LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/06/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

11/11   19h00 Liverpool3 vs Fulham17               
11/11   21h15 Chelsea2 vs Everton11               
11/11   23h30 Arsenal4 vs Wolves7               
11/11   23h30 Manchester City1 vs Manchester United8               

VĐQG Tây Ban Nha

11/11   18h00 Alaves6 vs SD Huesca20               
11/11   22h15 FC Barcelona2 vs Real Betis8               
12/11   00h30 Rayo Vallecano19 vs Villarreal16               
12/11   00h30 Sevilla1 vs RCD Espanyol5               
12/11   02h45 Celta Vigo10 vs Real Madrid4               

VĐQG Italia

11/11   18h30 Atalanta17 vs Inter Milan3               
11/11   21h00 Chievo19 vs Bologna16               
11/11   21h00 Empoli18 vs Udinese15               
11/11   21h00 AS Roma6 vs Sampdoria5               
12/11   00h00 Sassuolo8 vs Lazio4               
12/11   02h30 AC Milan10 vs Juventus1               

VĐQG Đức

11/11   21h30 RB Leipzig2 vs Bayer Leverkusen14               
12/11   00h00 Eintracht Frankfurt7 vs Schalke 0415               

VĐQG Pháp

12/11   01h00 Monaco18 vs Paris Saint Germain (PSG)1               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/11   22h00 CD Tondela16 vs Benfica1               
11/11   22h00 Aves18 vs Rio Ave4               
11/11   22h00 Nacional da Madeira17 vs Maritimo8               
11/11   22h00 Moreirense15 vs Portimonense13               
11/11   22h00 Belenenses12 vs Boavista FC11               
11/11   22h00 FC Porto3 vs Sporting Braga2               
11/11   22h00 Vitoria Setubal10 vs Feirense9               
11/11   22h00 Sporting Lisbon5 vs G.D. Chaves14               
11/11   22h00 Vitoria Guimaraes7 vs Santa Clara6               

VĐQG Hà Lan

11/11   17h15 Groningen17 vs SC Heerenveen9               
11/11   19h30 Excelsior SBV13 vs AFC Ajax2               
11/11   19h30 ADO Den Haag8 vs AZ Alkmaar6               
11/11   21h45 Heracles Almelo4 vs Feyenoord3               

VĐQG Nga

11/11   17h00 Rubin Kazan5 vs Lokomotiv Moscow7               
11/11   17h00 Kryliya Sovetov12 vs Terek Grozny10               
11/11   17h00 Arsenal Tula9 vs Anzhi Makhachkala13               
11/11   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast11 vs Gazovik Orenburg8               
11/11   17h00 Yenisey Krasnoyarsk16 vs FC Krasnodar2               
11/11   17h00 FC Ufa15 vs Spartak Moscow4               
11/11   17h00 CSKA Moscow6 vs Zenit St. Petersburg1               
11/11   17h00 Rostov FK3 vs Dynamo Moscow14               

VĐQG Armenia

11/11   20h00 Shirak7 vs Ararat Armenia5               
11/11   20h00 Banants1 vs Gandzasar Kapan6               
11/11   20h00 FC Artsakh8 vs Alashkert2               
11/11   20h00 Lori Vanadzor3 vs FC Pyunik4               

VĐQG Azerbaijan

11/11   20h00 FK Gilan Gabala6 vs Qarabag2               
11/11   20h00 Standard Sumqayit3 vs Keshla FK8               

VĐQG Belarus

11/11   20h00 Dinamo Minsk3 vs Slutsksakhar Slutsk8               
11/11   20h00 Torpedo-MAZ Minsk14 vs Dnepr Mogilev16               
11/11   20h00 Shakhter Soligorsk2 vs BATE Borisov1               

VĐQG Kazakhstan

11/11   17h00 Ordabasy6 vs FK Atyrau10               
11/11   17h00 FC Kairat Almaty2 vs FC Shakhtyor Karagandy12               
11/11   17h00 Tobol Kostanai3 vs Kyzylzhar Petropavlovsk8               
11/11   17h00 FK Aktobe Lento4 vs Kaisar Kyzylorda7               
11/11   17h00 Lokomotiv Astana1 vs Irtysh Pavlodar11               
11/11   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan5 vs Akzhayik Oral9               

