KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÚP C2 CHÂU ÂU

NGÀY GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C2 Châu Âu

FT    0 - 2 Sant Julia  vs Gzira United                
FT    1 - 1 College Europa  vs Prishtina  0 : 0-0.930.760 : 0-0.950.792 1/4-0.900.713/40.840.983.102.932.44
FT    1 - 1 Birkirkara FC  vs KI Klaksvik  0 : 3/40.930.910 : 1/40.81-0.972 1/4-0.990.813/40.77-0.953.701.635.40
FT    1 - 1 Newi Cefn Druids  vs Trakai                
FT    1 - 1 B36 Torshavn  vs St Joseph's  0 : 10.61-0.810 : 1/20.940.9030.860.961 1/40.990.835.001.396.50
FT    2 - 1 UE Engordany  vs Folgore/Falciano  0 : 10.920.920 : 1/40.71-0.8820.75-0.933/40.860.963.951.496.70
FT    3 - 0 Tre Fiori  vs Bala Town                
FT    1 - 1 St Joseph's  vs B36 Torshavn  1/2 : 0-0.940.781/4 : 00.930.912 1/20.940.8810.950.873.453.751.77
FT    1 - 0 Trakai  vs Newi Cefn Druids  0 : 1 1/40.890.950 : 1/20.870.972 1/20.910.9110.860.964.351.337.10
FT    2 - 1 Gzira United  vs Sant Julia  0 : 1 1/4-0.980.820 : 1/20.960.882 1/20.78-0.9610.76-0.944.201.415.80
FT    5 - 0 Prishtina  vs College Europa  0 : 3/40.77-0.930 : 1/40.860.982 1/4-0.940.763/40.830.993.551.535.40
FT    1 - 0 Bala Town  vs Tre Fiori  0 : 20.80-0.980 : 10.970.853 1/20.801.001 1/20.850.956.601.1510.00
FT    2 - 1 KI Klaksvik  vs Birkirkara FC  0 : 00.990.850 : 00.960.882-0.920.733/4-0.970.792.882.682.50
FT    1 - 1 Folgore/Falciano  vs UE Engordany  1/4 : 00.841.000 : 0-0.870.692 1/4-0.970.793/40.81-0.993.052.922.22
FT    0 - 1 Samtredia  vs Tobol Kostanai  3/4 : 0-0.930.761/4 : 0-0.880.712 1/2-0.860.661-0.890.703.655.401.51
FT    1 - 2 Banants  vs Sarajevo  1/4 : 0-0.810.611/4 : 00.79-0.952 1/2-0.920.7310.990.833.303.651.85
FT    2 - 1 Rabotnicki Skopje  vs Budapest Honved  1/4 : 00.66-0.850 : 01.000.842 1/2-0.900.711-0.960.783.202.492.46
FT    1 - 0 Vaduz  vs Levski Sofia  1/2 : 00.83-0.991/4 : 00.73-0.902 1/40.930.891-0.920.733.153.302.00
FT    1 - 2 KI Klaksvik  vs Kauno Zalgiris  1/4 : 0-0.990.831/4 : 00.69-0.872 1/40.930.893/40.76-0.943.153.202.04
FT    0 - 0 Fola Esch  vs Prishtina  0 : 1/20.950.890 : 1/4-0.910.742 1/40.890.931-0.890.703.151.943.50
FT    2 - 1 Glenavon Lurgan  vs Molde  2 1/2 : 00.870.971 : 0-0.970.813 1/40.830.991 1/21.000.828.5021.001.05
FT    1 - 0 FC Pyunik  vs FC Vardar Skopje  1/4 : 00.73-0.900 : 0-0.970.812 1/4-0.990.813/40.76-0.943.102.652.37
FT    5 - 0 FK Ventspils  vs Luftetari  0 : 1/40.900.940 : 1/4-0.880.712 1/20.890.9310.960.863.352.043.00
FT    0 - 0 Chikhura Sachkhere  vs Beitar Jerusalem  1/4 : 00.68-0.860 : 00.990.852 1/40.960.863/40.76-0.943.152.552.43
FT    0 - 1 Partizani Tirana  vs Maribor  1 : 00.81-0.971/4 : 0-0.950.792 1/20.930.8910.910.873.754.851.55
FT    7 - 0 NK Rudar Velenje  vs Tre Fiori  0 : 20.53-0.80   3 1/40.53-0.80   7.701.1012.00
FT    0 - 3 Lahti  vs Hafnarfjordur  0 : 1/4-0.970.810 : 00.77-0.932 1/40.930.893/40.73-0.923.202.232.80
FT    0 - 2 Trans Narva  vs FK Zeljeznicar  3/4 : 0-0.780.49   2 1/20.41-0.73   4.805.901.34
FT    0 - 1 Ilves Tampere  vs Slavia Sofia  0 : 1/4-0.830.630 : 00.860.982 1/4-0.880.693/40.79-0.973.052.502.57
FT    0 - 2 FK Gilan Gabala  vs Progres Niedercorn  0 : 1 1/4-0.750.510 : 1/2-0.850.662 1/2-0.990.8110.990.833.701.564.80
FT    0 - 0 Trakai  vs Irtysh Pavlodar  0 : 0-0.880.710 : 0-0.890.722 1/4-0.950.773/40.75-0.933.102.772.29
