LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/06/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Tây Ban Nha

10/11   03h00 Levante11 vs Real Sociedad9               

VĐQG Italia

10/11   02h30 Frosinone20 vs Fiorentina7               

VĐQG Đức

10/11   02h30 Hannover 9616 vs VfL Wolfsburg9               

VĐQG Hà Lan

10/11   01h00 PEC Zwolle10 vs Willem II11               

VĐQG Belarus

09/11   20h00 FK Isloch Minsk10 vs FK Vitebsk4               
09/11   20h00 FC Torpedo Zhodino6 vs Luch Minsk15               

VĐQG Bỉ

09/11   23h00 Cercle Brugge9 vs Red Star Waasland13               
09/11   23h00 Charleroi11 vs Club Brugge2               
09/11   23h00 Royal Antwerp4 vs Oostende8               
09/11   23h00 Zulte-Waregem15 vs Lokeren14               
09/11   23h00 Mouscron Peruwelz16 vs Racing Genk1               
09/11   23h00 Kortrijk10 vs Standard Liege5               
09/11   23h00 KAS Eupen12 vs Sint-Truidense6               
09/11   23h00 Anderlecht3 vs KAA Gent7               

VĐQG Wales

10/11   01h45 The New Saints2 vs Caernarfon7               
10/11   01h45 Llandudno10 vs Bala Town4               

VĐQG Arập Xeut

09/11   18h15 Al Raed9 vs Al-Taawon8               
09/11   18h20 Al-Feiha14 vs Al Ittihad(KSA)16               
09/11   21h25 Al Ahli Jeddah2 vs Al-Qadasiya12               

VĐQG Bahrain

09/11   19h20 Al-Najma4 vs Al-Ahli(BHR)3               
09/11   22h20 East Riffa1 vs Malkia9               

VĐQG Indonesia

09/11   14h30 Mitra Kukar15 vs Persela Lamongan11               
09/11   14h30 Madura United5 vs Bhayangkara Surabaya United6               
09/11   14h30 Pusamania Borneo FC7 vs PSIS Semarang10               

VĐQG Jordan

09/11   20h00 AL Salt4 vs That Ras11               
09/11   22h30 AL-Sareeh12 vs Al-Jazeera1               

VĐQG Mexico

10/11   00h00 Toluca5 vs Pumas U.N.A.M.4               
10/11   05h00 CDSyC Cruz Azul1 vs Lobos BUAP16               
10/11   06h00 Santos Laguna3 vs Club America2               
10/11   07h00 Club Leon14 vs Chivas Guadalajara12               
10/11   07h00 Veracruz17 vs Queretaro FC8               
10/11   07h00 Tigres UANL7 vs Puebla13               
10/11   09h00 Necaxa15 vs Monterrey6               
10/11   09h00 Club Tijuana10 vs Monarcas Morelia9               
10/11   09h00 Atlas18 vs Pachuca11               

VĐQG Nam Phi

10/11   01h00 Maritzburg United14 vs Highlands Park8               

Hạng 2 Pháp

10/11   01h00 Clermont10 vs Orleans US 459               
10/11   01h00 Ajaccio Gfco12 vs Troyes11               
10/11   01h00 Red Star FC 9319 vs Avenir Sportif Beziers13               
10/11   01h00 AJ Auxerre18 vs Chamois Niortais5               
10/11   01h00 Stade Brestois3 vs Nancy20               
10/11   01h00 Chateauroux16 vs Metz1               
10/11   01h00 Grenoble6 vs Ajaccio17               
10/11   01h00 Le Havre7 vs Sochaux15               
10/11   01h00 Lorient4 vs Paris FC8               
10/11   01h00 Valenciennes14 vs Lens2               

Hạng 2 Hà Lan

10/11   01h00 Jong Ajax (Youth)11 vs NEC Nijmegen7               
10/11   01h00 Volendam17 vs MVV Maastricht10               
10/11   01h00 AZ Alkmaar (Youth)16 vs FC Oss6               
10/11   01h00 Go Ahead Eagles1 vs Dordrecht20               
10/11   01h00 Den Bosch5 vs FC Twente Enschede4               
10/11   01h00 Almere City FC3 vs Cambuur Leeuwaarden8               
10/11   01h00 FC Eindhoven14 vs SC Telstar13               
10/11   01h00 RKC Waalwijk15 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)9               
10/11   01h00 Roda JC12 vs Helmond Sport19               
10/11   01h00 Sparta Rotterdam2 vs FC Utrecht (Youth)18               

Hạng 2 Bỉ

10/11   01h00 Roeselare5 vs Oud Heverlee8               
10/11   01h00 KVSK Lommel3 vs KFCO Wilrijk6               
10/11   01h00 Mechelen2 vs Saint Gilloise1               
10/11   01h00 Tubize7 vs Westerlo4               