VĐQG Na Uy

12/11   00h00 Start IK14 vs Rosenborg1               
12/11   00h00 Odd Grenland6 vs Stabaek15               
12/11   00h00 Molde3 vs Haugesund4               
12/11   00h00 Kristiansund BK8 vs Brann2               
12/11   00h00 Stromsgodset12 vs Lillestrom13               
12/11   00h00 Bodo Glimt11 vs Valerenga7               
12/11   00h00 Sarpsborg 0810 vs Sandefjord16               
12/11   00h00 Ranheim IL5 vs Tromso IL9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/11   23h00 Kayserispor14 vs Galatasaray1               
11/11   23h00 Konyaspor6 vs Ankaragucu11               
11/11   23h00 Bursaspor15 vs Kasimpasa4               
11/11   23h00 Antalyaspor12 vs Akhisar Bld.Geng17               
11/11   23h00 Caykur Rizespor10 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
11/11   23h00 Erzurum BB18 vs Goztepe8               
11/11   23h00 Yeni Malatyaspor7 vs Trabzonspor5               
11/11   23h00 Besiktas JK3 vs Sivasspor13               
11/11   23h00 Fenerbahce16 vs Alanyaspor9               

VĐQG Thụy Điển

11/11   20h00 Kalmar10 vs AIK Solna1               
11/11   20h00 Djurgardens8 vs IK Sirius FK13               
11/11   20h00 Malmo FF4 vs Elfsborg11               
11/11   20h00 Hacken6 vs IFK Norrkoping FK3               
11/11   20h00 Brommapojkarna14 vs Trelleborgs FF16               
11/11   20h00 Orebro9 vs IFK Goteborg12               
11/11   20h00 GIF Sundsvall7 vs Dalkurd FF15               
11/11   20h00 Ostersunds FK5 vs Hammarby2               

VĐQG Wales

11/11   20h30 UWIC Inter Cardiff6 vs Aberystwyth Town8               

VĐQG Đan Mạch

11/11   20h59 Odense BK11 vs Esbjerg4               
11/11   20h59 Aalborg3 vs FC Copenhagen2               
11/11   20h59 Midtjylland1 vs Vejle12               
11/11   20h59 Randers FC10 vs Nordsjaelland8               
11/11   20h59 AC Horsens7 vs Sonderjyske9               
11/11   20h59 Hobro14 vs Vendsyssel13               
11/11   20h59 Brondby IF6 vs Aarhus AGF5               

VĐQG Trung Quốc

11/11   13h00 Dalian Aerbin9 vs Changchun Yatai10               
11/11   13h00 Jiangsu Suning FC5 vs Henan Jianye15               
11/11   13h00 Beijing Renhe6 vs Guangzhou Fuli FC11               
11/11   13h00 Guizhou Hengfeng Zhicheng16 vs Chongqing SWM Motors14               
11/11   13h00 Shanghai Shenhua7 vs Shandong Luneng4               
11/11   13h00 Hebei HX Xingfu8 vs Beijing Guoan3               
11/11   13h00 Tianjin QuanJian13 vs Shanghai East Asia FC1               
11/11   13h00 Guangzhou Evergrande Taobao FC2 vs Tianjin Teda12               

VĐQG Indonesia

11/11   14h30 Persib Bandung1 vs PSMS Medan18               
11/11   14h30 Arema Malang12 vs Perseru Serui17               

VĐQG New Zealand

11/11   11h35 Eastern Suburbs Auckland8 vs Auckland City1               

VĐQG Argentina

12/11   02h00 Patronato Parana25 vs San Martin Tucuman24               
12/11   02h00 Talleres Cordoba13 vs Aldosivi Mar del Plata4               
12/11   02h00 San Martin San Juan18 vs Boca Juniors6               
12/11   02h00 Banfield9 vs Lanus26               
12/11   02h00 Colon de Santa Fe17 vs Estudiantes La Plata23               
12/11   02h00 Gimnasia La Plata10 vs Racing de Cordoba1               
12/11   02h00 Independiente12 vs Belgrano20               
12/11   02h00 Atletico Tucuman2 vs Rosario Central16               
12/11   02h00 Newells Old Boys22 vs Defensa Y Justicia8               
12/11   02h00 River Plate7 vs Union Santa Fe3               
12/11   02h00 Tigre14 vs Argentinos juniors21               
12/11   02h00 CA Huracan5 vs Godoy Cruz Antonio Tomba15               
12/11   02h00 Velez Sarsfield11 vs San Lorenzo19               

