LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/06/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

10/11   19h30 Cardiff City20 vs Brighton Hove Albion13               
10/11   22h00 Huddersfield Town18 vs West Ham United15               
10/11   22h00 Leicester City10 vs Burnley12               
10/11   22h00 Newcastle United19 vs Bournemouth AFC6               
10/11   22h00 Southampton16 vs Watford9               
11/11   00h30 Crystal Palace14 vs Tottenham Hotspur5               

VĐQG Tây Ban Nha

10/11   19h00 Real Valladolid7 vs Eibar12               
10/11   22h15 Getafe13 vs Valencia14               
11/11   00h30 Atletico Madrid3 vs Athletic Bilbao17               
11/11   02h45 Girona15 vs Leganes18               

VĐQG Italia

10/11   21h00 Torino11 vs Parma9               
11/11   00h00 Spal14 vs Cagliari13               
11/11   02h30 Genoa12 vs Napoli2               

VĐQG Đức

10/11   21h30 TSG Hoffenheim13 vs Augsburg10               
10/11   21h30 Fortuna Dusseldorf17 vs Hertha Berlin5               
10/11   21h30 Werder Bremen4 vs Borussia Monchengladbach3               
10/11   21h30 SC Freiburg11 vs FSV Mainz 058               
10/11   21h30 Nurnberg12 vs VfB Stuttgart18               
11/11   00h30 Borussia Dortmund1 vs Bayern Munchen6               

VĐQG Pháp

11/11   01h00 Nimes14 vs Nice12               
11/11   01h00 Angers10 vs Montpellier4               
11/11   01h00 Bordeaux7 vs Caen15               
11/11   01h00 Saint Etienne5 vs Reims17               
11/11   01h00 Guingamp20 vs Lyon6               
11/11   01h00 Lille2 vs Strasbourg9               
11/11   01h00 Marseille3 vs Dijon16               
11/11   01h00 Rennes11 vs Nantes19               
11/11   01h00 Toulouse8 vs Amiens13               

VĐQG Scotland

10/11   21h00 Saint Johnstone8 vs Hamilton Academical9               
10/11   21h00 Dundee12 vs Saint Mirren11               
10/11   21h00 Aberdeen7 vs Hibernian2               
10/11   21h00 Heart of Midlothian1 vs Kilmarnock4               
10/11   21h00 Livingston5 vs Celtic FC3               
10/11   21h00 Glasgow Rangers6 vs Motherwell10               

VĐQG Hà Lan

10/11   23h30 Emmen14 vs NAC Breda18               
11/11   00h45 De Graafschap16 vs PSV Eindhoven1               
11/11   00h45 Vitesse Arnhem5 vs FC Utrecht12               
11/11   01h45 VVV Venlo7 vs Fortuna Sittard15               

VĐQG Azerbaijan

10/11   20h00 Sabah FK4 vs Sabayi5               
10/11   20h00 FC Neftci Baku1 vs Zira FK7               

VĐQG Ba Lan

10/11   23h00 Miedz Legnica12 vs Arka Gdynia9               
10/11   23h00 Wisla Krakow4 vs Zaglebie Lubin8               
10/11   23h00 Wisla Plock13 vs Zaglebie Sosnowiec15               
10/11   23h00 Korona Kielce6 vs Piast Gliwice5               
10/11   23h00 Gornik Zabrze14 vs Slask Wroclaw11               
10/11   23h00 Jagiellonia Bialystok3 vs Lech Poznan7               
10/11   23h00 Lechia Gdansk1 vs Cracovia Krakow16               
10/11   23h00 Pogon Szczecin10 vs Legia Warszawa2               

VĐQG Belarus

10/11   20h00 FC Gomel9 vs FC Torpedo Minsk11               
10/11   20h00 FK Gorodeya12 vs Dinamo Brest5               

VĐQG Bosnia

10/11   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs Sarajevo1               
10/11   22h00 FK Zeljeznicar3 vs FK Tuzla City9               
10/11   22h00 Sloboda5 vs NK Siroki Brijeg4               
10/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj8 vs Radnik Bijeljina6               
10/11   22h00 GOSK Gabela11 vs FK Krupa10               
10/11   22h00 Zvi Jerzy Da12 vs NK Celik7               

VĐQG Bulgary

10/11   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Beroe Stara Zagora4               
10/11   21h00 Botev Vratsa11 vs FC Dunav Ruse12               
10/11   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia1               
10/11   21h00 Vereya14 vs Etar7               
10/11   21h00 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv6               
10/11   21h00 Botev Plovdiv5 vs Septemvri Simitli13               
10/11   21h00 CSKA Sofia3 vs Vitosha Bistritsa10               

