LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/07/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Tây Ban Nha

01/09   01h00 Getafe8 vs Real Valladolid19               
01/09   03h00 Eibar6 vs Real Sociedad16               
01/09   03h00 Villarreal20 vs Girona9               

VĐQG Italia

01/09   01h30 AC Milan6 vs AS Roma3               

VĐQG Hà Lan

01/09   01h00 Emmen6 vs De Graafschap4               

VĐQG Bỉ

01/09   01h30 Zulte-Waregem5 vs Club Brugge2               

VĐQG Estonia

31/08   23h00 Trans Narva4 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Iceland

01/09   00h30 Keflavik12 vs Fylkir11               

VĐQG Ireland

01/09   01h45 Derry City5 vs Bohemians7               
01/09   01h45 Cork City1 vs Sligo Rovers8               
01/09   01h45 Bray Wanderers10 vs Shamrock Rovers4               
01/09   01h45 St. Patricks Athletic6 vs Waterford United3               

VĐQG Kazakhstan

31/08   17h00 FC Kairat Almaty2 vs Ordabasy5               
31/08   17h00 Kaisar Kyzylorda8 vs Akzhayik Oral7               
31/08   17h00 FK Aktobe Lento4 vs FC Zhetysu Taldykorgan6               
31/08   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk10 vs Lokomotiv Astana1               
31/08   17h00 FK Atyrau9 vs FC Shakhtyor Karagandy11               
31/08   17h00 Irtysh Pavlodar12 vs Tobol Kostanai3               

VĐQG Phần Lan

31/08   22h30 Lahti5 vs Vaasa VPS6               
31/08   22h30 RoPS Rovaniemi2 vs Honka Espoo3               

VĐQG Wales

01/09   01h45 Aberystwyth Town5 vs Llanelli12               
01/09   01h45 Caernarfon6 vs The New Saints2               

VĐQG Nhật Bản

31/08   11h00 Urawa Red Diamonds9 vs Cerezo Osaka6               
31/08   11h00 Jubilo Iwata10 vs Nagoya Grampus18               
31/08   11h00 Hiroshima Sanfrecce1 vs Kashima Antlers7               
31/08   11h00 Yokohama Marinos13 vs Kashiwa Reysol14               
31/08   11h00 Consadole Sapporo5 vs Vissel Kobe4               
31/08   11h00 Vegalta Sendai8 vs Shimizu S-Pulse11               
31/08   11h00 V-Varen Nagasaki16 vs Shonan Bellmare12               
31/08   11h00 Gamba Osaka17 vs Kawasaki Frontale3               
31/08   11h00 FC Tokyo2 vs Sagan Tosu15               

VĐQG Arập Xeut

31/08   22h40 Al-Faisaly Harmah4 vs AL-Rbeea Jeddah15               
31/08   22h55 Al-Riyadh10 vs Al-Feiha6               
31/08   22h55 Al-Shabab(KSA)11 vs Al Raed9               
31/08   23h00 Al-Qadasiya8 vs Al-Fateh5               

VĐQG Qatar

31/08   21h10 Al-Arabi SC8 vs Umm Salal9               
31/08   23h20 Al-Ahli Doha6 vs Al-Garrafa7               

VĐQG UAE

31/08   19h50 Emirates Club11 vs Al Ain1               
31/08   20h50 Ahli Al-Fujirah  vs Banni Yas                
31/08   23h30 Al Ahli(UAE)5 vs Al-Jazira(UAE)7               
31/08   23h30 Al Wehda(UAE)2 vs Ittihad Kalba                

VĐQG Mexico

01/09   00h00 Toluca6 vs Santos Laguna4               
01/09   04h00 Lobos BUAP12 vs Club America3               
01/09   05h00 CDSyC Cruz Azul2 vs Veracruz13               
01/09   07h00 Club Leon11 vs Pumas U.N.A.M.1               
01/09   07h00 Monarcas Morelia7 vs Queretaro FC14               
01/09   07h00 Tigres UANL8 vs Atlas16               
01/09   09h00 Chivas Guadalajara17 vs Pachuca18               
01/09   09h00 Puebla15 vs Monterrey5               
01/09   09h00 Club Tijuana10 vs Necaxa9               

VĐQG Ai Cập

31/08   20h30 El Gounah5 vs El Daklyeh3               
31/08   22h45 Petrojet13 vs Haras El Hedoud18               
31/08   22h45 Nogoom El Mostakbal12 vs Ismaily11               
31/08   23h00 Tala Al Jaish16 vs El Mokawloon El Arab14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

01/09   01h00 AD Alcorcon13 vs Mallorca                

Hạng 2 Pháp

01/09   01h00 Chamois Niortais6 vs Ajaccio14               
01/09   01h00 Paris FC8 vs Troyes15               
01/09   01h00 Ajaccio Gfco11 vs Red Star FC 9318               
01/09   01h00 AJ Auxerre12 vs Stade Brestois10               
01/09   01h00 Chateauroux16 vs Nancy19               
01/09   01h00 Le Havre9 vs Orleans US 4520               
01/09   01h00 Lorient3 vs Grenoble5               
01/09   01h00 Metz1 vs Lens2               
01/09   01h00 Sochaux13 vs Avenir Sportif Beziers7               
01/09   01h00 Valenciennes4 vs Clermont17               