FT    4 - 1 Balzan FC  vs Keshla FK  0 : 0-0.900.730 : 0-0.950.792 1/4-0.940.763/40.79-0.973.102.802.28
FT    0 - 1 KuPs  vs FC Copenhagen  3/4 : 0-0.890.721/4 : 0-0.880.712 1/20.880.9410.900.923.855.001.51
FT    0 - 1 Levadia Tallinn  vs Dundalk  1/4 : 0-0.880.711/4 : 00.75-0.922 1/2-0.930.741-0.980.803.203.351.96
FT    0 - 3 FK Liepaja  vs Hacken  1/2 : 0-0.970.811/4 : 00.860.982 1/40.880.941-0.930.753.303.851.80
FT    1 - 1 CS Petrocub  vs ZNK Osijek  1 : 00.940.841/2 : 00.781.002 3/40.890.8910.68-0.914.105.101.47
FT    3 - 1 FC Neftci Baku  vs Ujpesti  0 : 1/40.56-0.820 : 1/40.950.832 1/4-0.980.763/40.73-0.953.201.754.20
FT    0 - 2 1 Derry City  vs Dinamo Minsk  3/4 : 01.000.781/4 : 00.990.792 1/40.850.931-0.960.743.604.951.56
FT    1 - 3 Connahs Quay Nomads FC  vs Shakhter Soligorsk  1 : 00.910.871/2 : 00.71-0.932 1/40.970.811-0.930.713.756.101.45
FT    1 - 1 Ferencvarosi TC  vs Maccabi Tel Aviv  0 : 00.940.840 : 00.970.812 1/4-0.980.761-0.920.693.152.612.38
FT    1 - 0 Stumbras  vs Apollon Limassol FC  1 1/4 : 00.880.901/2 : 00.900.883-0.980.761 1/4-0.990.774.455.901.37
FT    2 - 1 Anorthosis Famagusta FC  vs KF Laci  0 : 1 1/40.810.970 : 1/20.840.942 3/4-0.890.6610.810.974.451.317.50
FT    2 - 4 FC Milsami  vs Slovan Bratislava  1/4 : 0-0.980.761/4 : 00.66-0.892 1/41.000.783/40.70-0.933.153.302.01
FT    1 - 0 CSKA Sofia  vs Caramba/Dinamo Riga  0 : 1 1/40.69-0.870 : 1/20.79-0.952 1/2-0.900.711-0.970.794.751.2310.50
FT    0 - 2 Racing Union  vs FC Viitorul Constanta  1 : 0-0.900.731/2 : 00.890.952 1/20.930.8910.930.894.156.201.39
FT    0 - 4 IBV Vestmannaeyjar  vs Sarpsborg 08  3/4 : 0-0.950.791/4 : 0-0.980.822 1/40.79-0.9711.000.823.704.851.56
FT    0 - 3 UE Engordany  vs FC Kairat Almaty  1 1/2 : 0-0.920.753/4 : 00.910.9330.980.841 1/40.910.915.008.201.25
FT    0 - 0 B36 Torshavn  vs Mladost 069 Podgorica  1/4 : 00.76-0.930 : 0-0.950.792 1/2-0.790.563/40.75-0.933.102.672.38
FT    1 - 0 1 Gornik Zabrze  vs FC Olimpia Balti  0 : 2 1/40.69-0.870 : 10.77-0.933 1/40.830.991 1/20.960.868.301.0616.50
FT    2 - 2 NK Siroki Brijeg  vs Domzale  0 : 0-0.870.690 : 0-0.900.732 1/4-0.850.643/40.840.983.052.882.24
FT    0 - 1 Shamrock Rovers  vs AIK Solna  3/4 : 0-0.930.761/4 : 0-0.990.8320.910.913/40.880.943.455.601.52
FT    0 - 3 FK Rudar Pljevlja  vs Partizan Belgrade  1 1/4 : 0-0.990.831/2 : 00.930.912 1/20.910.9110.880.944.457.401.31
FT    0 - 2 FK Buducnost Podgorica  vs Trencin  1/2 : 00.65-0.841/4 : 00.61-0.812 1/20.830.9910.79-0.973.352.702.21
FT    2 - 0 Lech Poznan  vs Gandzasar Kapan  0 : 2 1/40.66-0.850 : 10.71-0.883 1/40.76-0.941 1/20.940.888.701.0517.50
FT    6 - 1 Hibernian  vs NSI Runavik  0 : 2 1/2-0.850.660 : 10.960.883 3/4-0.960.781 1/20.860.966.901.1311.00
FT    1 - 1 FK Spartak Zlatibor Voda  vs Coleraine  0 : 1 1/20.75-0.920 : 3/40.990.852 3/40.81-0.991 1/4-0.970.795.401.209.40
FT    0 - 1 Cliftonville  vs Nordsjaelland  1 3/4 : 00.980.863/4 : 00.980.863 1/40.840.981 1/40.75-0.935.909.001.19
FT    2 - 0 Glasgow Rangers  vs FK Korzo Prilep  0 : 2 3/40.77-0.930 : 1 1/40.890.953 3/4-0.880.681 1/20.860.9610.501.0320.00
FT    1 - 1 Dunajska Streda  vs Dinamo Tbilisi  0 : 3/4-0.930.760 : 1/4-0.990.832 1/40.930.893/40.73-0.923.251.833.80
FT    4 - 0 Radnicki Nis  vs Gzira United  0 : 1 1/2-0.760.46   3-0.790.51   3.901.325.40