VĐQG Bắc Ai Len

10/11   21h00 Cliftonville6 vs Newry City10               
10/11   21h00 Glentoran FC5 vs Ballymena United F.C.7               
10/11   21h00 Linfield FC1 vs Coleraine F.C.4               
10/11   21h00 Dungannon Swifts12 vs Institute FC9               
10/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Warrenpoint Town8               
10/11   21h00 Ards FC11 vs Crusaders FC3               

VĐQG Croatia

10/11   22h00 Istra 1961 Pula9 vs Rijeka5               
10/11   22h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Lokomotiva Zagreb3               
10/11   22h00 Rudes10 vs HNK Gorica4               
10/11   22h00 Hajduk Split7 vs Inter Zapresic8               
10/11   22h00 Slaven Koprivnica6 vs ZNK Osijek2               

VĐQG Estonia

10/11   23h00 Flora Paide6 vs Viljandi Tulevik7               
10/11   23h00 Levadia Tallinn2 vs FC Flora Tallinn3               
10/11   23h00 FC Kuressaare9 vs Vaprus Parnu10               
10/11   23h00 JK Tallinna Kalev8 vs Tartu JK Maag Tammeka5               
10/11   23h00 Nomme JK Kalju1 vs Trans Narva4               

VĐQG Hungary

10/11   22h00 Diosgyor VTK11 vs Debrecin VSC6               
10/11   22h00 MTK Hungaria3 vs Videoton Puskas Akademia9               
10/11   22h00 Mezokovesd-Zsory8 vs Fehervar Videoton5               
10/11   22h00 Varda SE10 vs Ujpesti7               
10/11   22h00 Szombathelyi Haladas12 vs Ferencvarosi TC1               
10/11   22h00 Paksi SE Honlapja4 vs Budapest Honved2               

VĐQG Hy Lạp

10/11   23h00 AEL Larisa10 vs Pas Giannina11               
10/11   23h00 AEK Athens4 vs PAE Atromitos3               

VĐQG Israel

10/11   23h00 Hapoel Haifa12 vs Bnei Yehuda Tel Aviv3               
10/11   23h00 Beitar Jerusalem14 vs Hapoel Beer Sheva7               
10/11   23h00 Hapoel Tel Aviv8 vs Hapoel Raanana11               
10/11   23h00 Hapoel Hadera1 vs Maccabi Haifa10               
10/11   23h00 Maccabi Netanya13 vs Maccabi Petah Tikva FC4               
10/11   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Ashdod MS6               
10/11   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona5 vs Maccabi Tel Aviv2               

VĐQG Latvia

10/11   18h00 FK Ventspils2 vs Metta/LU Riga7               
10/11   18h00 Caramba/Dinamo Riga1 vs Spartaks Jurmala5               

VĐQG Luxembourg

10/11   21h00 F91 Dudelange4 vs Etzella Ettelbruck8               
10/11   21h00 US Mondorf-les-Bains11 vs Victoria Rosport9               
10/11   21h00 UNA Strassen12 vs US Rumelange14               
10/11   21h00 Racing Union2 vs Jeunesse Esch1               
10/11   21h00 CS Petange6 vs Progres Niedercorn5               
10/11   21h00 Red Boys Differdange3 vs Hamm RM Benfica FC10               
10/11   21h00 Fola Esch7 vs Hostert13               

VĐQG Macedonia

10/11   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Shkendija 792               
10/11   18h00 Sileks10 vs Academy Pandev3               
10/11   18h00 FK Korzo Prilep9 vs FC Vardar Skopje1               
10/11   18h00 Belasica Strumica7 vs FK Makedonija6               
10/11   18h00 Renova Cepciste8 vs Pobeda Prilep4               

VĐQG Moldova

10/11   19h00 Zimbru Chisinau4 vs Sheriff Tiraspol1               
10/11   19h00 Speranta Nisporeni5 vs FC Milsami2               
10/11   19h00 Dinamo-Auto7 vs CS Petrocub3               
10/11   19h00 FC Olimpia Balti8 vs FC Sfintul Gheorghe6               

VĐQG Montenegro

10/11   22h30 Lovcen Cetinje9 vs FK Rudar Pljevlja7               
10/11   22h30 Mornar10 vs FK Iskra Danilovgrad5               
10/11   22h30 FK Grbalj Radanovici8 vs FK Zeta4               
10/11   22h30 FK Sutjeska Niksic3 vs Mladost 069 Podgorica2               
10/11   22h30 OFK Petrovac6 vs FK Buducnost Podgorica1               

