LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Wales

18/10   01h45 The New Saints1 vs Llandudno8               

VĐQG Indonesia

17/10   14h30 Mitra Kukar11 vs Bhayangkara Surabaya United6               
17/10   14h30 Persib Bandung1 vs Persebaya Surabaya14               
17/10   14h30 Sriwijaya FC13 vs PSMS Medan18               
17/10   14h30 Pstni16 vs PSIS Semarang17               

VĐQG Colombia

18/10   02h00 Millonarios13 vs Deportivo Rionegro17               
18/10   02h00 Envigado FC18 vs Deportivo Pasto19               
18/10   02h00 Aguilas Doradas5 vs Atletico Nacional Medellin4               
18/10   02h00 Dep.Independiente Medellin11 vs Alianza Petrolera12               
18/10   02h00 Deportivo Cali8 vs America de Cali9               
18/10   02h00 Atletico Huila20 vs Atletico Bucaramanga10               
18/10   02h00 Boyaca Chico14 vs Jaguares de Cordoba16               
18/10   02h00 Atletico Junior Barranquilla6 vs Patriotas FC15               
18/10   02h00 Deportiva Once Caldas3 vs Independiente Santa Fe7               
18/10   02h00 La Equidad2 vs Deportes Tolima1               

VĐQG Costa Rica

18/10   01h00 Perez Zeledon6 vs Universidad de Costa Rica11               
18/10   01h00 Cartagines Deportiva SA8 vs Herediano3               
18/10   01h00 AD Carmelita4 vs AD San Carlos5               
18/10   01h00 Limon FC12 vs AD Grecia10               
18/10   01h00 Alajuelense2 vs Santos De Guapiles7               
18/10   01h00 Guadalupe FC9 vs Deportivo Saprissa1               

Hạng 2 Arập Xeut

17/10   22h10 Al Qaisoma  vs Al-Nojoom                
17/10   22h25 Abha  vs AL-jeel                
17/10   22h25 Al-Jabalain  vs Hajer                
17/10   22h30 Al-Ameade  vs Al-Washm                
17/10   22h35 Al-Ansar  vs Najran SC                

Hạng 3 Italia

17/10   19h30 Renate ACB-6 vs Virtus VeronaB-17               
17/10   19h30 Pro VercelliA-14 vs ACD Virtus EntellaA-1               
17/10   19h30 SudTirolB-3 vs TriestinaB-1               
17/10   19h30 TeramoB-19 vs Alma Juventus FanoB-18               
17/10   19h30 FeralpisaloB-7 vs RiminiB-12               
17/10   19h30 NovaraA-17 vs Pro PatriaA-16               
17/10   19h30 PontederaA-13 vs GozzanoA-20               
17/10   19h30 GianaB-8 vs RavennaB-11               
17/10   19h30 SambenedetteseB-13 vs ImoleseB-5               
17/10   19h30 PisaA-3 vs Pro PiacenzaA-11               
17/10   19h30 OlbiaA-2 vs AlessandriaA-6               
17/10   19h30 Juventus U23A-12 vs ArezzoA-4               
17/10   19h30 ASD AlbissolaA-18 vs PistoieseA-8               
17/10   19h30 Vis PesaroB-20 vs Pordenone Calcio SSDB-2               
17/10   19h30 GubbioB-9 vs FermanaB-15               
17/10   19h30 VicenzaB-16 vs MonzaB-10               
17/10   19h30 LuccheseA-10 vs ArzachenaA-7               
17/10   19h30 PiacenzaA-15 vs CarrareseA-5               
17/10   19h30 Robur Siena S.S.D.A-9 vs CuneoA-19               
17/10   19h30 TernanaB-14 vs AlbinoleffeB-4               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17/10   12h59 Latvia (w) U1736 vs Sweden (w) U1717               
17/10   12h59 Netherlands (w) U175 vs Georgia (w) U1738               
[email protected]