Hạng 2 Israel

09/11   19h00 Hapoel Petah Tikva7 vs Hapoel Kfar Saba2               
09/11   19h00 Hapoel Acco8 vs Maccabi Ahi Nazareth10               
09/11   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon13 vs Hapoel Katamon Jerusalem1               
09/11   19h00 Hapoel Rishon Lezion9 vs Sectzya Nes Ziona4               
09/11   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot14               
09/11   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv11 vs Hapoel Afula6               
09/11   19h00 Hapoel Ashkelon5 vs Hapoel Ramat Gan12               
09/11   19h00 Hapoel Afula15 vs Hapoel Bnei Lod16               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/11   01h00 Vaduz7 vs FC Wil 19001               
10/11   01h00 Schaffhausen6 vs Chiasso8               
10/11   01h00 Kriens9 vs Lausanne Sports2               
10/11   01h00 Aarau10 vs FC Rapperswil-Jona4               
10/11   01h00 Winterthur3 vs Servette5               

Hạng 2 Áo

10/11   00h00 SV Horn15 vs Kapfenberg4               
10/11   00h00 SV Ried3 vs FC Blau Weiss Linz2               
10/11   00h00 FC Liefering5 vs FC Wacker Innsbruck Amateure12               
10/11   00h00 SKU Amstetten11 vs FC Superfund Pasching13               
10/11   00h00 Lafnitz7 vs FC Magna Wiener Neustadt8               
10/11   00h00 SK Vorwarts Steyr16 vs SG Austria Klagenfurt14               
10/11   00h00 FAC Team Fur Wien9 vs Austria Wien (Youth)10               
10/11   00h00 Austria Lustenau6 vs WSG Wattens1               

Hạng 2 Nhật Bản

10/11   10h00 Tochigi SC17 vs Matsumoto Yamaga FC1               
10/11   10h00 Renofa Yamaguchi11 vs Ventforet Kofu9               
10/11   10h00 Avispa Fukuoka4 vs Roasso Kumamoto22               
10/11   10h00 Ehime FC18 vs Machida Zelvia2               
10/11   10h00 Tokushima Vortis8 vs Albirex Niigata16               
10/11   10h00 Mito Hollyhock15 vs FC Gifu20               
10/11   10h00 Tokyo Verdy7 vs Kamatamare Sanuki21               

Hạng 2 Brazil

10/11   04h00 Boa Esporte Clube20 vs Brasil de Pelotas15               
10/11   04h00 CSA-AL4 vs Atletico Clube Goianiense6               
10/11   04h00 Vila Nova5 vs Figueirense11               
10/11   04h00 Criciuma13 vs CRB AL17               
10/11   04h00 Avai FC SC3 vs Fortaleza1               
10/11   04h00 Oeste12 vs Londrina PR9               
10/11   04h00 Sampaio Correa19 vs Sao Bento14               
10/11   04h00 Coritiba PR8 vs Goias2               
10/11   04h00 Guarani SP7 vs SC Paysandu Para18               
10/11   04h00 Juventude16 vs Ponte Preta10               

Hạng 2 Mexico

10/11   07h00 Mineros de Zacatecas3 vs Venados FC13               
10/11   08h00 CF Atlante2 vs UAEM Potros7               
10/11   08h08 Correcaminos UAT9 vs Cimarrones de Sonora4               

Hạng 3 Pháp

10/11   01h00 Tours11 vs Boulogne2               
10/11   01h00 Rodez Aveyron5 vs Quevilly7               
10/11   01h00 Pau FC15 vs Drancy17               
10/11   01h00 USL Dunkerque18 vs Lyon Duchere3               
10/11   01h00 Marignane Gignac13 vs Concarneau9               
10/11   01h00 Avranches10 vs Cholet So8               
10/11   01h00 Villefranche12 vs Bourg Peronnas16               
10/11   01h00 Chambly Fc4 vs Entente Sannois14               
10/11   01h00 Le Mans6 vs Stade Lavallois MFC1               

Japan Football League

10/11   10h00 Verspah Oita7 vs Yokogawa Musashino5               

Hạng 4 Đức - Bavaria

10/11   00h00 TSV Buchbach9 vs FC Augsburg II11               
10/11   00h30 FC Memmingen8 vs VfR Garching10               

AFF Cup 2018

09/11   16h00 Timor LesteB-5 vs ThailandB-4               
09/11   16h00 SingaporeB-3 vs IndonesiaB-1               

U21 Ukraine

09/11   17h00 Arsenal Kyiv U215 vs PFK Aleksandriya U212               
09/11   17h00 Zorya U216 vs Karpaty U214               
09/11   17h00 Dinamo KyivU211 vs Illichivets U217               
09/11   17h00 FC Vorskla U219 vs FC Shakhtar Donetsk U213               
09/11   17h00 Lviv U218 vs Olimpik Donetsk Reserves12               
09/11   17h00 Desna Chernihiv U2111 vs Chernomorets Odessa U2110               
[email protected]