VĐQG Romania

10/11   22h00 FC Viitorul Constanta4 vs Concordia Chiajna10               
10/11   22h00 CS Universitatea Craiova6 vs Sepsi7               
10/11   22h00 AFC Hermannstadt13 vs Botosani11               
10/11   22h00 CFR Cluj2 vs Dunarea Calarasi8               
10/11   22h00 Gaz Metan Medias3 vs CS Voluntari14               
10/11   22h00 FC Astra Giurgiu5 vs CSM Studentesc Iasi9               
10/11   22h00 Dinamo Bucuresti12 vs Steaua Bucuresti1               

VĐQG Serbia

10/11   22h00 FK Rad Beograd10 vs FK Napredak Krusevac6               
10/11   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnik Surdulica14               
10/11   22h00 Mladost Lucani5 vs Vojvodina Novi Sad7               
10/11   22h00 Proleter8 vs Radnicki Nis3               
10/11   22h00 FK Backa Backa Palanka11 vs FK Vozdovac Beograd12               
10/11   22h00 Zemun13 vs Cukaricki Stankom4               
10/11   22h00 Macva Sabac9 vs FK Spartak Zlatibor Voda15               
10/11   22h00 Dinamo Vranje16 vs Crvena Zvezda1               

VĐQG Slovakia

10/11   22h00 MFK Ruzomberok4 vs Dunajska Streda2               
10/11   22h00 Sport Podbrezova6 vs FK Senica12               
10/11   22h00 Michalovce10 vs Spartak Trnava9               
10/11   22h00 Zlate Moravce11 vs SKF Sered7               
10/11   22h00 Nitra8 vs Slovan Bratislava1               
10/11   22h00 Trencin5 vs MSK Zilina3               

VĐQG Slovenia

10/11   23h00 NK Mura 056 vs ND Gorica3               
10/11   23h00 Maribor1 vs Triglav Gorenjska8               
10/11   23h00 Krsko Posavlje10 vs NK Aluminij4               
10/11   23h00 NK Rudar Velenje9 vs NK Olimpija Ljubljana2               
10/11   23h00 Domzale5 vs NK Publikum Celje7               

VĐQG Séc

10/11   22h00 Baumit Jablonec6 vs Bohemians 19058               
10/11   22h00 Mlada Boleslav9 vs Dukla Prague16               
10/11   22h00 Opava12 vs Banik Ostrava4               
10/11   22h00 Slavia Praha1 vs Tescoma Zlin5               
10/11   22h00 Synot Slovacko15 vs Slovan Liberec7               
10/11   22h00 FC Viktoria Plzen2 vs Marila Pribram10               
10/11   22h00 MFK Karvina11 vs Sparta Praha3               
10/11   22h00 Teplice13 vs Sigma Olomouc14               

VĐQG Síp

10/11   20h00 Doxa Katokopias3 vs Omonia Nicosia FC7               
10/11   20h00 AEL Limassol1 vs Apollon Limassol FC2               
10/11   20h00 Ermis Aradippou9 vs AEP Paphos11               
10/11   20h00 Alki Oroklini12 vs AEK Larnaca6               
10/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC8 vs Nea Salamis5               
10/11   20h00 APOEL Nicosia4 vs E.N.Paralimniou10               

VĐQG Thụy Sỹ

11/11   01h00 St. Gallen5 vs Young Boys1               
11/11   01h00 Neuchatel Xamax10 vs Grasshopper9               
11/11   01h00 Lugano8 vs Luzern6               
11/11   01h00 Thun4 vs Basel3               
11/11   01h00 FC Zurich2 vs FC Sion7               

VĐQG Ukraina

10/11   21h00 Arsenal Kyiv12 vs PFC Oleksandria3               
10/11   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Illichivets6               
10/11   21h00 Desna Chernihiv7 vs Chernomorets Odessa11               
10/11   21h00 FC Lviv9 vs Olimpic Donetsk8               
10/11   21h00 Zorya5 vs FC Karpaty Lviv10               
10/11   21h00 FC Vorskla Poltava4 vs FC Shakhtar Donetsk1               

VĐQG Wales

10/11   20h30 Connahs Quay Nomads FC1 vs Barry Town AFC3               
10/11   20h30 Newtown AFC5 vs Llanelli12               
10/11   20h30 Carmarthen11 vs Newi Cefn Druids9               

