LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/07/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

C1 Châu Á

29/08   17h00 Jeonbuk Hyundai MotorsE-1 vs Suwon Samsung BluewingsH-1               

VĐQG Armenia

29/08   17h00 Shirak5 vs Alashkert1               
29/08   17h00 FC Artsakh2 vs Gandzasar Kapan7               
29/08   19h00 Banants6 vs FC Pyunik8               
29/08   19h00 Lori Vanadzor9 vs Ararat Yerevan3               

VĐQG Estonia

29/08   23h00 FC Flora Tallinn2 vs Levadia Tallinn3               

VĐQG Lithuania

29/08   22h00 FK Palanga6 vs Kauno Zalgiris2               
30/08   00h00 Trakai4 vs Stumbras3               

VĐQG Phần Lan

29/08   22h30 Ilves Tampere7 vs IFK Mariehamn10               

VĐQG Brazil

30/08   05h30 Atletico Paranaense19 vs Vasco da Gama14               
30/08   05h30 Ceara18 vs Bahia BA10               

VĐQG Ecuador

30/08   00h00 CD El Nacional9 vs Deportivo Cuenca10               
30/08   02h30 Delfin SC5 vs Universidad Catolica3               
30/08   05h00 Tecnico Universitario12 vs Guayaquil City11               
30/08   07h15 Club Sport Emelec4 vs Sociedad Deportiva Aucas7               

VĐQG Nam Phi

30/08   00h30 Bidvest Wits1 vs AmaZulu9               
30/08   00h30 Free State Stars11 vs Cape Town City6               
30/08   00h30 Lamontville Golden Arrows8 vs Polokwane City FC16               
30/08   00h30 Baroka FC7 vs Highlands Park12               
30/08   00h30 Kaizer Chiefs13 vs Bloemfontein Celtic2               

C2 Châu Á

29/08   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs BengaluruE-1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/08   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-10 vs Real MonarchsNhóm 2-1               

Cúp Singapore

29/08   18h45 Hougang United FC  vs Albirex Niigata FC                
29/08   18h45 Geylang United FC  vs Balestier Khalsa FC                

Cúp Mexico

30/08   07h00 Cafetaleros de TapachulaI-2 vs Tigres UANLI-3               
30/08   07h00 Santos LagunaE-3 vs PachucaE-1               
30/08   09h00 FC JuarezB-2 vs TolucaB-3               
30/08   09h00 AtlasF-3 vs CDSyC Cruz AzulF-1               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

29/08   23h00 Holstein Kiel II10 vs FC Hansa Luneburg16               
30/08   00h00 Hannover 96 Am3 vs Lupo-Martini Wolfsburg7               
30/08   00h00 VfL Wolfsburg (Youth)9 vs Havelse1               
30/08   00h00 BSV Rehden12 vs Oldenburg17               
30/08   00h00 VFB Lubeck11 vs St. Pauli (Youth)15               
30/08   00h00 Eintracht Norderstedt14 vs Hamburger SV (Youth)13               
30/08   00h00 Germania Egestorf2 vs SSV Jeddeloh8               
30/08   00h00 VfL Oldenburg18 vs SV Drochtersen/Assel4               
30/08   00h00 Werder Bremen (Youth)5 vs ETSV Weiche Flensburg6               
ketquabongda241@gmail.com