FT    3 - 0 Stjarnan Gardabaer  vs Nomme JK Kalju  0 : 3/40.79-0.950 : 1/40.76-0.932 1/20.71-0.9010.76-0.943.951.564.45
FT    3 - 2 1 Levski Sofia  vs Vaduz  0 : 1 1/4-0.880.710 : 1/2-0.930.772 1/20.960.8610.930.893.951.455.50
FT    0 - 0 FK Korzo Prilep  vs Glasgow Rangers  1 1/4 : 00.71-0.881/2 : 00.81-0.972 1/20.840.9810.73-0.924.005.301.46
FT    4 - 0 Budapest Honved  vs Rabotnicki Skopje  0 : 3/4-0.990.830 : 1/40.970.872 1/40.860.961-0.920.733.351.704.20
14    0-1 FK Zeljeznicar  vs Trans Narva  0 : 2 1/4-0.970.810 : 1-0.960.803 1/40.860.961 1/2-0.960.786.701.1311.50
19/07   20h00 FC Kairat Almaty  vs UE Engordany                
19/07   20h00 Tobol Kostanai  vs Samtredia                
19/07   22h00 Gandzasar Kapan  vs Lech Poznan                
19/07   22h00 Dinamo Minsk  vs Derry City                
19/07   22h00 KF Laci  vs Anorthosis Famagusta FC                
19/07   22h00 FC Viitorul Constanta  vs Racing Union                
19/07   22h00 Irtysh Pavlodar  vs Trakai                
19/07   23h00 Nomme JK Kalju  vs Stjarnan Gardabaer                
19/07   23h00 Gzira United  vs Radnicki Nis                
19/07   23h00 Molde  vs Glenavon Lurgan                
19/07   23h00 Slavia Sofia  vs Ilves Tampere                
19/07   23h30 Caramba/Dinamo Riga  vs CSKA Sofia                
19/07   23h30 Slovan Bratislava  vs FC Milsami                
20/07   00h00 AIK Solna  vs Shamrock Rovers                
20/07   00h00 Kauno Zalgiris  vs KI Klaksvik                
20/07   00h00 FC Vardar Skopje  vs FC Pyunik                
20/07   00h00 Dinamo Tbilisi  vs Dunajska Streda                
20/07   00h00 Hacken  vs FK Liepaja                
20/07   00h00 FC Olimpia Balti  vs Gornik Zabrze                
20/07   00h00 Maccabi Tel Aviv  vs Ferencvarosi TC                
20/07   00h00 Sarpsborg 08  vs IBV Vestmannaeyjar                
20/07   00h00 Apollon Limassol FC  vs Stumbras                
20/07   00h00 Prishtina  vs Fola Esch                
20/07   00h00 Keshla FK  vs Balzan FC                
20/07   00h00 Shakhter Soligorsk  vs Connahs Quay Nomads FC                
20/07   00h30 Nordsjaelland  vs Cliftonville                
20/07   00h30 Progres Niedercorn  vs FK Gilan Gabala                
20/07   00h45 Beitar Jerusalem  vs Chikhura Sachkhere                
20/07   01h00 FC Copenhagen  vs KuPs                
20/07   01h00 Luftetari  vs FK Ventspils                
20/07   01h15 Sarajevo  vs Banants                
20/07   01h15 Maribor  vs Partizani Tirana                
20/07   01h30 Partizan Belgrade  vs FK Rudar Pljevlja                
20/07   01h30 Trencin  vs FK Buducnost Podgorica                
20/07   01h30 OFK Petrovac  vs B36 Torshavn                
20/07   01h45 Coleraine  vs FK Spartak Zlatibor Voda                
20/07   01h45 ZNK Osijek  vs CS Petrocub                
20/07   01h45 NSI Runavik  vs Hibernian                
20/07   01h45 Dundalk  vs Levadia Tallinn                
20/07   01h45 Tre Fiori  vs NK Rudar Velenje                
20/07   02h00 Ujpesti  vs FC Neftci Baku                
20/07   02h00 Domzale  vs NK Siroki Brijeg                
20/07   02h15 Hafnarfjordur  vs Lahti                
Loading...
BÌNH LUẬN:
ketquabongda241@gmail.com