VĐQG Áo

10/11   22h00 LASK Linz3 vs Trenkwalder Admira Wacker12               
10/11   22h00 Austria Wien4 vs Red Bull Salzburg1               
10/11   22h00 Sturm Graz6 vs SKN St. Polten2               
10/11   22h00 FC Wacker Innsbruck10 vs Rheindorf Altach11               
10/11   22h00 Wolfsberger AC5 vs Rapid Wien7               
10/11   22h00 Mattersburg8 vs TSV Hartberg9               

VĐQG Nhật Bản

10/11   11h00 Kashiwa Reysol14 vs Kashima Antlers3               
10/11   11h00 Shimizu S-Pulse9 vs Nagoya Grampus16               
10/11   11h00 Vissel Kobe11 vs Sagan Tosu17               
10/11   11h00 Hiroshima Sanfrecce2 vs Vegalta Sendai7               
10/11   11h00 Consadole Sapporo5 vs Urawa Red Diamonds6               
10/11   11h00 Cerezo Osaka8 vs Kawasaki Frontale1               
10/11   11h00 V-Varen Nagasaki18 vs Yokohama Marinos10               
10/11   11h00 Gamba Osaka12 vs Shonan Bellmare13               
10/11   11h00 FC Tokyo4 vs Jubilo Iwata15               

VĐQG Arập Xeut

10/11   20h30 Al-Ettifaq6 vs Al-Nasr(KSA)1               
10/11   22h40 Al Hilal3 vs Al Wehda Mecca4               

VĐQG Bahrain

10/11   19h20 Manama Club5 vs Al-Shabbab6               
10/11   19h20 Al-Hala8 vs Al-Muharraq7               
10/11   22h20 Al-Budaiya10 vs Al-Hadd2               

VĐQG Indonesia

10/11   14h30 Persija Jakarta3 vs Pstni16               
10/11   14h30 Persebaya Surabaya14 vs PSM Makassar2               
10/11   14h30 Persipura Jayapura9 vs Bali United4               

VĐQG Jordan

10/11   20h00 Ramtha Club7 vs Al Hussein Irbid6               
10/11   22h30 Al Wihdat Amman8 vs Al Aqaba SC10               

VĐQG New Zealand

11/11   09h00 Hawke's Bay United3 vs Hamilton Wanderers SC7               
11/11   09h00 Team Wellington10 vs Southern United5               
11/11   09h00 Waitakere United6 vs Tasman United9               
11/11   10h00 Wellington Phoenix Reserve2 vs Canterbury United4               

VĐQG Oman

10/11   18h45 Saham2 vs Al Oruba Sur7               
10/11   18h45 Oman Club12 vs Al-Nahda Muscat3               
10/11   19h05 Dhufar1 vs Mjees14               
10/11   20h45 Sur Club13 vs Al-Suwaiq9               
10/11   21h45 Sohar Club6 vs Muscat8               
10/11   21h45 Alrstak10 vs Al Shabab(OMA)11               
10/11   22h05 Mrbat4 vs Al-Nasr(OMA)5               

VĐQG Brazil

11/11   02h00 Atletico Paranaense8 vs Cruzeiro (MG)9               
11/11   02h00 Atletico Mineiro6 vs Palmeiras1               
11/11   02h00 Vitoria BA16 vs Bahia BA13               
11/11   02h00 Ceara17 vs Internacional RS2               
11/11   02h00 America MG15 vs Parana STC PR20               
11/11   02h00 Botafogo RJ12 vs Flamengo3               
11/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)11 vs Sao Paulo4               
11/11   02h00 Fluminense RJ10 vs Sport Club Recife PE19               
11/11   02h00 Gremio (RS)5 vs Vasco da Gama14               
11/11   02h00 Santos7 vs Chapecoense SC18               

VĐQG Ai Cập

10/11   18h45 El Daklyeh10 vs El Mokawloon El Arab17               
10/11   19h45 El Gounah13 vs Smouha SC4               
10/11   23h00 El Entag Al Harby2 vs Zamalek1               

VĐQG Nam Phi

10/11   20h30 Lamontville Golden Arrows10 vs Baroka FC16               
10/11   23h00 Kaizer Chiefs3 vs Chippa United12               
11/11   01h15 Bidvest Wits1 vs Bloemfontein Celtic5               
11/11   01h15 Free State Stars9 vs Supersport United4               