VĐQG Colombia

12/11   02h00 Millonarios11 vs Independiente Santa Fe8               
12/11   02h00 Aguilas Doradas6 vs Atletico Bucaramanga4               
12/11   02h00 Deportes Tolima2 vs Patriotas FC15               
12/11   02h00 Dep.Independiente Medellin7 vs Envigado FC16               
12/11   02h00 Deportivo Rionegro20 vs Atletico Nacional Medellin9               
12/11   02h00 Deportivo Cali10 vs Deportivo Pasto17               
12/11   02h00 Boyaca Chico14 vs Atletico Huila18               
12/11   02h00 Atletico Junior Barranquilla5 vs Jaguares de Cordoba19               
12/11   02h00 Deportiva Once Caldas3 vs Alianza Petrolera13               
12/11   02h00 La Equidad1 vs America de Cali12               

VĐQG Ecuador

11/11   23h00 Tecnico Universitario10 vs Liga Dep. Universitaria Quito3               
11/11   23h00 Independiente Jose Teran8 vs Delfin SC4               
11/11   23h00 Universidad Catolica7 vs Barcelona SC(ECU)6               
11/11   23h00 Sociedad Deportiva Aucas2 vs Macara1               
11/11   23h00 Guayaquil City12 vs CD El Nacional11               
11/11   23h00 Deportivo Cuenca9 vs Club Sport Emelec5               

VĐQG Paraguay

12/11   02h00 Independiente Luque11 vs Olimpia Asuncion1               
12/11   02h00 Deportivo Capiata6 vs Deportivo Santani9               
12/11   02h00 Sportivo Luqueno10 vs FC Nacional Asuncion4               
12/11   02h00 Guarani CA8 vs 3 De Febrero7               
12/11   02h00 Cerro Porteno2 vs General Diaz12               
12/11   02h00 Libertad3 vs Sol de America5               

VĐQG Costa Rica

12/11   01h00 Perez Zeledon5 vs Cartagines Deportiva SA6               
12/11   01h00 Santos De Guapiles8 vs AD Grecia9               
12/11   01h00 Universidad de Costa Rica12 vs AD San Carlos4               
12/11   01h00 Guadalupe FC10 vs Alajuelense1               
12/11   01h00 Deportivo Saprissa2 vs AD Carmelita7               
12/11   01h00 Herediano3 vs Limon FC11               

VĐQG Ai Cập

11/11   22h00 Wadi Degla SC16 vs EL Masry12               
11/11   22h00 Petrojet7 vs Enppi11               
11/11   23h45 Haras El Hedoud18 vs Ismaily14               
12/11   00h30 EL Ahly9 vs Tala Al Jaish8               

VĐQG Nam Phi

11/11   20h30 AmaZulu11 vs Polokwane City FC6               
11/11   20h30 Cape Town City15 vs Black Leopards13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

11/11   22h00 Extremadura17 vs Osasuna10               
11/11   22h00 CD Lugo15 vs AD Alcorcon4               
11/11   22h00 Granada CF2 vs Numancia9               
11/11   22h00 CF Rayo Majadahonda11 vs Almeria8               
11/11   22h00 Cadiz20 vs CF Reus Deportiu16               
11/11   22h00 Deportivo La Coruna3 vs Real Oviedo13               
11/11   22h00 Elche19 vs Las Palmas5               
11/11   22h00 Mallorca6 vs Cordoba22               
11/11   22h00 Gimnastic Tarragona21 vs Real Zaragoza14               
11/11   22h00 Sporting Gijon12 vs Malaga1               
11/11   22h00 Tenerife18 vs Albacete7               

