KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ ARGENTINA

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Hạng 2 Argentina

FT    0 - 0 1 Agropecuario de Carlos Casares  vs San Martin Tucuman  0 : 00.970.910 : 00.970.912-0.940.803/4-0.980.842.962.702.55

Cúp Argentina

FT    2 - 1 Argentinos juniors  vs Independiente                
FT    0 - 3 1 Chacarita juniors  vs Deportivo Maipu  0 : 3/41.000.840 : 1/40.890.952 1/20.960.861-0.990.813.451.704.10
FT    2 - 0 Union Santa Fe  vs Juventud U.Gualeguaychu  0 : 10.81-0.970 : 1/40.66-0.852 1/4-0.940.763/40.79-0.973.901.396.90
FT    0 - 1 Racing de Cordoba  vs Sarmiento Resistencia  1               
FT    1 - 0 Defensa Y Justicia  vs Club Atletico Guemes  0 : 10.910.930 : 1/40.73-0.902 1/4-0.940.761-0.870.673.751.465.90
FT    2 - 0 Newells Old Boys  vs CD Rincon (ARG)                
FT    0 - 1 Belgrano  vs CA Platense                
FT    0 - 1 Agropecuario de Carlos Casares  vs Club Lujan  0 : 1/2-0.960.800 : 1/4-0.900.732 1/4-0.990.811-0.900.713.152.033.20
FT    1 - 0 San Lorenzo  vs Racing de Cordoba                
FT    1 - 1 Velez Sarsfield  vs Central Cordoba  0 : 3/40.990.850 : 1/40.880.962 1/4-0.960.783/40.76-0.943.251.724.35
18/07   07h10 Villa Dalmine  vs Ferrocarril Urquiza  0 : 1/41.000.840 : 00.66-0.851 3/40.980.843/4-0.950.772.912.243.00
19/07   07h10 Banfield  vs G. Lamadrid                
20/07   07h10 Club Atletico Tigre  vs Guillermo Brown                
21/07   03h10 Olimpo Bahia Blanca  vs Aldosivi Mar del Plata                
21/07   07h10 Independiente  vs Central Ballester                
22/07   01h00 San Martin San Juan  vs CA Brown Adrogue                
22/07   03h30 Gimnasia La Plata  vs Sportivo Belgrano                
22/07   06h10 Colon de Santa Fe  vs Deportivo Moron                
23/07   01h00 River Plate  vs Central Norte Salta                
23/07   04h00 Atletico Tucuman  vs Tristan Suarez                
24/07   07h10 Godoy Cruz Antonio Tomba  vs Defensores Unidos                
25/07   03h10 Atletico Rafaela  vs Defensores Belgrano (VR)                
25/07   07h10 Estudiantes La Plata  vs Central Cordoba SDE                
26/07   07h10 CA Huracan  vs V. Arenas                
27/07   04h00 Patronato Parana  vs San Martin Tucuman                
28/07   03h10 Temperley  vs Club Atl. Estudiantes                
30/07   04h00 Almagro  vs Gimnasia Jujuy                
31/07   07h10 Lanus  vs Douglas Haig                
01/08   07h10 Talleres Cordoba  vs F. Midland                
02/08   07h10 Boca Juniors  vs Alvarado MDP                
03/08   07h10 Rosario Central  vs J. Antoniana                

Siêu Cúp Argentina

FT    3 - 0 Lanus  vs River Plate  0 : 0-0.880.790 : 0-0.930.8220.881.003/40.910.973.002.752.47
Loading...
BÌNH LUẬN:
ketquabongda241@gmail.com