Hạng Nhất Anh

10/11   21h00 Nottingham Forest5 vs Stoke City13               
10/11   21h00 Birmingham City17 vs Hull City24               
10/11   21h00 Blackburn Rovers10 vs Rotherham United20               
10/11   21h00 Bolton Wanderers16 vs Swansea City14               
10/11   21h00 Bristol City12 vs Preston North End22               
10/11   21h00 Derby County8 vs Aston Villa15               
10/11   21h00 Middlesbrough4 vs Wigan Athletic11               
10/11   21h00 Norwich City9 vs Millwall19               
10/11   21h00 Queens Park Rangers (QPR)18 vs Brentford7               
10/11   21h00 Reading21 vs Ipswich Town23               
10/11   21h00 Sheffield United1 vs Sheffield Wednesday6               
10/11   21h00 West Bromwich(WBA)2 vs Leeds United3               

Hạng 2 Italia

10/11   20h00 Cosenza Calcio 191418 vs Lecce2               
10/11   20h00 Perugia12 vs Crotone13               
10/11   20h00 Salernitana11 vs Spezia4               
10/11   20h00 Ascoli14 vs Padova15               
10/11   20h00 Brescia9 vs Verona10               
10/11   20h00 Cittadella7 vs Venezia17               
10/11   20h00 Cremonese6 vs Livorno19               
10/11   20h00 Carpi16 vs Benevento8               
10/11   20h00 Palermo5 vs Pescara1               

Hạng Nhất Scotland

10/11   21h00 Greenock Morton7 vs Alloa Athletic9               
10/11   21h00 Ross County2 vs Dundee United4               
10/11   21h00 Partick Thistle8 vs Inverness3               
10/11   21h00 Ayr United1 vs Queen of South6               
10/11   21h00 Dunfermline Athletic5 vs Falkirk10               

Hạng 2 Nga

10/11   19h00 Baltika Kaliningrad17 vs Tom Tomsk2               
10/11   19h00 Luch Energiya12 vs FK Nizhny Novgorod6               
10/11   19h00 FK Krasnodar II5 vs Spartak Tambov1               
10/11   19h00 Khimki15 vs Shinnik Yaroslavl7               
10/11   19h00 FK Sochi9 vs Zenit-2 St.Petersburg20               
10/11   19h00 Sibir Novosibirsk18 vs Mordovya Saransk8               
10/11   19h00 SKA Khabarovsk13 vs Tyumen16               
10/11   19h00 Fakel14 vs Spartak Moscow II3               
10/11   19h00 Rotor Volgograd11 vs Avangard4               
10/11   19h00 Torpedo Armavir19 vs Chertanovo Moscow10               

Hạng 2 Ba Lan

10/11   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala10 vs GKS Katowice15               
10/11   22h00 Warta Poznan14 vs OKS Stomil Olsztyn17               
10/11   22h00 GKS Tychy13 vs Odra Opole8               
10/11   22h00 Sandecja Nowy Sacz2 vs Chojniczanka Chojnice3               
10/11   22h00 Puszcza Niepolomice9 vs Rakow Czestochowa1               
10/11   22h00 Wigry Suwalki11 vs GKS Jastrzebie7               
10/11   22h00 Bytovia Bytow5 vs LKS Nieciecza16               
10/11   22h00 Stal Mielec12 vs Garbarnia Krakow18               
10/11   22h00 LKS Lodz6 vs Chrobry Glogow4               

Hạng 2 Séc

10/11   20h00 Vysocina jihlava1 vs Usti nad Labem6               
10/11   20h00 Trinec16 vs Brno9               
10/11   20h00 Hradec Kralove2 vs Pardubice4               
10/11   20h00 FK Graffin Vlasim12 vs Viktoria Zizkov14               
10/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf5 vs Dynamo Ceske Budejovice3               
10/11   20h00 Chrudim13 vs Prostejov8               
10/11   20h00 Vitkovice7 vs SC Znojmo10               
10/11   20h00 FK Banik Sokolov11 vs FK MAS Taborsko15               

Hạng 2 Thụy Điển

10/11   20h00 Gefle IF16 vs AFC Eskilstuna3               
10/11   20h00 IK Frej Taby11 vs IFK Varnamo14               
10/11   20h00 Helsingborg1 vs Varbergs BoIS FC10               
10/11   20h00 Oster8 vs Halmstads4               
10/11   20h00 Orgryte5 vs Landskrona BoIS15               
10/11   20h00 Falkenberg2 vs GAIS Goteborg12               
10/11   20h00 Jonkopings Sodra13 vs Norrby IF9               
10/11   20h00 IK Brage6 vs Degerfors7               