Hạng 2 Đức

11/11   18h30 Ingolstadt18 vs Arminia Bielefeld12               
11/11   18h30 Magdeburg15 vs Jahn Regensburg8               
11/11   18h30 SV Sandhausen17 vs MSV Duisburg16               
11/11   18h30 Union Berlin2 vs Greuther Furth4               
11/11   18h30 Erzgebirge Aue13 vs Hamburger SV3               
11/11   18h30 VfL Bochum7 vs Darmstadt14               
11/11   18h30 FC Koln1 vs Dynamo Dresden9               
11/11   18h30 SC Paderborn 076 vs Holstein Kiel11               
11/11   18h30 St. Pauli5 vs Heidenheimer10               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/11   22h00 SC Farense8 vs Vitoria Guimaraes B11               
11/11   22h00 Porto B17 vs Cova Piedade12               
11/11   22h00 Sporting Braga II9 vs Academica Coimbra13               
11/11   22h00 Viseu10 vs CD Mafra5               
11/11   22h00 FC Famalicao4 vs SC Covilha18               
11/11   22h00 Estoril3 vs Pacos de Ferreira1               
11/11   22h00 Oliveirense15 vs Varzim16               
11/11   22h00 FC Arouca14 vs Leixoes6               
11/11   22h00 Penafiel7 vs SL Benfica B2               

Hạng 2 Na Uy

11/11   18h00 Nest Sotra9 vs Asane Fotball13               
11/11   18h00 Ham-Kam11 vs Ullensaker/Kisa IL6               
11/11   18h00 Floro15 vs Mjondalen IF2               
11/11   18h00 Levanger FK16 vs Sandnes Ulf7               
11/11   18h00 Jerv10 vs Tromsdalen5               
11/11   18h00 Sogndal4 vs Notodden FK14               
11/11   18h00 Strommen12 vs Aalesund FK1               
11/11   18h00 Viking3 vs Kongsvinger8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/11   19h00 Boluspor2 vs Denizlispor6               
11/11   19h00 Elazigspor17 vs Eskisehirspor16               
11/11   19h00 Balikesirspor13 vs Genclerbirligi1               
11/11   19h00 Osmanlispor FC7 vs Istanbulspor15               
11/11   19h00 Umraniyespor8 vs Altinordu14               
11/11   19h00 Afjet Afyonspor9 vs Hatayspor10               
11/11   19h00 Giresunspor5 vs Kardemir Karabukspor18               
11/11   19h00 Altay11 vs Adana Demirspor3               
11/11   19h00 Adanaspor12 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi4               

Hạng 2 Đan Mạch

11/11   18h45 Naestved5 vs Hvidovre IF10               
11/11   18h45 Helsingor9 vs Viborg1               
11/11   18h45 Thisted FC7 vs Fremad Amager11               
11/11   18h45 Nykobing Falster6 vs Silkeborg3               
11/11   18h45 Lyngby8 vs Fredericia4               
11/11   18h45 Roskilde12 vs Herfolge Boldklub Koge2               

