LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/02/2018

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

C1 Châu Á

28/08   17h00 Kashima AntlersH-2 vs Tianjin QuanJianE-2               
28/08   22h30 Al DuhailB-1 vs PersepolisC-1               

Copa Libertadores

29/08   02h00 Atletico Nacional MedellinB-1 vs Atletico TucumanC-2               
29/08   02h00 Corinthians Paulista (SP)G-1 vs Colo ColoB-2               
29/08   02h00 Cruzeiro (MG)E-1 vs FlamengoD-2               
29/08   02h00 Gremio (RS)A-1 vs Estudiantes La PlataF-2               
29/08   02h00 LibertadC-1 vs Boca JuniorsH-2               
29/08   02h00 PalmeirasH-1 vs Cerro PortenoA-2               
29/08   02h00 River PlateD-1 vs Racing de CordobaE-2               
29/08   02h00 SantosF-1 vs IndependienteG-2               

Giao Hữu CLB

28/08   17h59 Bayern Munchen  vs Chicago Fire                

VĐQG Estonia

28/08   23h00 Vaprus Parnu10 vs Flora Paide6               
28/08   23h00 Tartu JK Maag Tammeka5 vs JK Tallinna Kalev7               
28/08   23h00 Viljandi Tulevik8 vs Nomme JK Kalju1               
28/08   23h00 FC Kuressaare9 vs Trans Narva4               

VĐQG Latvia

28/08   23h00 Caramba/Dinamo Riga3 vs FK Liepaja5               

VĐQG Lithuania

28/08   22h00 Kauno Zalgiris5 vs Atlantas Klaipeda7               
29/08   00h00 Lietava Jonava8 vs Suduva1               

VĐQG Ecuador

29/08   07h15 Liga Dep. Universitaria Quito1 vs Independiente Jose Teran6               

VĐQG Algeria

28/08   23h00 OM Medea14 vs AS Ain Mlila1               
28/08   23h00 DRB Tadjenant12 vs NA Hussein Dey6               
28/08   23h45 JS kabylie8 vs USM Bel Abbes16               
29/08   01h00 MC Oran7 vs MO Bejaia3               
29/08   03h00 CS Constantine5 vs JS Saoura9               

VĐQG Nam Phi

29/08   00h30 Supersport United10 vs Chippa United15               
29/08   00h30 Black Leopards4 vs Orlando Pirates5               

Hạng 2 Brazil

29/08   04h00 Boa Esporte Clube20 vs CSA-AL2               
29/08   04h00 Londrina PR17 vs Atletico Clube Goianiense4               
29/08   04h00 Brasil de Pelotas16 vs Coritiba PR10               
29/08   04h00 Criciuma14 vs Guarani SP9               
29/08   04h00 CRB AL18 vs Sampaio Correa19               
29/08   04h00 Avai FC SC3 vs Figueirense5               
29/08   04h00 Oeste11 vs Sao Bento12               
29/08   04h00 Goias7 vs Fortaleza1               
29/08   04h00 SC Paysandu Para15 vs Juventude13               
29/08   04h00 Ponte Preta8 vs Vila Nova6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/08   04h00 Reno 1868Nhóm 2-5 vs Las Vegas Lights FCNhóm 2-13               
29/08   04h00 NashvilleNhóm 1-6 vs Richmond KickersNhóm 1-14               

Cúp Mexico

29/08   07h00 Club AmericaG-1 vs CSyD Dorados de SinaloaG-2               
29/08   07h00 Queretaro FCC-3 vs Club LeonC-2               
29/08   09h00 NecaxaD-1 vs Pumas U.N.A.M.D-2               
29/08   09h00 MonterreyA-1 vs Venados FCA-3               
29/08   09h00 Monarcas MoreliaH-2 vs Chivas GuadalajaraH-1               
ketquabongda241@gmail.com