Hạng 2 Mexico

11/11   05h00 Zacatepec11 vs Tampico Madero14               
11/11   07h00 Cafetaleros de Tapachula12 vs FC Juarez1               
11/11   09h00 CSyD Dorados de Sinaloa8 vs Atletico San Luis5               

Hạng 3 Đức

10/11   19h00 Wurzburger Kickers5 vs Zwickau13               
10/11   19h00 TSV 1860 Munchen12 vs Hallescher FC8               
10/11   19h00 SV Meppen16 vs Karlsruher SC4               
10/11   19h00 SV Wehen Wiesbaden9 vs Carl Zeiss Jena17               
10/11   19h00 Vfr Aalen19 vs VfL Osnabruck1               
10/11   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach18 vs Preuben Munster3               
10/11   19h00 Eintracht Braunschweig20 vs Uerdingen KFC 052               
10/11   19h00 Energie Cottbus14 vs Sportfreunde Lotte15               
10/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Kaiserslautern10               
10/11   19h00 Unterhaching6 vs Fortuna Koln11               

Hạng 2 Scotland

10/11   21h00 Stranraer5 vs Airdrie United6               
10/11   21h00 East Fife3 vs Raith Rovers2               
10/11   21h00 Arbroath1 vs Montrose10               
10/11   21h00 Brechin City4 vs Forfar Athletic8               
10/11   21h00 Dumbarton9 vs Stenhousemuir7               

Hạng 3 Nhật Bản

10/11   11h00 Kagoshima United2 vs FC Tokyo U2316               

Japan Football League

10/11   11h00 Maruyasu Industries9 vs Honda FC1               
11/11   10h00 Mio Biwako Shiga2 vs Imabari FC6               
11/11   10h00 Cobar Torre Onagawa16 vs Ryutsu Keizai University15               
11/11   10h00 Honda Lock SC11 vs Osaka FC14               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

10/11   18h00 VfL Wolfsburg (Youth)1 vs Werder Bremen (Youth)5               
10/11   18h00 Hamburger SV (Youth)10 vs Germania Egestorf12               
10/11   18h30 ETSV Weiche Flensburg2 vs SSV Jeddeloh13               

Hạng 4 Đức - Bavaria

10/11   19h00 Nurnberg (Youth)4 vs Bayern Munchen (Youth)6               
10/11   19h00 Greuther Furth (Youth)15 vs FV Illertissen18               
10/11   19h00 TSV 1860 Rosenheim14 vs Viktoria Aschaffenburg12               
10/11   19h00 SV Heimstetten13 vs SpVgg Bayreuth17               
10/11   19h00 Schweinfurt 05 FC2 vs SV Schalding Heining7               
10/11   19h00 VfB Eichstatt3 vs FC Ingolstadt 04 Am5               
10/11   19h00 Wacker Burghausen1 vs FC Pipinsried16               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

10/11   19h00 TSG Hoffenheim (Youth)13 vs Eintracht Stadtallendorf16               
10/11   19h00 SSV Ulm 18464 vs TSV Steinbach2               
10/11   19h00 FSV Mainz 05 (Youth)14 vs SV Waldhof Mannheim1               
10/11   19h00 FC 08 Hombrug5 vs Kickers Offenbach6               
10/11   19h00 Astoria Walldorf18 vs TSG Balingen15               
10/11   19h00 SV Elversberg7 vs FK Pirmasens10               
10/11   19h00 Hessen Kassel17 vs Saarbrucken3               
10/11   19h00 VfR Wormatia Worms11 vs VfB Stuttgart II9               
10/11   19h00 FSV Frankfurt12 vs SC Freiburg (Youth)8               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

10/11   19h00 Monchengladbach AM.  vs Viktoria koln                
10/11   19h00 Koln (Youth)  vs Wuppertaler SV Borussia                
10/11   19h00 Rot-Weiss Essen  vs Fortuna Dusseldorf (Youth)                
10/11   19h00 SV Straelen  vs Wattenscheid 09                
10/11   19h00 TV Herkenrath  vs SV Rodinghausen                
10/11   19h00 FC Kaan-Marienborn  vs Bonner                
10/11   19h00 SV Lippstadt  vs wiedenbruck                
10/11   19h00 SC Verl  vs Rot-Weiss Oberhausen                
10/11   19h00 Alemannia Aachen  vs Borussia Dortmund (Youth)                
[email protected]