cặp đấu ở lượt trận thứ ba vòng bảng Champions League 2019/20 vào đêm ngày 23/10, rạng sáng ngày 24/10.
Bảng E
* Genk (Bỉ) - Liverpool (Anh)
Thông tin lực lượng:
Genk: Vukovic và Borges chấn thương.
Liverpool: Salah, Shaqiri chấn thương.
Đội hình dự kiến:
Genk: Coucke; Maehle, Lucumi, Dewaest, Uronen; Heynen, Hagi, Berge; Ito, Samatta, Bongonda.
Liverpool: Alisson; Gomez, Lovren, Van Dijk, Robertson; Milner, Fabinho, Wijnaldum; Salah, Firmino, Mane.
* Salzburg (Áo) - Napoli (Italia)
Thông tin lực lượng:
Salzburg: Alexander Walke, Antoine Bernede không kịp bình phục.
Napoli: Mário Rui, Nikola Maksimovic, Elseid Hysaj chấn thương, Hirving Lozano không chắc có thể thi đấu.
Đội hình dự kiến:
Salzburg: Stankovic, Nissen, Onguene, Wober, Ulmer; Takumi, Mwepi, Junuzovic, Szoboszlai; Haaland, Hwang.
Napoli: Meret; Di Lorenzo, Manolas, Koulibaly, Ghoulam; Callejon, Allan, Fabian, Insigne; Milik, Mertens.
Bảng F
* Inter Milan (Italia) - Dortmund (Đức)
Thông tin lực lượng:
Inter: Sanchez D’Ambrosio chấn thương.
Dortmund: Piszczek gặp vấn đề về sức khỏe.
Đội hình dự kiến:
Inter Milan: Handanovic; Skriniar, Godin, De Vrij; Brozovic; Candreva, Gagliardini, Barella, Asamoah; Martinez, Lukaku.
Borussia Dortmund: Hitz; Hakimi, Akanji, Hummels, Schulz; Delaney, Witsel; Sancho, Hazard, Brandt; Reus.
* Slavia Prague (Czech) - Barcelona (TBN)
Thông tin lực lượng:
Slavia Prague: Có đội hình mạnh nhất.
Barca: Khả năng ra sân của Sergi Roberto và Junior Firpo còn bỏ ngỏ.
Đội hình dự kiến:
Slavia Prague: Kolar; Coufal, Kudela, Hovorka, Boril; Sevcik, Soucek; Masopust, Stanicu, Olayinka; Teci.
Barcelona: Ter Stegen; Semedo, Pique, Lenglet, Alba; Arthur, Busquets, De Jong; Messi, Suarez, Griezmann.
Bảng G
* RB Leipzig (Đức) - Zenit St Petersburg (Nga)
Thông tin lực lượng:
Leipzig: Tyler Adams, Hannes Wolf, Patrik Schick, Ibrahima Konate chấn thương, khả năng ra sân của Ethan Ampadu chưa rõ ràng.
Zenit: Aleksandr Kokorin vắng mặt, Malcom, Emanuel Mammana không đủ sức khỏe thi đấu.
Đội hình dự kiến:
Leipzig: Gulacsi; Klostermann, Upamecano, Orban, Halstenberg; Sabitzer, Laimer, Demme, Forsberg; Poulsen, Werner.
Zenit: Kerzhakov; Karavayev, Ivanovic, Rakitskiy, Santos; Shatov, Ozdoyev, Barrios, Driussi; Dzyuba, Azmoun.
* Benfica (BĐN) - Lyon (Pháp)
Thông tin lực lượng:
Benfica: Chiquinho, Germán Conti, Florentino Luís, André Almeida, Rafa chấn thương.
Lyon: Leo Dubois không chắc có thể thi đấu.
Đội hình dự kiến:
Benfica: Vlachodimos; Tavares, Dias, Jardel, Grimaldo; Fejsa, Pires; Pizzi, Taarabt, Vinicius; Seferovic.
Lyon: Lopes; Tete, Marcelo, Denayer, Marcel; Mendes, Toussart, Aouar; Cornet, Dembele, Traore.
Bảng H
* Ajax (Hà Lan) - Chelsea (Anh)
Thông tin lực lượng:
Ajax: Có đội hình mạnh nhất.
Chelsea: Khả năng ra sân của Barkley, Kante, Ruediger và Emerson còn bỏ ngỏ. Christensen và Loftus-Cheek vắng mặt vì chấn thương.
Đội hình dự kiến:
Ajax: Onana; Dest, Veltman, Blind, Tagliafico; Alvarez, Martinez; Ziyech, Van de Beek, Promes; Tadic.
Chelsea: Kepa; James, Zouma, Tomori, Alonso; Jorginho, Kovacic, Mount; Willian, Abraham, Hudson-Odoi.
* Lille (Pháp) - Valencia (TBN)
Thông tin lực lượng:
Lille: Timothy Weah, Renato Sanches, Mehmet Zeki Celik chấn thương.
Valencia: Cristiano Piccini chấn thương, José Gayá không chắc có thể thi đấu.
Đội hình dự kiến:
Lille: Maignan; Pied, Fonte, Gabriel, Bradaric; Soumare, Maia; Ikone, Yazici, Bamba; Osimhen.
Valencia: Cillessen; Wass, Garay, Gabriel Paulista, Costa; Torres, Kondogbia, Parejo, Cheryshev; Gomez, Rodrigo.