Hạng 2 Mexico

12/11   00h00 Leones Univ Guadalajara10 vs Celaya FC15               

Hạng 3 Tây Ban Nha

11/11   22h00 Barakaldo CFB-3 vs CalahorraB-14               
11/11   22h00 CF BadalonaC-9 vs EjeaC-13               
11/11   22h00 UD LogronesB-11 vs SD GernikaB-19               
11/11   22h00 Real Balompedica LinenseD-14 vs EjidoD-10               
11/11   22h00 LleidaC-5 vs CD AlcoyanoC-15               
11/11   22h00 SalamancaA-17 vs PonferradinaA-1               
11/11   22h00 PontevedraA-9 vs Deportivo La Coruna BA-19               
11/11   22h00 coruxo FCA-14 vs AD Union AdarveA-13               
11/11   22h00 Atletico de Madrid BA-11 vs CF SalmantinoA-16               
11/11   22h00 Real Sociedad BB-6 vs LeioaB-5               
11/11   22h00 CD IzarraB-9 vs CD TudelanoB-13               
11/11   22h00 UD Levante BC-17 vs CF PeraladaC-19               
11/11   22h00 Valencia CF MestallaC-14 vs SabadellC-12               
11/11   22h00 RCD Espanyol BC-10 vs Ontinyent CFC-4               
11/11   22h00 Almeria BD-18 vs Sevilla AtleticoD-13               
11/11   22h00 UCAM MurciaD-1 vs VillanovenseD-17               
11/11   22h00 Rapido de BouzasA-20 vs UD San Sebastian ReyesA-4               
11/11   22h00 Cultural LeonesaA-7 vs FuenlabradaA-8               
11/11   22h00 Las Palmas AtleticoA-6 vs CD GuijueloA-3               
11/11   22h00 Granada CF BD-4 vs UD IbizaD-19               
11/11   22h00 Union LangreoB-16 vs Sporting de Gijon BB-8               
11/11   22h00 Real Valladol BA-12 vs CF Internacional De MadridA-5               
11/11   22h00 UE CornellaC-11 vs UB ConquenseC-18               
11/11   22h00 FC CartagenaD-6 vs BadajozD-16               
11/11   22h00 Villarreal BC-1 vs UE OlotC-8               
11/11   22h00 JumillaD-12 vs Atletico SanluquenoD-5               
11/11   22h00 CD EbroC-20 vs BalearesC-7               
11/11   22h00 CD Artistico NavalcarneroA-18 vs Celta vigo bA-10               
11/11   22h00 Cultural de DurangoB-20 vs Real Union IrunB-12               
11/11   22h00 Arenas Club de GetxoB-10 vs Gimnastica TorrelavegaB-18               
11/11   22h00 Real Oviedo BB-2 vs CD Vitoria(SPA)B-17               
11/11   22h00 CF Talavera de la ReinaD-3 vs C.D. San Fernando IslenoD-9               
11/11   22h00 UD MarbellaD-7 vs Recreativo HuelvaD-11               
11/11   22h00 Don BenitoD-15 vs Real MurciaD-8               
11/11   22h00 MirandesB-4 vs SD AmorebietaB-15               
11/11   22h00 TeruelC-6 vs Barcelona BC-2               
11/11   22h00 HerculesC-3 vs CastellonC-16               
11/11   22h00 Malaga BD-20 vs UD MelillaD-2               
11/11   22h00 Racing SantanderB-1 vs Athletic Bilbao BB-7               
11/11   22h00 Real Madrid CastillaA-2 vs Burgos CFA-15               

Hạng 3 Italia

11/11   19h30 Renate ACB-20 vs ImoleseB-6               
11/11   19h30 TeramoB-13 vs AlbinoleffeB-19               
11/11   19h30 FeralpisaloB-5 vs USD Virtus VeronaB-17               
11/11   19h30 CaveseC-6 vs Juve StabiaC-2               
11/11   19h30 NovaraA-14 vs ArezzoA-5               
11/11   19h30 Pro PatriaA-18 vs ArzachenaA-11               
11/11   19h30 Pordenone Calcio SSDB-1 vs TriestinaB-4               
11/11   19h30 PontederaA-9 vs ACD Virtus EntellaA-17               
11/11   19h30 CuneoA-12 vs PistoieseA-13               
11/11   19h30 US Casertana 1908C-8 vs TrapaniC-1               
11/11   19h30 GianaB-18 vs SudTirolB-3               
11/11   19h30 MateraC-17 vs ViterbeseC-19               
11/11   19h30 Virtus FrancavillaC-16 vs US SiracusaC-15               
11/11   19h30 OlbiaA-8 vs GozzanoA-19               
11/11   19h30 ASD Sicula LeonzioC-7 vs RendeC-14               
11/11   19h30 Bisceglie 1913C-9 vs AC MonopoliC-5               
11/11   19h30 RietiC-10 vs PotenzaC-13               
11/11   19h30 ASD AlbissolaA-20 vs JuventusU23A-7               
11/11   19h30 Vis PesaroB-10 vs MonzaB-9               
11/11   19h30 Alma Juventus FanoB-15 vs RavennaB-7               
11/11   19h30 CataniaC-3 vs CatanzaroC-12               
11/11   19h30 VicenzaB-2 vs SambenedetteseB-16               
11/11   19h30 LuccheseA-6 vs PisaA-2               
11/11   19h30 PiacenzaA-1 vs Pro PiacenzaA-4               
11/11   19h30 RegginaC-11 vs PaganeseC-18               
11/11   19h30 RiminiB-12 vs FermanaB-11               
11/11   19h30 Robur Siena S.S.D.A-15 vs Pro VercelliA-10               
11/11   19h30 AlessandriaA-16 vs CarrareseA-3               
11/11   19h30 TernanaB-8 vs GubbioB-14               