Hạng 2 Hà Lan

01/09   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)5 vs Helmond Sport19               
01/09   01h00 Volendam14 vs AZ Alkmaar (Youth)16               
01/09   01h00 SC Telstar6 vs FC Utrecht (Youth)20               
01/09   01h00 Den Bosch11 vs Jong Ajax (Youth)1               
01/09   01h00 FC Oss15 vs Cambuur Leeuwaarden8               
01/09   01h00 MVV Maastricht10 vs Go Ahead Eagles17               
01/09   01h00 FC Eindhoven12 vs Almere City FC9               
01/09   01h00 NEC Nijmegen3 vs Dordrecht13               
01/09   01h00 RKC Waalwijk18 vs Sparta Rotterdam                
01/09   01h00 FC Twente Enschede  vs Roda JC                

Hạng 2 Bỉ

01/09   01h30 KFCO Wilrijk5 vs Saint Gilloise8               

Hạng 2 Iceland

01/09   02h15 Throttur Reykjavik5 vs Haukar Hafnarfjordur9               

Hạng 2 Ireland

01/09   01h45 Drogheda United4 vs UC Dublin1               
01/09   01h45 Shelbourne3 vs Athlone Town10               
01/09   02h00 Finn Harps2 vs Salthill Devon Galway6               
01/09   02h00 Wexford (Youth)9 vs Cobh Ramblers8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

01/09   01h00 Servette4 vs Lausanne Sports1               

Hạng 2 Áo

01/09   00h00 SG Austria Klagenfurt13 vs Austria Wien (Youth)11               
01/09   00h00 SV Ried7 vs SV Horn16               
01/09   00h00 FC Blau Weiss Linz2 vs FAC Team Fur Wien9               
01/09   00h00 Lafnitz14 vs FC Wacker Innsbruck Amateure6               
01/09   00h00 SK Vorwarts Steyr15 vs SKU Amstetten12               
01/09   00h00 Kapfenberg3 vs WSG Wattens5               
01/09   00h00 Austria Lustenau4 vs FC Liefering1               
01/09   00h00 FC Magna Wiener Neustadt8 vs FC Superfund Pasching10               

Hạng 2 Colombia

01/09   01h00 Deportes Quindio6 vs Real Santander16               
01/09   01h00 Fortaleza F.C8 vs Real Cartagena13               
01/09   01h00 Deportivo Pereira2 vs Bogota FC12               
01/09   01h00 Llaneros FC15 vs Union Magdalena3               
01/09   01h00 Barranquilla FC14 vs Universitario de Popayan10               
01/09   01h00 Expreso Rojo7 vs Valledupar FC5               
01/09   01h00 Atletico FC9 vs Orsomarso11               
01/09   01h00 Cucuta1 vs Cortulua4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/09   04h00 Louisville City FCNhóm 1-4 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               

Hạng 2 Mexico

01/09   07h00 UAEM Potros5 vs Venados FC8               
01/09   08h00 CF Atlante3 vs CSyD Dorados de Sinaloa15               
01/09   08h08 Correcaminos UAT10 vs Mineros de Zacatecas7               
01/09   10h30 Cimarrones de Sonora2 vs Tampico Madero11               

Vòng loại WC Nữ 2019

31/08   17h59 Slovakia (w)C-5 vs Norway (w)C-2               
31/08   17h59 Romania (w)F-4 vs Belgium (w)F-2               
31/08   17h59 Spain (w)G-1 vs Finland (w)G-3               
31/08   17h59 Czech (w)E-3 vs Slovenia (w)E-4               
31/08   17h59 Belarus (w)B-5 vs Poland (w)B-3               
31/08   17h59 Ireland (w)C-3 vs Northern Ireland (w)C-4               
31/08   17h59 Wales (w)A-1 vs England (w)A-2               

Hạng 3 Đức

01/09   00h00 TSV 1860 Munchen12 vs Energie Cottbus6               

Hạng 3 Pháp

01/09   01h00 Cholet So7 vs Bourg Peronnas4               
01/09   01h00 Lyon Duchere9 vs Drancy15               
01/09   01h00 USL Dunkerque18 vs Villefranche11               
01/09   01h00 Entente Sannois12 vs Boulogne1               
01/09   01h00 Marignane Gignac5 vs Quevilly10               
01/09   01h00 Avranches3 vs Tours6               
01/09   01h00 Chambly Fc13 vs Rodez Aveyron14               
01/09   01h00 Stade Lavallois MFC16 vs Concarneau2               
01/09   01h00 Le Mans8 vs Pau FC17               

Hạng 3 Hàn Quốc

31/08   17h00 Daejeon Korail4 vs Changwon City7               
31/08   17h00 Mokpo City6 vs Cheonan City3               
31/08   17h00 Busan Transportation Corporation8 vs Gangneung City5               

Hạng 4 Đức - Bavaria

31/08   23h00 FC Pipinsried17 vs SpVgg Bayreuth18               
01/09   00h00 Bayern Munchen (Youth)16 vs Viktoria Aschaffenburg12               

U23 Anh

01/09   01h00 Norwich City U232-12 vs Wolves U232-7               
01/09   01h00 Brighton U231-8 vs Manchester City U231-2               
01/09   01h00 Arsenal U231-10 vs Tottenham Hotspur U231-12               
01/09   01h00 Manchester United U232-6 vs Stoke City U232-3               

U19 Séc

31/08   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Banik Ostrava U19                

U21 Ukraine

31/08   17h00 Arsenal Kyiv U219 vs Zorya U217               
31/08   17h00 FC Shakhtar Donetsk U214 vs Illichivets U2110               
31/08   17h00 Dinamo KyivU213 vs Karpaty U212               
31/08   17h00 FC Vorskla U216 vs Chernomorets Odessa U215               
31/08   17h00 Lviv U218 vs PFK Aleksandriya U211               
31/08   17h00 Desna Chernihiv U2111 vs Olimpik Donetsk Reserves12               
ketquabongda241@gmail.com