Hạng 3 Nhật Bản

11/11   11h00 AC Nagano Parceiro11 vs Gamba Osaka U236               
11/11   11h00 Yokohama SCC12 vs Grulla Morioka10               
11/11   11h00 SC Sagamihara13 vs Fujieda MYFC15               
11/11   11h00 Cerezo Osaka U238 vs FC Ryukyu1               
11/11   11h00 Thespa Kusatsu4 vs Gainare Tottori5               
11/11   11h00 Giravanz Kitakyushu17 vs Blaublitz Akita7               
11/11   11h00 Kataller Toyama14 vs Azul Claro Numazu3               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

11/11   19h00 Havelse16 vs Hannover 96 Am7               
11/11   19h00 Eintracht Norderstedt9 vs BSV Rehden15               
11/11   19h00 Holstein Kiel II6 vs VfL Oldenburg17               
11/11   19h00 Oldenburg14 vs VFB Lubeck3               
11/11   19h00 FC Hansa Luneburg11 vs St. Pauli (Youth)8               
11/11   20h00 SV Drochtersen/Assel4 vs Lupo-Martini Wolfsburg18               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11/11   18h30 VfB Auerbach17 vs FSV Union Furstenwalde14               
11/11   18h30 Germania Halberstadt12 vs Bischofswerdaer FV10               
11/11   18h30 FSV Optik Rathenow18 vs Wacker Nordhausen4               
11/11   18h30 Chemnitzer1 vs BFC Viktoria 18898               
11/11   18h30 Budissa Bautzen11 vs FC Oberlausitz7               
11/11   18h30 FC Lokomotive Leipzig15 vs Hertha BSC Berlin Youth3               
11/11   18h30 Rot-Weiss Erfurt5 vs SV Babelsberg 036               
11/11   18h30 VSG Altglienicke16 vs Berliner FC Dynamo9               
11/11   18h30 Berliner AK 072 vs ZFC Meuselwitz13               

U21 Nga

11/11   17h00 FK Rostov Youth4 vs Dinamo Moscow Youth7               
11/11   17h00 Rubin Kazan (R)10 vs Lokomotiv Moscow Youth12               
11/11   17h00 CSKA Moscow (R)1 vs Zenit St.Petersburg Youth6               
11/11   17h00 Krylya Sovetov Samara Youth5 vs FC Terek Groznyi Youth9               
11/11   17h00 FK Ural Youth11 vs FK Orenburg Youth15               
11/11   17h00 Arsenal Tula Youth2 vs FK Anzhi Youth14               
11/11   17h00 Ufa Youth16 vs Spartak Moscow Youth3               
11/11   17h00 Yenisey Krasnoyarsk Youth13 vs FK Krasnodar Youth8               

U19 Séc

11/11   17h00 Banik Ostrava U199 vs MFK Karvina U197               
11/11   17h00 Sparta Praha U191 vs Slavia Praha U192               
11/11   17h00 Sigma Olomouc U195 vs Dynamo Ceske Budejovice U1911               
11/11   17h00 Tescoma Zlin U1913 vs Slovacko U1914               
11/11   17h00 Vysocina Jihlava U1915 vs Hradec Kralove U198               
11/11   17h00 Pardubice U1912 vs Brno U193               
11/11   17h00 Marila Pribram U196 vs Mlada Boleslav U1910               
11/11   17h00 Dukla Praha (U19)16 vs Viktoria Plzen U194               

U21 Séc

11/11   15h30 Mlada BoleslavU21CFL-2 vs FK Baumit JablonecU21CFL-10               
[email protected]